Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
160
0
0

Mẹ Sóng

Ðề: Mời các bác spam nào!!

xì pam phát, bùn ngủ quá các chị ơi :'(
Em cũng buồn ngủ quá nên vào nhà một phát đây. Đêm qua chồng sốt sình sịch, con quấy. Mới thức có 1 đêm mà uể oải quá thôi. Dạo này sức khoẻ đi xuống rồi

1,849
0
0

BB&C

Tui cũng buồn ngủ quá. Đêm quá con gái ho nhiều, nghe con ho là ruột mình như thắt lại, thương quá ngồi dậy bế con lên để cho con ngủ, nghe con ho mẹ lại ôm chặt con hơn. May mà một lúc sau con ngủ ngon hơn. Mẹ thì cứ con ốm là mẹ buồn hơn gì hết.

883
0
0

mèo_ú

Tui cũng buồn ngủ quá. Đêm quá con gái ho nhiều, nghe con ho là ruột mình như thắt lại, thương quá ngồi dậy bế con lên để cho con ngủ, nghe con ho mẹ lại ôm chặt con hơn. May mà một lúc sau con ngủ ngon hơn. Mẹ thì cứ con ốm là mẹ buồn hơn gì hết.
sao dạo này các cháu hay ốm nhỉ, chắc tại thời tiết khó chịu wa...em cũg đang viêm họng đây....
chị BB&C ui.....nhắn với bé là chúc bé nhanh khỏi bệnh nhé.....các con cứ đâu bệnh thế này , các mẹ đến sụt cân mất thôi...

1,849
0
0

BB&C

sao dạo này các cháu hay ốm nhỉ, chắc tại thời tiết khó chịu wa...em cũg đang viêm họng đây....
chị BB&C ui.....nhắn với bé là chúc bé nhanh khỏi bệnh nhé.....các con cứ đâu bệnh thế này , các mẹ đến sụt cân mất thôi...
Cám ơn em gái. Con gái chị cứ hai tuần ốm một lần, hic.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cám ơn em gái. Con gái chị cứ hai tuần ốm một lần, hic.
Chị này, hay cho Bống uống dấm táo ko? Nhà em nhiều lắm. Giờ Mít sáng nào cũng hai thìa, sạch họng chị ạ.

165
0
0

Threebluestars

Chị này, hay cho Bống uống dấm táo ko? Nhà em nhiều lắm. Giờ Mít sáng nào cũng hai thìa, sạch họng chị ạ.
Uống dấm táo á em? Chị lần đầu tiên được nghe cách chữa này đấy. Hay thật. Thế mua ở các hiệu thuốc hả Mít Nem ơi.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

khiếp, bác này nhảy cả sang đây cơ àh...có j thì chị cứ từ từ nào....hihi...chị thich lắm ạh???
Quả này là chị í đang đi vận động các loại hành lang đây. Chị cho em suy nghĩ mấy hôm nhá :laughing::laughing::laughing:

1,849
0
0

BB&C

Em ơi, dấm có chua lắm không. Con gái chỉ chỉ thích ngọt thôi, hic. Nếu ngọt thì Mít cho Bống một ít nhé rồi lớn lên Bống trả nợ :laughing::laughing::laughing:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

các chị ơi, em phải ở lại làm nốt báo cáo cho sếp ngày mai, bà ngoại thì ốm nằm nhà, chán thế!

335
0
0

Thảo sông Hoài

ốm dịch, ốm cả nhà, bên nội lẫn bên ngoại
trong đó có dịch sốt không em?
Meo U: CÓ 1 chị qua nhà lấy 1kg ca fe hôm chị khong có nhà nên dặn xã giao hộ. CÓ dặn kèm là thấy trả tiền thì nhận vậy nhưng chỉ có giao mà không có nhận đâu nhé. CÒn 1kg em xử lý đi.

883
0
0

mèo_ú

Meo U: CÓ 1 chị qua nhà lấy 1kg ca fe hôm chị khong có nhà nên dặn xã giao hộ. CÓ dặn kèm là thấy trả tiền thì nhận vậy nhưng chỉ có giao mà không có nhận đâu nhé. CÒn 1kg em xử lý đi.
vâng
, em biết rồi ạh, hôm trc. có người cũng muốn lấy nốt...nhưng mà chị ko có nhà. em phải gửi EMS ra đấy ạh..có lẽ ít hôm nữa em bảo ngta đế nlấy luôn, khiếp ..gặp chị khó như lên trời í.....hihii

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Threebluestars
Uống dấm táo á em? Chị lần đầu tiên được nghe cách chữa này đấy. Hay thật. Thế mua ở các hiệu thuốc hả Mít Nem ơi.

- Ko chị, mình mua táo mèo về tự làm thôi, làm dễ lắm chị ạ. Chị thích thì vào google đánh dấm táo mật ong ra tha hồ mà đọc nhé.

BB&C
Em ơi, dấm có chua lắm không. Con gái chỉ chỉ thích ngọt thôi, hic. Nếu ngọt thì Mít cho Bống một ít nhé rồi lớn lên Bống trả nợ

- Đã gọi là dấm mà ko chua thì đâu phải dấm hả chị, chua như dấm, dịu hơn và thơm, Mít nhà em chả cần pha mật ong mà pha nước loãng ra chút rồi uống luôn. Nem lúc nào ho hắng em cũng cho uống luôn. Em thấy tốt thật, mà lại lành nữa. Nhà nhiều lắm, được cái tính em gì cũng mua nhiều, người ta làm vài cân thì nhà em làm cả yến. Mẹ chồng sợ nhất kiểu mua bán của em đấy. Tại mua nhiều là bà cũng phải làm giúp em mà:laughing:

87
0
0

hoamai

Thảo ơi, Đà Nẵng đang có bão thuê em xuống "trông nhà" không he he.

883
0
0

mèo_ú

ối..............em bốc lửa rồi cả nhà ạh...............hết vàng vàng rồi.....hichic.............sao lên nhanh thế nhỉ...mìh có làm j đâu nhỉ........nóng chết mất thôi..............

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.