Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Nhà mình ơi, trưa mai ọp ở Đại Thống nhé nhé...Em thay mặt những người sn tháng 11 trân trọng kính mời cả nhà ạ.Mọi người đi đủ nhé..

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cái đồng hồ CSTT sai lâu quá mà chả thấy ai sửa nhở. Tuyền chạy theo giờ Sing ca po thôi :D
Chị ơi e thấy bài chị post đúng 11:11ph đấy, đồng hồ diễn đàn cũng vẫn đúng luôn; tuy nhiên tuần trc e sang nhà HG thì máy tính nhà HG cũng hiện giờ bài post sai, trong khi e nhìn bằng máy tính khác thì giờ của bài đó chuẩn; Có lẽ nào?!

535
0
0

MeoGiaHp

@Mẹ CTB, Mẹ Minh meo: Có thể do múi giờ được đặt trên máy tính ko phải múi GMT+7 chị à :). Nếu đúng lý do này thì chị vào phần chỉnh thời gian của máy tính, chọn sang tab "Time Zone", chọn lại đúng múi giờ là đc đó chị ạ.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em xem bài chị CTB cũng đúng giờ đúng phút và đúng cả giây he he , lẽ nào máy già hỏng rồi

150
0
0

anhnghe_emmiu

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hải Phòng nhà mình ơi, có ai biết làm PTS và ghi đĩa ảnh cho bé không nhỉ.
Nếu có chúng ta hợp tác với nhau cùng làm lấy chiền ủng hộ quỹ đi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chi oi em ne! lau qua roi khong lien lac voi chi, em mat may nen mat so chi luon rui:(
Chị đây chị đây, chị cũng mất máy và mất số của em rồi nên không liên lạc được ;;)

Lâu lắm rồi không biết em thế nào? Có định làm 1 chuyến Bắc tiến không? Mà cũng ít vào CSTT nhỉ. Số của chị đây em ơi 09032192 chín hai.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Chị ơi e thấy bài chị post đúng 11:11ph đấy, đồng hồ diễn đàn cũng vẫn đúng luôn; tuy nhiên tuần trc e sang nhà HG thì máy tính nhà HG cũng hiện giờ bài post sai, trong khi e nhìn bằng máy tính khác thì giờ của bài đó chuẩn; Có lẽ nào?!
@Mẹ CTB, Mẹ Minh meo: Có thể do múi giờ được đặt trên máy tính ko phải múi GMT+7 chị à :). Nếu đúng lý do này thì chị vào phần chỉnh thời gian của máy tính, chọn sang tab "Time Zone", chọn lại đúng múi giờ là đc đó chị ạ.
em xem bài chị CTB cũng đúng giờ đúng phút và đúng cả giây he he , lẽ nào máy già hỏng rồi
Chả nhẽ đâu thế. Máy tính nhà chị thì lúc đúng lúc sai. Khi giờ diễn đàn sai (nhanh thêm đúng 1 tiếng) thì giờ cả toàn bộ bài viết cũng bị đẩy lên thêm 1 tiếng. Chị đã kiểm tra lại cả đồng hồ của máy tính, cả múi giờ đặt trên DD thấy đúng. Có hôm chị phải bật thêm 1 máy nữa để xem thì thấy cũng sai như vậy. Cho nên chị ngờ là không phải máy già của chị trẻ bị hỏng, mà đúng là đồng hồ DĐ hỏng. Có điều số chị đen, vào tuyền lúc nó hỏng :D

Hải Phòng nhà mình ơi, có ai biết làm PTS và ghi đĩa ảnh cho bé không nhỉ.
Nếu có chúng ta hợp tác với nhau cùng làm lấy chiền ủng hộ quỹ đi.
Có bạn mẹ Hải Tâm đấy bạn ạ.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em cũng đang định gây quỹ cốc với in lịch 2012 đây ạ.Đĩa thì em không bên chuyên môn đâu ạ...

277
0
0

meocon1982

Em đang ở nhà Hà my để tường thuật trực tiếp lễ cưới của HM.
Chúc Hai em trăm năm hạnh phúc nhé!

150
0
0

anhnghe_emmiu

Nhà mình ở bên Xi Măng, khi nào mà nhà HP ọp ẹp mình rảnh mình nhất định sẽ tham gia.

Rất vui được làm quen với mọi người. @};-@};-@};-@};-@};-

620
0
0

hamy2k5

E chào cả nhà mình, có ai đã quên e chưa ạ, hi. Từ ngày e lấy chồng sang phố ở e mù thông tin vì k có mạng nên e chả ngó nghiêng gì đc. Em cảm ơn cả nhà mình đã đến dự đám cưới của e đông đủ, hôm ấy có vài điêif sơ suất cả nhà thông cảm cho e nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

E chào cả nhà mình, có ai đã quên e chưa ạ, hi. Từ ngày e lấy chồng sang phố ở e mù thông tin vì k có mạng nên e chả ngó nghiêng gì đc. Em cảm ơn cả nhà mình đã đến dự đám cưới của e đông đủ, hôm ấy có vài điêif sơ suất cả nhà thông cảm cho e nhé.
Kinh thế, tàu hỏa đi Sapa bi giờ còn lắp cả internet phục vụ hành khách nữa cơ đấy.