Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Chị chả giấu cả nhà tình hình không phải không xin được visa, mà tết nhất ăn chơi tốn kém quá giờ hết sạch kinh phí. Nát xem có tài trợ chị vé cho 2 mẹ con không :D
Chị ơi, thế là lý do bây giờ ko còn quan trọng nữa rồi vì visa vẫn còn, sướng quá!!!

@ Cả nhà mình ơi cùng chuyển khoản về TK của chị CTB nào :)
Em cắn rơm cắn cỏ xin chị đấy ợ, ko có nhà HP vào thì nhà ĐN biết làm sao... :(

2,080
0
0

Chị ơi, thế là lý do bây giờ ko còn quan trọng nữa rồi vì visa vẫn còn, sướng quá!!!

Cho em cắn cùng với , chị Tâm ơi, chị còn nợ em vụ bánh đa đỏ HP, chị vào đi em xóa nợ cho chị .

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chị chả giấu cả nhà tình hình không phải không xin được visa, mà tết nhất ăn chơi tốn kém quá giờ hết sạch kinh phí. Nát xem có tài trợ chị vé cho 2 mẹ con không :D
Vầng cụ mệt thì cụ nghỉ ở nhà cho nó khoẻ, cứ để em đi với con đi cụ, nhớ là cái em sinh viên ấy nhé :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sao mà vụ này nhà HP lại nói không được chứ. E còn bỏ cưới đi đây này.
Hải Phòng chuẩn bị có mấy đám cưới to,không bỏ được em ạ, phải ở nhà chuẩn bị ;;)

Tính đến giờ này chưa có khoản nào chuyển về cả em ạ, mà chiều nay kiểm tra vé máy bay thì đã vọt lên tới 2,2 triệu/ lượt HP-ĐN rồi :((

Cho em cắn cùng với , chị Tâm ơi, chị còn nợ em vụ bánh đa đỏ HP, chị vào đi em xóa nợ cho chị .
Nghe nói xóa nợ chị cuống cả lên đi hỏi vé máy bay mà hết vé rồi, giờ chỉ còn hạng thương gia X(

Đại za Nát bị nêu tên đích danh oài :)) .
Nêu đích danh thế mà chối từ ngay em ạ:

Vầng cụ mệt thì cụ nghỉ ở nhà cho nó khoẻ, cứ để em đi với con đi cụ, nhớ là cái em sinh viên ấy nhé :p

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em lôi cái topic nhà Hải Phòng lên bằng loạt ảnh CSTT HP tặng quà cho các cháu ở An lão, Thủy Nguyên nhé. Chị Minh Minh chuyển sang làm phóng sự nhé.
Đây là phần quà cho các con

Đây là bà của cháu Trương Minh Hiền:

Đây là thành tích học tập của cháu Hiền:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Đây là nhà cháu Ân & Uyên:

Thành tích học tập của cháu Uyên: