Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Oi ghen ty voi Simba qua! Hnay em cung dinh di hong, nhung ma co 1 to, mot nho nha em ko cho di.

Chi post tip di!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Ối zời ơi, nhìn cái ảnh chị lại cứ nghĩ chắc hôm nay Sim Ba theo mẹ đi làm, xong rồi thì là mà có 1 cô hoa hậu di chuyển bằng đường hàng không từ HP đến SG, qua cửa check in mẹ Aslan tranh thủ làm 1 quả ảnh hòng nổi tiếng. Định thần lại mới nhận ra người nhà mềnh. Tý ngất. Vừa choáng váng trước sắc đẹp nàng dâu vừa dào dạt ghen tỵ.

Hic, hoa hậu hoàn vũ thì cũng chỉ xinh đến thế thôi /:)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

hihihi..đúng rồi chị ạ. Hôm nay em với Mèo sang thăm Khoai. Con gái nói được đủ thứ chuyện rồi, xinh ơi là xinh các mẹ ạ. Em pots mấy cái nữa nhé:

Hai chị em Yến Nhi & Mai Hoa:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ui trộm vía trộm vía Khoai xinh quá, yêu quá. Nhìn quả nàng trèo bờ tường trông ác đấy nhở. Thôi kiểu này không nhịn được ọp đê ọp đê.

@ Lancuccu : Lần này không đi nữa là kệ đấy :D

@ Cả nhà : Chị bật mí cái là ngắm ảnh cô dâu, nếu chịu khó nghẹo cồ theo chiều từ phải sang trái, tuy hơi mỏi cổ tý nhưng ngắm cô dâu xinh gấp mấy lần đấy.

620
0
0

hamy2k5

@ Mẹ HT, Mèo già: 2 chị ăn mảnh nhá, đi mà chả ới một tiếng gì cả ấy

620
0
0

hamy2k5

Em cảm ơn cả nhà mình nhiều lắm, sao e yêu các chị ghê gớm:-*, chẳng bao giờ e quên được niềm vui và sự chia sẻ của các chị dành cho hạnh phúc của em, hạnh phúc nhỏ bé của em như được nhân lên gấp bội. E thật sự xúc động trc sự quan tâm của các chị, e thấy ấm áp lắm lắm ấy:x:x:x...
Còn về món lạ, e hứa là sẽ có một buổi đông đủ hơn để mọi người đc thưởng thức lại, e xếp hàng đợi lịch ạ, hì

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

Ối zời ơi, nhìn cái ảnh chị lại cứ nghĩ chắc hôm nay Sim Ba theo mẹ đi làm, xong rồi thì là mà có 1 cô hoa hậu di chuyển bằng đường hàng không từ HP đến SG, qua cửa check in mẹ Aslan tranh thủ làm 1 quả ảnh hòng nổi tiếng. Định thần lại mới nhận ra người nhà mềnh. Tý ngất. Vừa choáng váng trước sắc đẹp nàng dâu vừa dào dạt ghen tỵ.

Hic, hoa hậu hoàn vũ thì cũng chỉ xinh đến thế thôi /:)
ồi, mọi lần toàn dìm hàng em, hnay lại tâng e lên 9 tầng mây thế này á, e chả tin đâu, vì thực ra lên cô dâu, e thấy mình già đi chục tuổi, ko trẻ như cái chị gì u50 đâu, ôi gato quá

620
0
0

hamy2k5

Ui trộm vía trộm vía Khoai xinh quá, yêu quá. Nhìn quả nàng trèo bờ tường trông ác đấy nhở. Thôi kiểu này không nhịn được ọp đê ọp đê.
Nhìn ảnh Khoai lại nhớ Khoai lúc bé quá chị ạ, con thật may mắn.....
Muộn quá rồi e vẫn thấy có tới 3 anh hùng núp, các anh hùng cứ tiếp túc núp còn e đi ngủ đây ạ. Chúc nhà mình ngủ ngon:x:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

cho em hỏi ngu tí, có phải cô Hamy lên xe hoa không các chị

535
0
0

MeoGiaHp

@Hà My: Chúc mừng em nhé, chúc em luôn vui vẻ, hạnh phúc và đồng hành cùng nhà mình :)
@Chị Aslan: chị ơi, chị post nữa đi, em chưa được ngắm cô dâu ở ngoài, nên thòm thèm lắm, chị post nữa đi chị, nhá nhá...nhá

Đúng rồi đó bạn à :)

313
0
0

lancuccu

ôi, Su ơi, đúng đúng, đi HP dự bữa off hoành tráng ấy đi. Cô ấy đi xuất khẩu lao động:D bọn chị chắc chả có kem mà ăn nữa rùi nên chị phải mua máy làm kem đấy:D

