Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Đi ngủ thôi, làm 1 giấc rồi dậy chuẩn bị đi lẩu nhỉ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cô mà biết món mới là món gì thì cô còn tiếc hơn nhiều ;;)

Theo yêu cầu của 1 người, chị không tiết lộ món mới. Chỉ dám thông tin rằng thì là hôm nay có 2 món mới.

Tý quên, cảm ơn cô Hamy vì bữa ăn cực ngon trưa nay. Chị về mà cứ tiếc mấy miếng lòng non còn thừa :p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
360
0
0

tminh's mum

Cô mà biết món mới là món gì thì cô còn tiếc hơn nhiều ;;)

Theo yêu cầu của 1 người, chị không tiết lộ món mới. Chỉ dám thông tin rằng thì là hôm nay có 2 món mới.

Tý quên, cảm ơn cô Hamy vì bữa ăn cực ngon trưa nay. Chị về mà cứ tiếc mấy miếng lòng non còn thừa :p
Theo ý bác thì 2 cái món mới ấy, món nào ngon hơn?

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hnay có hai món mới, 1 món lạ, một món ngon :D

273
0
0

NganHa

Theo ý bác thì 2 cái món mới ấy, món nào ngon hơn?
Hai món đấy theo tớ nhìn thì ngon, còn ăn thì chả biết thế nào, vì có ai được ăn đâu :) (những ai ko đi tha hồ mà đoán nhỉ)

273
0
0

NganHa

trùng nên phải xoá :p

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Iem théc méc mấy cái món mới của nhà mình quá, dạo này em bận nên chả a dua được với nhà mình. Tức quá cơ..

Mừ cái món đó iem đoán mò chả bít có phải không.Có bác nào có tí hình ảnh iem xin 500đồng hình ảnh để xem em đoán có đúng k ạ:D

360
0
0

tminh's mum

Iem théc méc mấy cái món mới của nhà mình quá, dạo này em bận nên chả a dua được với nhà mình. Tức quá cơ..

Mừ cái món đó iem đoán mò chả bít có phải không.Có bác nào có tí hình ảnh iem xin 500đồng hình ảnh để xem em đoán có đúng k ạ:D
Cái này bí mật lắm, lạ lắm, lạ lắm lắm ấy chị ah, chưa từng có, chưa xuất hiện ở nhà mình bao giờ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị thấy món ngon thì lạ (vì chưa ăn bao giờ), còn món lạ thì (nhìn) ngon :D

620
0
0

hamy2k5

ôi, cứ mới mới ngon ngon lạ lạ, iem chóng hết cả mặt ấy, công nhận món mới ngon, e thề là e cũng tiếc mấy miếng lòng quá, còn món lạ thì... hí hí :p

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Iem thèm cái móm vừa ngon vừa lạ của nhà mình quá. Trưởng làng ơi có nên ọp lại phát nữa không nhỉ.kô thì iem lai vừa tiếc vừa thèm quá ạ :((

610
0
0

MinhMinh

Iem thèm cái móm vừa ngon vừa lạ của nhà mình quá. Trưởng làng ơi có nên ọp lại phát nữa không nhỉ.kô thì iem lai vừa tiếc vừa thèm quá ạ :((

(Chị Chip Tom Bi nhé. Chị không vào được bằng nick của chị nên phải mượn nick chị Minh Minh)

Cái món mới ngon lạ này chỉ được nhìn, ngắm, sờ 1 tý cũng được, nhưng tuyệt đối không được có cảm giác thèm nhá. Chết đấy >:)

Hôm qua lúc cuối bữa chị cũng đã đề nghị ọp lại vì số người vắng mặt hôm qua hơi nhiều. Đấy là chị nghĩ cho mọi người thôi nhé, không phải chị thích ăn uống tùm lum đâu :p

Dạo này lý do ọp của nhà mình khá nhiều, nhiều người đang phải xếp hàng chờ đến lượt khao. Chị rón rén gợi ý nhà mình có nên tăng tần suất ăn uống lên không, không thì đến cái bữa to to kia lại chả còn bụng mà thưởng thức ;;)

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Em đồng ý........

(Giọng giống như lúc bạc hà hỏi bưởi tây có cưới nhau trong quảng cáo Coolair ấy nhá)

360
0
0

tminh's mum

(Chị Chip Tom Bi nhé. Chị không vào được bằng nick của chị nên phải mượn nick chị Minh Minh)

Cái món mới ngon lạ này chỉ được nhìn, ngắm, sờ 1 tý cũng được, nhưng tuyệt đối không được có cảm giác thèm nhá. Chết đấy >:)

Hôm qua lúc cuối bữa chị cũng đã đề nghị ọp lại vì số người vắng mặt hôm qua hơi nhiều. Đấy là chị nghĩ cho mọi người thôi nhé, không phải chị thích ăn uống tùm lum đâu :p

Dạo này lý do ọp của nhà mình khá nhiều, nhiều người đang phải xếp hàng chờ đến lượt khao. Chị rón rén gợi ý nhà mình có nên tăng tần suất ăn uống lên không, không thì đến cái bữa to to kia lại chả còn bụng mà thưởng thức ;;)
Có nhẽ thế bác ah

313
0
0

lancuccu

Lạ lạ, ngon ngon mà rồi không được phép thèm:D Bực quá đi mất. Đề nghị tổ chức cho em ngắm lạ, ngon đi vậy:D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cái món là lạ ngon ngon kia không đc phép thèm thì đề nghị tổ chức cho ngắm từ xa đi ạ.

Em đố cả nhà biết nàng này con cái nhà ai nhá, biết thì em post tiếp nhá .hihihihi...

631
0
0

Aslan

Hôm nay em phải đi làm, lại còn phải tranh thủ về phục vụ Simba, giờ vẫn phải ở cơ quan, dưng mà em vẫn hóng đc cái này

Trời ơi em mỏi hết cả cổ ý, bên ngoài xinh dã man con ngan lun, nếu từ giờ đến sáng mai ko có ai có ý kiến gì thì em sẽ up típ cái món ngon mà lạ để mọi ng no tạm cái mắt nhá.