Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

360
0
0

tminh's mum

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Mấy hôm nay nhà chị hay đi ăn ở Chen, thấy đồ nướng cũng được. Hay là hôm nào nhà mình thử nhỉ.

À, chị xin thông báo dạo nì buổi trưa có thể ăn ngủ nghỉ thoải mái ở nhà chị nhé.

Thanks tất cả mọi người (ai định cho gì thì cho đi) :D
Ôi, có cái thông tin hay thế này mà không ai hưởng ứng nhể ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình vào dịp bận cuối năm rồi. Trưa nay chị với Mèo đành kéo nhau đi nhậu mảnh. Hic, hóa ra bia vỉa hè thú phết.

360
0
0

tminh's mum

Nhà mình vào dịp bận cuối năm rồi. Trưa nay chị với Mèo đành kéo nhau đi nhậu mảnh. Hic, hóa ra bia vỉa hè thú phết.
Từ hồi có Beo, em phải gác lại cái thú vui tao nhã ấy ;) tại bọn em hay ngồi vào buổi chiều. Mấy hôm nay em đang dặt dẹo quá, mà đã già lắm đâu cơ chứ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cộng nhận, vào quán bia, gọi vài đĩa mồi, 2 cốc bia hơi, 2 chị em nâng lên hạ xuống... đúng là... tao nhã thật :))

Chiều nay chị với Meocon đi HN ọp ốc đây. 2h đi, ăn xong ốc về. Ai đi cùng không? Không phải chị ham chơi đâu, mà chiều qua có người gạ chị "chị đi với em, em sẽ mời cả nhà mình 1 chầu no say tại Chen. Chị nghĩ đến lợi ích tập thể, chiều nay cố gắng ăn chơi :D

360
0
0

tminh's mum

Cộng nhận, vào quán bia, gọi vài đĩa mồi, 2 cốc bia hơi, 2 chị em nâng lên hạ xuống... đúng là... tao nhã thật :))

Chiều nay chị với Meocon đi HN ọp ốc đây. 2h đi, ăn xong ốc về. Ai đi cùng không? Không phải chị ham chơi đâu, mà chiều qua có người gạ chị "chị đi với em, em sẽ mời cả nhà mình 1 chầu no say tại Chen. Chị nghĩ đến lợi ích tập thể, chiều nay cố gắng ăn chơi :D
Vâng, nhờ ơn bác, nhờ ơn buổi off ốc xa tít mù tắp, em ở nhà với mọi người chờ đi Chen, hehe

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vâng, nhờ ơn bác, nhờ ơn buổi off ốc xa tít mù tắp, em ở nhà với mọi người chờ đi Chen, hehe
Bác đã về nhà đêm qua lúc 11h. Mèo cam tội bỏ rơi bác nên đã hứa đãi nhà mình gấp đôi = 2 bữa. Có lẽ nhà mình nên giải quyết luôn nhỉ, tránh để gần big ọp, ăn uống dồn dập lại kém hiệu quả đi.

Với cả hôm qua bạn T&G gửi quà cho nhà mình. Bạn ý bảo nhà mình hay ọp ẹp nên gửi ít đồ tráng miệng. Để lâu ở nhà chị, sợ khó tránh hao hụt :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ọp nhá ọp nhá <:p<:p<:p

Tuần sau có đại hội ọp rồi, nhà mình tranh thủ lúc "em nó" chưa chui vào rọ, ăn uống hoành tráng tiễn em nó "vào chiến trường" nhở ;;)

Chị nhắc lại là nhờ vụ ọp ốc xa xa, nhà mình đang có 2 buổi mời ọp của Meocon. Buổi thứ nhất sẽ được tiến hành tại Chen (cuối đường Quang Trung - gần chợ Sắt) trưa thứ tư (ngày 9/11). Do hiện tại chị đang rất thèm được tiêu tiền nên chị đã rón rén đề nghị Mèo cho chị đồng chủ chi và đã được sự chấp thuận từ Mèo :p

Chủ điểm của buổi ọp này là: MỪNG ĐẢNG - MỪNG XUÂN _ MỪNG HUYENLINH THÊM TUỔI MỚI :))

Mong sự có mặt đông đủ của cả nhà và các bác Hà Nội (nếu có vào đây đọc bài :) )

199
0
0

huyenlinh

hihihi. Em cảm ơn cả nhà mừng đảng mừng xuân- mừng em già thêm một tuổi.Mọi người ơi thứ tư nhá nhá!!!
Sinh nhật em mời chứ mèo con hay mẹ chip tom bi thế nào được!!!B-)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Kệ em Huyenlinh nhé. Muốn mời thì mời lúc khác nhả. Đã bảo chị đang thèm thèm tiêu tiền, nghĩ mãi mới tìm ra cái lý do chính đáng này :D

21
0
0

ngheyeuhp

Chủ nhà ơi, cho tui một viên gạch ở tầng này nhé.