@ cả nhà: tối hôm qua, em đang chân lấm tay bùn nên chưa còm men được. Em cũng ngất lên ngất xuống@};- Em mình xinh thế này, lại giỏi việc nước đảm việc nhà, cái anh chàng kia sao mà may mắn:x

@Hami: Chị có tý ý kiến hôm nào thử màu mắt hồng cam đi em, chị nghĩ sẽ hợp lắm đấy.
Hay nhà mình off ở cái nhà nào rộng rộng (híhhii, hnay em nhận cái nhà rộng rộng rồi ạ) rồi mời Zonzon đến thử cho em mình các màu đê:D

@Mèo già, Hải Tâm: Ghét, ăn mảnh, ghét lắm. Con mình xinh thế chứ, yêu quá, nhớ quá:x Nhớ lại hồi còn nằm lồng ấp, chẳng biết có 'qua' được không, thấy yêu đời, yêu mẹ Khoai, yêu :cstt03: quá. Yêu lắm nhà mình, yêu lắm CSTT:cstt08:

273
0
0

NganHa

Hôm nay em phải đi làm, lại còn phải tranh thủ về phục vụ Simba, giờ vẫn phải ở cơ quan, dưng mà em vẫn hóng đc cái này

Trời ơi em mỏi hết cả cổ ý, bên ngoài xinh dã man con ngan lun, nếu từ giờ đến sáng mai ko có ai có ý kiến gì thì em sẽ up típ cái món ngon mà lạ để mọi ng no tạm cái mắt nhá.
Trông đẹp đôi oá :x
@Hamy: Chả biết chị với cô có sinh cùng giờ cùng phút cùng giây không mà hay đi cùng 1 đường thế nhỉ ;) đến lên HN còn gặp nhau ở ngoài đường nữa chứ :D
@All: Tối qua em gặp cô dâu lúc không mặc váy cô dâu mà vẫn xinh, vẫn thèm, vẫn GATO, thích nhất là thần sắc của nàng, nhìn tất bật nhưng vẫn tươi tắn và rạng rỡ, tự nhiên mình cũng thấy vui lây :x
@Mẹ HT: Em không nhận ra Khoai nữa, nhìn lớn và khác quá, đã có hai cái bím tóc tung tăng rồi, yêu quá :x

360
0
0

tminh's mum

Ôi giời ơi, sáng sớm vào nhà được ngắm ảnh hai mỹ nhân, một nhớn một bé mà xốn xang chả biết nói gì :x Ghen tị chết được ấy. Lại ngậm ngùi ca bài Ước gì :)

77
0
0

Me Tit

Đầu tuần vào nhà đã có tin đại hỷ thế này..vui quá! Chúc mừng em gái nhé, cô dâu xinh quá, cái món ngon ngon lạ là kia đúng là may mắn thật đấy!
Trưởng làng ơi, off ra mắt lần nữa đeeeeee!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em xin lỗi cả nhà vì em đã ăn mảnh.Tại vì lâu lâu thấy nhớ Khoai nên em rủ Mèo đi thôi.Em thấy nhà mình ai cũng bận cả mà.Nhìn con gái thấy vui các chị nhỉ.
@Hà My:Chúc mừng em nhé, chúc hạnh phúc hai em mãi mãi tròn đầy.Nhìn cô dâu xinh quá, chị Tâm nói đúng nhỉ chị thấy HHHV cũng chả xinh bằng cô em nhà mình.
Chị Át sờ lan ới ời: Làm tiếp quả ngắm từ xa đi chị...

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ ôi, phạt chị Già làng không lập tóp chúc mừng hamy nhá.
@ Bấy lâu vô ra blog thấy nàng than thở thở than, giờ vào nhà đã mặc áo cưới roài, nhanh quá cơ , chúc mừng em gái nhé, hạnh phúc thật nhiều.@};-
@ Em không nghĩ đó là bé Khoai. Đáng yêu quá các chị he, mong con luôn gặp may trong cuộc sống.
@ Simba sướng nhở có cô người mẫu xinh xắn làm nền liên tục nhở. :)

620
0
0

hamy2k5

Em chẳng biết nói gì, chỉ biết cảm ơn cả nhà mình lắm lắm ấy:-*:-*:-*
Cho phép e show hình tí nhá:'>
Đôi uyên ương nhà e đây ạ

Còn đây là học trò của em ạ:D

Em bom ảnh xong rồi, giờ e đi ngủ để giữ gìn nhan sắc đây ạ, em chúc cả nhà mình ngụ ngon:x

Đính kèm

535
0
0

MeoGiaHp

ui, đẹp quá... :-O
em mong nhanh đến ngày ộp to đùng í để được tận mục sở thị :)