Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,849
0
0

BB&C

Kỹ năng sì pan thì phải hỏi tui đây. Chẳng hiểu mình sì pam kiểu gì mà lượng bài lên khủng khiếp thế, hay tại phần mềm của web này có vấn đề nên đếm nhầm số bài post của mình nhỉ. Lạ thật..........

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Em là em thật thà lắm, em cứ nói thẳng là em đang đi spam lung tung để phấn đấu tim vàng. Trong quá trình đi lang thang em phát hiện ra nhu cầu spam chẳng chỉ riêng em có vì thế em mới lập cái tóp này.Mời các bác vào đây spam cho nó sung sướng mà lại được tiếng là spam có tổ chức, spam đúng chỗ.
Hoan hô bác, e tìm được chỗ rồi :kiss::kiss::kiss:

1,528
0
0

saomai

Cho em góp lời với, em cũng đang tìm "HỒNG HỒNG":laughing:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Kỹ năng sì pan thì phải hỏi tui đây. Chẳng hiểu mình sì pam kiểu gì mà lượng bài lên khủng khiếp thế, hay tại phần mềm của web này có vấn đề nên đếm nhầm số bài post của mình nhỉ. Lạ thật..........
Bác ăn gian thì có, ga to tí, hihi

610
0
0

MinhMinh

Em là em thật thà lắm, em cứ nói thẳng là em đang đi spam lung tung để phấn đấu tim vàng. Trong quá trình đi lang thang em phát hiện ra nhu cầu spam chẳng chỉ riêng em có vì thế em mới lập cái tóp này.Mời các bác vào đây spam cho nó sung sướng mà lại được tiếng là spam có tổ chức, spam đúng chỗ.
Hì hì mình cũng đang phấn đấu cái tim vàng đây, bỏ qua cái hồng luôn ý chứ! Đôi khi xì pam 1 tí cũng thấy đời tươi tươi. Hôm trc xem DS thành viên nhìn thấy cái avarta của Bừa, ấn tượng kinh nên đc ấy chứ, định mời bà con nhào vô tấn công Bừa nhưng tự dưng lại thấy ngài ngại... Nhân dịp này ta thừa dịp xông lên bà con ơi...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hờ hờ mình sờ pam mà có Vịt xinh lại được lợi kìa. Vàng ơi là vàng ơi.

1,528
0
0

saomai

Biết chừng nào mới có "Hồng Hồng" đây?:sigh:
Hồng ơi, em ở nơi nào....

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ơ viết xong câu "vàng ơi là vàng ơi" ý mình gọi "tim vàng" ấy thì lại nhớ đến chuyện này. Đảm bảo không sờ pam nhé. Cậu em ruột mình, tự nhiên hứng chí lên đi nhuộm tóc vàng hoe hoe. Tuần sau gặp mình bức xúc kể: Bây giờ em đi làm về muộn, vợ em nó lại ra cửa đứng đọc thơ:
"Sao chưa về hả chó
Tao nhớ mày lắm đó
Vàng ơi là vàng ơi..."

192
0
0

bongvaben

Biết ngay mà là lá la, em sì pam với bác xong là em có tim hồng ngay, em đi tìm tim vàng đây, có bác nào đi với em không?
ối giời, sì pam để có hồng với vàng thế lày, e mỗi ngày vào topic bác Vịt 30 cái sì pam :laughing::laughing::laughing:, chả mấy tim e là kim cương :silly:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.