Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Với 1kg mực 1 nắng Côn Đảo là 2 nhở??? Nhà mình ơi dạo này em chán cực ý - em xa nhà mình 1 thời gian để ổn định - sau mấy vụ off tuần tới thì nhà mình off chia tay em nhá
Úi khổ thân chị già cả nẫn nộn hết cả. Ý chị là chị góp ọp cân mực 1 nắng Côn Đảo của Aslan ấy, chứ chị chả có cân nào. Lúc đầu còn nhầm mực Nha Trang, sau nhớ ra Aslan đi đảo, thế mà vẫn nhớ sai :(:)((

Em ơi chán nhanh nhanh lên rồi lại về nhà nhá. Chị em mình còn nhiều chương trình lắm :x:x:x

À - em khoe với cả nhà bữa tối 100% là hàng đi xin và hôm mết
Bữa tối của 1 mình Simba á :p

631
0
0

Aslan

Vâng, em cũng đang chán mà chả có cái chỗ dập dòm nào để xa nên em "nhá"
Khổ quá, tại nhà mình nhiều ng có cái để khao, em chả có gì đáng để khao em chán chứ seo, haiz, cũng phải tìm ra lý do để khao chứ cứ ăn chạc mãi lần sau ai ng ta mời.
Em chả có gì khao em khoe vậy
vận động viên nhí xuất hiện trên thảm xanh này

2 tay 2 súng này

nước rút này

Kiểm tra xe này

Chơi với cả hót gơn này

Tiếp sức này

Bạn hót boi nữa này: dễ ợt, về nhất chả cần sức

Cuối cùng bạn ấy cũng tìm đc môn thi phù hợp

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Aslan : chị cũng thích cho con tham gia những hoạt động như thế, nhưng không thắng nổi bệnh lười, sao dậy sớm với nhà chị khó thế chứ :p

@ Mẹ TM: em ơi, Lancuccu muốn mời nhà mình bữa tối thân mật tại tư gia (có thể kèm ngủ thân mật). Thời gian tối thứ 5 hoặc 6 tùy nhà mình chọn. Bữa của em có được "bảo lưu" không? Chứ lúc thì ăn uống triền miên, lúc lại chả có bữa nào cũng buồn lắm :D

@ All : nhà mình chọn tối thứ 5 hay 6 nào.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Vì có cái ví mới, em cứ mở ra ngó rồi lại đóng nó lại, quên mất có 400K lót ở trong đấy, chả là chị CTB bảo cho em cho hên, n sau lại thì thầm nói là: nhớ cập nhật vào danh sách quỹ HP 400k do anh dithalilo đóng góp nhé!

vậy quỹ đến h này là 800K

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn 2 đồng gia chủ tối qua nhé. Chị về nhà rồi vẫn cố được 40 phút đạp xe nữa. Xong về lăn quay ra ngủ đến 10h sáng nay cả nhà mới dậy cafe ăn sáng nên vào cảm ơn 2 gia chủ hơi muộn :D

Buồn cười Bi nhà chị, đêm qua gạ mẹ đạp xe ra phố "để ngửi hoa". Mới vừa ra khỏi nhà 1 tý đã giả bộ hít hít mấy cái xong nói "ôi thơm thế. Mẹ có ngửi thấy thơm không". Khổ quá, chỗ đó nào có cây hoa nào, mà ban ngày lại là cái chợ cá, hôi kinh lên được :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Vì có cái ví mới, em cứ mở ra ngó rồi lại đóng nó lại, quên mất có 400K lót ở trong đấy, chả là chị CTB bảo cho em cho hên, n sau lại thì thầm nói là: nhớ cập nhật vào danh sách quỹ HP 400k do anh dithalilo đóng góp nhé!

vậy quỹ đến h này là 800K
Cái gì liên quan đến tiền thì cho to lên cho dễ đọc :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chời nạnh thế này iem chỉ thèm nẩu thôi :-$:-$:-$

313
0
0

lancuccu

@ CTB, T'Minh: Từ từ chứ không iem tuột dép, chạy không kịp :))

@ CTB:Từ lúc iem biết sắp có bữa off to đùng, em cứ hóng nó nhanh nhanh:))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ all: nhà mình ơi, thứ 4 tuần sau off nhá, em khao nhá, ai có địa chỉ nào ngon bổ rẻ thì mách nước cho em với nhá :D
Chị có chỗ ngon bổ rẻ cho em rồi nhé, dưng mà để đến trưa thứ tư đi em, cho em Hamy bon chen cái, dạo này em ấy xanh lắm, cần bồi bổ.

Cả nhà mình ơi, trưa thứ tư đi ăn lẩu bề bề ở quán Quang Minh số 2/264 Trần Nguyên Hãn nhá nhá nhá. Tối thứ 7 vừa rồi nhà chị đi ăn, đúng là ngon bổ rẻ. Gọi là ngõ nhưng ô tô đỗ thoải mái. Quán bình dân thôi không có phòng điều hòa, nhưng zời này cần gì nhỉ.

Ăn để chúc mừng Lancuccu vừa thắng đấuo giá máy làm kem.

360
0
0

tminh's mum

Chị có chỗ ngon bổ rẻ cho em rồi nhé, dưng mà để đến trưa thứ tư đi em, cho em Hamy bon chen cái, dạo này em ấy xanh lắm, cần bồi bổ.

Cả nhà mình ơi, trưa thứ tư đi ăn lẩu bề bề ở quán Quang Minh số 2/264 Trần Nguyên Hãn nhá nhá nhá. Tối thứ 7 vừa rồi nhà chị đi ăn, đúng là ngon bổ rẻ. Gọi là ngõ nhưng ô tô đỗ thoải mái. Quán bình dân thôi không có phòng điều hòa, nhưng zời này cần gì nhỉ.

Á á chị ơi, cái quán này em nghe tiếng rồi mà chưa có dịp thử, nổi tiếng trong dân nhậu HP đới. Bác này là đầu bếp có tiếng về món ba ba hấp lá sen đới

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Bác CTB ơi, có người trúng túi lờ vê đới. Cho bọn em ké cẩm được không?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Á á chị ơi, cái quán này em nghe tiếng rồi mà chưa có dịp thử, nổi tiếng trong dân nhậu HP đới. Bác này là đầu bếp có tiếng về món ba ba hấp lá sen đới

Nghe ai nói câu này thì thấy bình thường, mà nghe em nói, sao thấy nể phục ghê :D

Hôm nọ hỏi các em phục vụ cũng nói món nổi tiếng của quán là ba ba và cá tằm. Lẩu bề bề là món cực mới do đích thân bác chủ sáng chế ra.

360
0
0

tminh's mum

Cái bữa ọp này, to hơn, ngon hơn, gì gì hơn... chẹp chẹp, tóm lại là hơn hơn tất cả các bữa ọp từ trước đến giờ, về cả nội dung lẫn hình thức.
Iem bít rùi nhá ;)
Có nhẽ từ bây giờ chỉ ăn khi đi ợp thôi nhể, bình thường ở nhà dịn để lấy sức :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Iem bít rùi nhá ;)
Có nhẽ từ bây giờ chỉ ăn khi đi ợp thôi nhể, bình thường ở nhà dịn để lấy sức :D

Chính văn xác! Như ngày mai, trưa đi ăn với nhà mềnh, chiều chị lại học lớp. Thế chả dịn ở nhà thì ăn vào lúc nào?