Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Nhà Chanh và Haidang02 nữa nhé. Đã có vé vào ĐN rồi. Nhờ các cô Đà Nẵng cho nhà cháu dạo Đà Nẵng trong đêm với nhá @};-
Hoan ô bác Đèn, em ko tìm thấy icon vỗ tay đành tặng bác :)>-

1,250
0
0

baoduy_susu

chờ gặp nhà HP, HN và bác Đèn...
bố cố là em sẽ đi xe cùng các bác nhà mình Su nhé!

817
0
16

Định vào điểm danh mà bác Đèn đã hô có hộ rồi. Báo cáo là tối 24 Nhà Ái Chanh sẽ cùng Hấu và F1 nhà bác Đèn đến Đng ạ.

2,080
0
0

Chị CTB đang bận ở cafe "ẤY" nên em trả lời hộ :) đoàn HP bay từ ĐN về chuyến 18h20. Phương án đi xe của Sinh Cafe có vẻ hợp lý đấy ạ, như vậy chỉ có mỗi buổi sáng CN để đi thăm lăng tẩm nên nhờ nhà ĐN và Huế gợi ý xem nên đi những chỗ nào để kịp 13h15 rời Huế.
Đúng đó , đi xe tuor lúc 1h30 là tuyệt nhất, vừa rẻ vừa bổ nhỉ , hiii, phương án du lịch tại Huế thì em đã bàn với chị CTB rồi đợi hôm ấy xem nhà Hn có ai đi cùng tham quan Huế thì mình thuê xe đi cho khỏe và rẻ và được nhiều chỗ nữa . Sẽ đi Lăng Tự Đức, Khải Định, Chùa Thiên Mụ nếu kịp thì thêm Đại Nội nữa nhỉ hiiiii. Mà sẽ kịp thôi.
Nhà Chanh và Haidang02 nữa nhé. Đã có vé vào ĐN rồi. Nhờ các cô Đà Nẵng cho nhà cháu dạo Đà Nẵng trong đêm với nhá @};-
Ôi em yêu chị Đèn quá và cũng yêu nhà anh Ái chị Channh luôn.

2,080
0
0
Ðề: Re: Ðề: Re: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Ai rứa chị muathu ơi ? cho em đi với hen .
Dự kiến 4h chiều mới off nên cứ ra đi nhé ,thoải mái lên .hehhe

Nhà ĐÀ NẴNG cho xin cái danh sách đăng ký và xem bạn nào ở lại qua đêm ngủ giao lưu với HN và HP thì cũng cho nốt cái danh sách để tiện cho việc đặt phòng nhé . Thanks

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Dự kiến 4h chiều mới off nên cứ ra đi nhé ,thoải mái lên .hehhe

Nhà ĐÀ NẴNG cho xin cái danh sách đăng ký và xem bạn nào ở lại qua đêm ngủ giao lưu với HN và HP thì cũng cho nốt cái danh sách để tiện cho việc đặt phòng nhé . Thanks
em đoán thì có lẽ không có ai chị ơi .

2,501
0
0

Haidang02

Đúng đó , đi xe tuor lúc 1h30 là tuyệt nhất, vừa rẻ vừa bổ nhỉ , hiii, phương án du lịch tại Huế thì em đã bàn với chị CTB rồi đợi hôm ấy xem nhà Hn có ai đi cùng tham quan Huế thì mình thuê xe đi cho khỏe và rẻ và được nhiều chỗ nữa . Sẽ đi Lăng Tự Đức, Khải Định, Chùa Thiên Mụ nếu kịp thì thêm Đại Nội nữa nhỉ hiiiii. Mà sẽ kịp thôi.

Ôi em yêu chị Đèn quá và cũng yêu nhà anh Ái chị Channh luôn.
Cho nhà chị đăng ký vụ du lịch Huế với nhé. Phòng thì chắc tối thứ 7 cả nhà Chanh, hội HP nữa ...

2,801
0
0

muathu

Cho nhà chị đăng ký vụ du lịch Huế với nhé. Phòng thì chắc tối thứ 7 cả nhà Chanh, hội HP nữa ...
Vụ tham quan này em cũng có kinh ngiệm lắm chị yên tâm nhé :)

1,669
0
0

mesubim

Hí hí, con gái nhà Đèn. Mẹ cháu thì sẽ gặp nhà mình trong dịp gần nhất.
Chị ơi "got ta liều" một chuyến đi chị, dịp gần nhất biết có đến được không mà hẹn, chị đã lỡ bao nhiêu dịp rồi, đi chị nhé :-*

@Muathu: nàng ơi nhà đã cao ngất rồi, xây nhà mới đi để có cớ mà tụ tập, cái Chivas 18 của mẹ Gôn đang chờ đó, ke ke...

Nhà mình vào đây chơi http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Muathu: nàng ơi nhà đã cao ngất rồi, xây nhà mới đi để có cớ mà tụ tập, cái Chivas 18 của mẹ Gôn đang chờ đó, ke ke...
Muốn tụ tập cho thoải con gà mái thì phải lựa ngày chứ MG bị hụt mấy lần rồi, lần nào cùng chưa kịp ăn uống gì đã lo chạy, híc

2,801
0
0

muathu

Muốn tụ tập cho thoải con gà mái thì phải lựa ngày chứ MG bị hụt mấy lần rồi, lần nào cùng chưa kịp ăn uống gì đã lo chạy, híc
Đi A Lưới về ưu tiên em lựa ngày luôn :)

Mời cả nhà mình sang tầng mới nhé:

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/13487-%C4%90%C3%A0-N%E1%BA%B5ng-%C6%A1i-t%C3%ACnh-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-%28t%E1%BA%A7ng-7%29