Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Em chào cả nhà bước sang một tuần mới, chúc mọi người tuần mới nhiều niềm vui mới nhé. Trưởng làng ơi, lâu không ọp chị nhỉ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thứ tư nhá. Ọp để xem mặt 1 người từ trăng mật trở về :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em măm hạt dẻ rồi, ngon lắm ạ.Cảm ơn cô dâu mới nhé.
Lần nào đi ọp cũng có quà mang về thế này thì em muốn ngày nào cũng ọp ạ
:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị cảm ơn cô dâu mới đã cất công mang quà từ SP về. Cảm ơn cả cái bạn đã luộc rồi rang giúp chị. Ngon dã man.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Đêm đông sao mà bỗng dưng thèm hạt rẻ rang thế!
Sáng ra thì lại thèm bánh mỳ cay!
Thật là ... :D

360
0
0

tminh's mum

Ô hô, đến chị cũng còn đang thèm đây này, vì túi hạt dẻ vẫn yên vị trong tủ lạnh, tối qua bận quá chưa kịp xử lý, hehe. Nhưng vẫn phải vào cảm ơn cô dâu mới, vui duyên mới không quên ... nhiều nhiệm vụ :D

150
0
0

anhnghe_emmiu

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Cả nhà mình ơi cho em hỏi ở đâu bán Cloramin B 2% nhỉ.
Dịch chân tay miệng ghê quá, :((

360
0
0

tminh's mum

Nhà mình có ai thèm say như em không? Em thề là em nhớ cảm giác say rượu khủng khiếp. Hic, mà chả biết tại sao lại thế chứ.
Ah, em mới biết một quán ăn, bình dân thôi nhưng đảm bảo ngon bổ rẻ, đồ ăn tươi sống, nếu ăn trưa thì quán ngồi khá thoải mái, có cả cơm canh nếu cần. Chiều tối thì đông lắm. Ở lô 22. Hôm nào nhà mình có nhu cầu khám phá thì cho em ké với :D hôm nay em với cô bạn cùng phòng gọi một đĩa ốc len, một nồi lẩu hải sản gồm 2 con tu hài, 2 con bề bề, 1 con ghẹ to, 1 rổ bánh đa đỏ, 1 chai nước khoáng, 2 rổ rau muống, không ăn nấm, tổng cộng hết 365k. Trong đó 140k đĩa ốc, 200k nồi lẩu, còn lại là tiền rau, bánh đa, nước uống.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
150
0
0

anhnghe_emmiu

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

mình hay mua thuốc ở 303 và 307 Hai Bà Trưng, chiều qua hỏi họ bảo đang cháy hàng.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ơ sao em ko có nhỉ icon cười nịnh bợ
Ăn không? Chị vẫn còn nhiều lắm. Thứ 2 mang lên cho. Em bé ngoan định ăn mấy trăm chiếc bánh mì để chị mua mang lên luôn. Xe tấn rưỡi không chở gì nên đặt hàng thoải mái nhé. Nếu định mua từ 1 nghìn chiếc trở lên thì báo sớm để chị gọi nhà hàng mua thêm bột mì :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình có ai thèm say như em không? Em thề là em nhớ cảm giác say rượu khủng khiếp. Hic, mà chả biết tại sao lại thế chứ.
Ah, em mới biết một quán ăn, bình dân thôi nhưng đảm bảo ngon bổ rẻ, đồ ăn tươi sống, nếu ăn trưa thì quán ngồi khá thoải mái, có cả cơm canh nếu cần. Chiều tối thì đông lắm. Ở lô 22. Hôm nào nhà mình có nhu cầu khám phá thì cho em ké với :D hôm nay em với cô bạn cùng phòng gọi một đĩa ốc len, một nồi lẩu hải sản gồm 2 con tu hài, 2 con bề bề, 1 con ghẹ to, 1 rổ bánh đa đỏ, 1 chai nước khoáng, 2 rổ rau muống, không ăn nấm, tổng cộng hết 365k. Trong đó 140k đĩa ốc, 200k nồi lẩu, còn lại là tiền rau, bánh đa, nước uống.
Chị nghĩ ai đã từng say đều có lúc thèm cảm giác say. Kể ra thi thoảng cũng nên say tý cho đời nó vui, nhở

Chị vote ý kiến kiểm tra quán mới nhé, lại đang thèm tiêu tiền, hè hè. Tuần sau chị đi HN, về là có lý do to đùng để khao. Lại thứ tư để Hamy đi được nhỉ.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Iem đang có cái này,đây là chuối Thái Bình ạ.Quà quê đó ạ,ai có nhu cầu để di ọp em mang đi .Hì hì...Chỉ thiếu mỗi ốc thôi ạ:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Hôm nay vào đây mới biết hamy đã lên xe hoa về nhà chồng. Chúc em trăm năm hạnh phúc và sớm có cháu nhé ;)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mưa gió thế này có ảnh hưởng gì đến chuyện ăn uống không nhà mình nhỉ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mưa gió thế này có ảnh hưởng gì đến chuyện ăn uống không nhà mình nhỉ?
Mưa gió bão bùng chả bao giờ làm ảnh hưởng chuyện ăn uống của nhà mình. Thế mà tuần này thời tiết đẹp kinh dị. Chắc kiểu gì cũng có bữa ọp to đây. (Theo nguồn tin nội bộ chị nhận sáng nay, từ giờ đến cuối tuần có ọp :-$ )

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tự nhiên chị thèm hát karaoke thế :-/

Trưa mai nhà mình ọp nhé. Sau khi ăn trưa, chị mời tất cả những người có khả năng trốn cơ quan từ 2h đến 4h tham gia cuộc thi "tiếng hát tuyền hình".

Mình ọp ở năm bơ nai cho tiện nhỉ.