Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Gửi ĐN iu quý !
14 /10 này cả nhà em vào Đà Nẵng ạ, nhà ĐN có muốn chuyển gì ngoài HN thì nhắn em nhé!( cả hai chiều vào và ra luôn nhé )
và kết hợp chuyến đi này chiều thứ 7 ( 15/10 ) em muốn mời cả nhà mình bữa tối thân mật được không ạ ? ĐN off với cả nhà em luôn nhé!
cái nè em nhờ Muathu giúp em nha chị!( Kiu kiu chị )

Hẹn sớm gặp cả nhà, Em sẽ có quà Hà Nội đấy ạ ( ai ko đến thiệt đó nhé hi..i)

1,669
0
0

mesubim

Gửi ĐN iu quý !
14 /10 này cả nhà em vào Đà Nẵng ạ, nhà ĐN có muốn chuyển gì ngoài HN thì nhắn em nhé!( cả hai chiều vào và ra luôn nhé )
và kết hợp chuyến đi này chiều thứ 7 ( 15/10 ) em muốn mời cả nhà mình bữa tối thân mật được không ạ ? ĐN off với cả nhà em luôn nhé!

Em ơi, khách đến thì để chủ nhà lên lịch tiếp đón chứ, đằng này em lại đặt nhà ĐN vào chổ đã định thế này, he he :D, thôi vào rồi hẵng tính, nhà Đà Nẵng hoan hô chào đón em và gia đình @};-@};-@};-

1,904
0
36

291179

Active Member

Em ơi, khách đến thì để chủ nhà lên lịch tiếp đón chứ, đằng này em lại đặt nhà ĐN vào chổ đã định thế này, he he :D, thôi vào rồi hẵng tính, nhà Đà Nẵng hoan hô chào đón em và gia đình @};-@};-@};-
he..e Subim cho em xin củ khoai ở avatar là em thích rồi, Tiếp đón thì đương nhiên ĐN làm rồi còn em chỉ mời bữa tối thân mật thôi mà, thế nhá nhá..

1,250
0
0

baoduy_susu

Gửi ĐN iu quý !

em ơi, chị có ít đò cũng nhẹ nhờ em vác hộ chị nhé. Cho chị xin địa chỉ và số đt của em để chị nhờ người mang đến em nhé. ĐT của chị 0905 70 năm bốn bảy không. tks em nhìu nhìu.

1,904
0
36

291179

Active Member

em ơi, chị có ít đò cũng nhẹ nhờ em vác hộ chị nhé. Cho chị xin địa chỉ và số đt của em để chị nhờ người mang đến em nhé. ĐT của chị 0905 70 năm bốn bảy không. tks em nhìu nhìu.
OK chị nhé

2,801
0
0

muathu

Mẹ Gôn ơi lên lịch off đi để muathu còn sắp xếp, thời tiết đang đẹp :D

359
0
0

Trưa nay ọp không cả nhà ơi ? Cho em bu với .Hôm nay em thả bình hơi ra rồi :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mẹ Gôn ơi lên lịch off đi để muathu còn sắp xếp, thời tiết đang đẹp :D
Hờ hờ, em đang phân vân đây, off ăn nhậu như mấy kỳ thì ko có thời gian vì em chỉ có thể có mặt từ khoảng sau 12 giờ.
Nên em đang dự định mời cả nhà 01 buổi cà phê ở Indochina vào trưa thứ 6 ạ.

Nếu ai có ý hay hơn thì góp ý cho MG với ạ

2,801
0
0

muathu

@Mẹ Gôn: Không biết các mẹ có cao kiến chi không chứ chị cafe gặp mọi người là vui lắm rồi hihi :x

Gửi ĐN iu quý !

Chị sẽ lên lịch off vào thứ 6 này, mong thời tiết đẹp để gia đình em có chuyến đi thú vị.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Mẹ Gôn: Không biết các mẹ có cao kiến chi không chứ chị cafe gặp mọi người là vui lắm rồi hihi :x
Ới muathu, chuyển 825k tiền 5 hộp sữa ở topic Sữa siêu sạch giúp em cái, hì hì. Quên nữa, nếu TK có tiền thì chuyển 1 ít (bằng lần trước) vô TK em luôn với, T6 tới off em gửi lại.
Trời, tiêu hơi bị nhanh, mới chuyển lần trước mà giờ đã hết rồi, híc

Nhà mình có ai mua sữa nữa thì đặt luôn để chuyển vào 1 thế ạ.

@ 291179: Nhờ em thồ giúp mấy hộp sữa vô ĐN giúp MG nhé, tks em.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ới muathu, chuyển 825k tiền 5 hộp sữa ở topic Sữa siêu sạch giúp em cái, hì hì. Quên nữa, nếu TK có tiền thì chuyển 1 ít (bằng lần trước) vô TK em luôn với, T6 tới off em gửi lại.