Mong các chủ nhà chỉ bảo nha

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chủ nhà ơi, cho tui một viên gạch ở tầng này nhé.

Mong các chủ nhà chỉ bảo nha
Welcome bạn! Thế là bạn bỏ lỡ mất buổi ọp trưa nay rồi. Bạn cứ vào nhà tự nhiên nhé. Bao giờ có ọp cố gắng tham gia cho vui. Nhà mình toàn người trẻ trung vui tính. Tớ trẻ nhất, sinh năm 96 ;)

21
0
0

ngheyeuhp

Ôi tiếc thế nhỉ,
lần sau có hội họp gì mình sẽ cố gắng tham gia ( Không hứa trước được vì mình có bé gái mới 6tháng tuổi thôi)
Mình sinh năm 81

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Welcome bạn! Thế là bạn bỏ lỡ mất buổi ọp trưa nay rồi. Bạn cứ vào nhà tự nhiên nhé. Bao giờ có ọp cố gắng tham gia cho vui. Nhà mình toàn người trẻ trung vui tính. Tớ trẻ nhất, sinh năm 96 ;)
Oái bạn này trẻ thế :-*

Em thỏ thẻ hỏi một câu: Nhà mình đã nhận được Dầu tràm chưa ạh.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Oái bạn này trẻ thế :-*

Em thỏ thẻ hỏi một câu: Nhà mình đã nhận được Dầu tràm chưa ạh.
Ừ bạn ý trẻ thật đấy nhở :D

Chị đã chuyển dầu chàm về HP hôm thứ 6 tuần trước (ọp ốc) rồi :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

11h11 ngày 11-11-11

Chị ngồi chờ từ sáng đến giờ chỉ để post thế thôi :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cái đồng hồ CSTT sai lâu quá mà chả thấy ai sửa nhở. Tuyền chạy theo giờ Sing ca po thôi :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chúc nhà mình tuần mới nhiều niềm vui mới nhé.
Em thay mặt cho những người của tháng 11 trân trọng mời nhà mình một bữa nhé.Địa điểm & thời gian chị Tâm với thư ký Mèo con giúp bọn em nhé.Ọp khẩn trương xong còn để bụng ăn bữa ọp to đùng kia chứ ạ.
Theo em đc bít, tháng 11 có em,Mèo già & HL ạ.Còn ai nữa không thì tiếp nhé...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc nhà mình tuần mới nhiều niềm vui mới nhé.
Em thay mặt cho những người của tháng 11 trân trọng mời nhà mình một bữa nhé.Địa điểm & thời gian chị Tâm với thư ký Mèo con giúp bọn em nhé.Ọp khẩn trương xong còn để bụng ăn bữa ọp to đùng kia chứ ạ.
Theo em đc bít, tháng 11 có em,Mèo già & HL ạ.Còn ai nữa không thì tiếp nhé...
Thứ năm nhá nhá. Chứ ngày mai thì chị chịu roài.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vậy là ok thứ 5 cả nhà mình nhé nhé.
@ trưởng lão: Vụ đi Thanh Hóa ngứa ngáy quá chị ơi,nhà mình có bon chen không ạ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vậy là ok thứ 5 cả nhà mình nhé nhé.
@ trưởng lão: Vụ đi Thanh Hóa ngứa ngáy quá chị ơi,nhà mình có bon chen không ạ...
Trưa thứ 5 OK. Hôm nọ chị nhòm thấy có quán vịt đủ món ở cạnh tòa nhà Khánh Hội hay quanh quanh đâu đó, đại khái trên đường Lê Hồng Phong. Mai em rảnh lượn qua xem chính xác đoạn nào rồi gọi mọi người nhá, chị đi vắng ngày mai rồi.

Vụ Thanh Hóa chị cũng ngứa, nhưng chưa dám gãi vì đang còn xa, cuối năm nhiều việc không dám nói trước.