Nhà mình có ai mua sữa nữa thì đặt luôn để chuyển vào 1 thế ạ.

@ 291179: Nhờ em thồ giúp mấy hộp sữa vô ĐN giúp MG nhé, tks em.
chị an tâm vụ sữa nhé, em sẽ làm đầu cầu tại đà nẵng. chị dùng thử đi, hợp thì hú em , em đang đi gom người đây.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

chị an tâm vụ sữa nhé, em sẽ làm đầu cầu tại đà nẵng. chị dùng thử đi, hợp thì hú em , em đang đi gom người đây.
Ok, tks em. Chị nghĩ bé Bon dùng chắc ko có vấn đề gì vì thật ra bé bú mẹ là chính thôi
Sữa đó là để mỗi bữa nấu bột OBNg bỏ vô để bổ sung sữa cho bé (thành ra chị ko dám mua lon lớn là vậy) chứ nó nhất quyết ko bú bình, múc muỗng cũng ko được (đang rầu vụ này, híc)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ối thế chắc giống su nhà em rồi, kiểu nó chê cái núm cứng hi.hi
nó bắt đút bằng thìa thôi. :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

ối thế chắc giống su nhà em rồi, kiểu nó chê cái núm cứng hi.hi
nó bắt đút bằng thìa thôi. :D
múc thìa được còn đỡ, đây nó cũng ko chịu, đút thì nó cũng há nhưng sau đó phun ra, ko nuốt.
Còn dùng bình thì cứ nhai nhai cái núm rồi toét miệng ra cười chứ ko mút, mà hễ lấy ra thì khóc.
Ở nhà mỗi lần cho nó uống sữa là y như đánh trận. Thế nên sau khi tìm hiểu thì tìm ra là phải bổ sung thêm sữa bằng cách cho thêm bột sữa vào bát bột. Kết quả là dù mẹ có đủ sữa cho con bú nhưng vẫn phải tốn tiền mua sữa, híc.

1,250
0
0

baoduy_susu

nhà mình đi chơi hết rồi vì trời quá đẹp, nhà cửa vắng tênh!!!

1,669
0
0

mesubim

nhà mình đi chơi hết rồi vì trời quá đẹp, nhà cửa vắng tênh!!!
Không phải đi chơi đâu bà ơi, mà mọi người đang dưỡng sức để trưa mai off sinh nhật cho hoành sờ tráng :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

múc thìa được còn đỡ, đây nó cũng ko chịu, đút thì nó cũng há nhưng sau đó phun ra, ko nuốt.
Còn dùng bình thì cứ nhai nhai cái núm rồi toét miệng ra cười chứ ko mút, mà hễ lấy ra thì khóc.
Ở nhà mỗi lần cho nó uống sữa là y như đánh trận. Thế nên sau khi tìm hiểu thì tìm ra là phải bổ sung thêm sữa bằng cách cho thêm bột sữa vào bát bột. Kết quả là dù mẹ có đủ sữa cho con bú nhưng vẫn phải tốn tiền mua sữa, híc.
hơhơ nó bảo là mẹ ơi sữa này dở quá.
su nhà em thì sáng tháng thứ 8 mới uống sữa ngoài đó chị. giờ nghĩ lại em thấy mình hâm, tại sao k cho con uóng thêm sữa ngoài hi.hi còn trước đo toàn sữa mẹ thôi

2,801
0
0

muathu

Ngày ni lên bệnh viện cả ông bà ngoại đều đi khám mắt nên chưa chuyển tiền cho em được, giờ vô kiếm lại tài khoản em đây.

@all: Vậy thống nhất ngày mai ở Indochi như Mẹ Gôn hì, ai có ý kiến chi thì cho ý kiến để chốt địa điểm nhé, mấy nay mưa gió giờ đẹp trời thèm cafe và họp với mọi người hihi :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ngày ni lên bệnh viện cả ông bà ngoại đều đi khám mắt nên chưa chuyển tiền cho em được, giờ vô kiếm lại tài khoản em đây.

@all: Vậy thống nhất ngày mai ở Indochi như Mẹ Gôn hì, ai có ý kiến chi thì cho ý kiến để chốt địa điểm nhé, mấy nay mưa gió giờ đẹp trời thèm cafe và họp với mọi người hihi :)
em với Meby có 45phút hà, nên khá xa có cái nào gần hơn chút không

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa nay đi dự sinh nhật, quà thì đương nhiên phải mang theo, nhưng các bác nhớ mang tiền để em gom trả nợ nhé hi.hi , em bị chủ nợ đòi gắt quá :D
1. mymy: 80k
2. Subim: 995k
3. muathu: 255k
4. megôn: 425k
5. meby: 170k + mấy thứ k nhớ hi.hi