Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,018
0
0

mymy

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

@muathu: Chị ơi xem xét giúp em vụ đi Huế, nếu ở lại ngày chủ nhật city tour bằng xích lô rồi về ĐN bằng xe Sinh Cafe... thì như thế nào với ah, vì em đang dự định cho Muội đi nữa.

1,669
0
0

mesubim

Không phải ngày này đi với tình yêu đẹp hả em!!!!!
Không có tình yêu nào đẹp bằng.... :x

Trưa đi chị trả cái sạc pin nhé bé bũm, he he.

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà mình một ngày Valungtung thật nhiều socola và hoa hồng nhé! đây là tác phẩm cây nhà lá vườn của mình mời cả nhà

1,250
0
0

baoduy_susu

hình chụp hôm sinh nhật của mình và meby, cudo, cả nhà cùng chiêm sờ ngưỡng nhé:

1,669
0
0

mesubim

chúc cả nhà mình một ngày Valungtung thật nhiều socola và hoa hồng nhé! đây là tác phẩm cây nhà lá vườn của mình mời cả nhà
Trưa nay không mang sang mời, giờ mời ngó thế này ai thèm ăn, bà này đúng là "huế mộng huế mơ..." thật rồi :))

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cả nhà, xe đi A lưới đã có, tài xế nói đã từng đi rồi nên yên tâm, tuy nhiên do đi đường rừng núi nhiều nên khá chậm, có khả năng sẽ mất khoảng 04 tiếng mới tới nơi. MG trước mắt vẫn nói là 06 giờ xuất phát, tùy thời đến lúc đó sẽ qđ lại.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cầm vé máy bay rồi mới dám vào đây nhờ vả nhà ĐN ạ :)

Chính thức có 4 thành viên : CTB, Mẹ Tít, Lancuccu, Ngân Hà. Không kèm trẻ em.

Nhà HP bay chuyến tối thứ 6 đến ĐN lúc 22.20. Nhờ Mùa Thu đặt giúp 1 phòng KS chỗ nào cho tiện sáng mai nhập đoàn nhé. cũng chỉ ngả lưng 1 chút thôi nên Mùa Thu hỏi cho chị phòng to chung cả 4, 5 người ấy. Sáng thứ 7 nhà ĐN cho bọn mình đi cùng xe nhé, nhưng khi về thì không về cùng vì nhà HP sẽ ở lại Huế chơi. Chiều chủ nhật sẽ đi thẳng từ Huế ra sân bay ĐN, Mùa Thu cho chị hỏi là đi như vậy thì mấy giờ phải xuất phát từ Huế, đi bàng phương tiện gì tiện nhất. Cảm ơn cả nhà ĐN nhiều nhiều :x

2,080
0
0

Nhà ĐN nhớ thông báo xem có ai ở lại đêm thứ 7 ngủ giao lưu kg để đặt phòng nhé .
@ lại cảm ơn chị MG

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cả nhà, xe đi A lưới đã có, tài xế nói đã từng đi rồi nên yên tâm, tuy nhiên do đi đường rừng núi nhiều nên khá chậm, có khả năng sẽ mất khoảng 04 tiếng mới tới nơi. MG trước mắt vẫn nói là 06 giờ xuất phát, tùy thời đến lúc đó sẽ qđ lại.

Nhà HP bay chuyến tối thứ 6 đến ĐN lúc 22.20. Nhờ Mùa Thu đặt giúp 1 phòng KS chỗ nào cho tiện sáng mai nhập đoàn nhé. cũng chỉ ngả lưng 1 chút thôi nên Mùa Thu hỏi cho chị phòng to chung cả 4, 5 người ấy. Sáng thứ 7 nhà ĐN cho bọn mình đi cùng xe nhé, nhưng khi về thì không về cùng vì nhà HP sẽ ở lại Huế chơi. Chiều chủ nhật sẽ đi thẳng từ Huế ra sân bay ĐN, Mùa Thu cho chị hỏi là đi như vậy thì mấy giờ phải xuất phát từ Huế, đi bàng phương tiện gì tiện nhất. Cảm ơn cả nhà ĐN nhiều nhiều :x
Xe có rồi, Khách có rồi, nên chủ nhà ráp vô cho khí thế nhé.
Xuất phát dự kiến 6h sáng ngày 25/2
1. CTB
2. Mẹ Tít
3. Lancuccu
4. Ngân Hà
5. Mẹ Gôn
6. Mùathu
7. Susu
8. Subim (xe hay tàu xác nhận giúp em)
9. Mymy (xe hay tàu xác nhận giúp em)
10. Bảoduy (xe hay tàu xác nhận giúp em)
11. Meby (xe hay tàu xác nhận giúp em)
12. Pink3 (xe hay tàu xác nhận giúp em)
13. Thuycutb (xe hay tàu xác nhận giúp em)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hình như có thêm nhà Chanh nữa đấy su, hihi

Hehe, nhà Đà Nẵng chuẩn bị nâng tầng được rồi nhỉ

32
0
0

QTTT

Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Cả nhà ơi, QTTT đang rủ OX đi nữa, có thể hẹn đến ngày mai 16/2, trả lời dứt khoát nhé. Thông cảm hì.

2,801
0
0

muathu

Chị ơi chuyến bay về Hải Phòng từ Đà Nẵng lúc mấy giờ ạ, nếu muộn thì có thể đi xe của Sinh Cafe từ 13h15 từ Huế khoảng 16h15 đến Đà Nẵng là tiện và kinh tế, vé tầm 70K - 90K/người. Còn chuyến bay sớm hơn thì phải đi sớm hơn xe khách hơi mệt chút chị ạ, Thuê xe thì tiện nhất và tốn kém nhất.

273
0
0

NganHa

Chị ơi chuyến bay về Hải Phòng từ Đà Nẵng lúc mấy giờ ạ, nếu muộn thì có thể đi xe của Sinh Cafe từ 13h15 từ Huế khoảng 16h15 đến Đà Nẵng là tiện và kinh tế, vé tầm 70K - 90K/người. Còn chuyến bay sớm hơn thì phải đi sớm hơn xe khách hơi mệt chút chị ạ, Thuê xe thì tiện nhất và tốn kém nhất.
Chị CTB đang bận ở cafe "ẤY" nên em trả lời hộ :) đoàn HP bay từ ĐN về chuyến 18h20. Phương án đi xe của Sinh Cafe có vẻ hợp lý đấy ạ, như vậy chỉ có mỗi buổi sáng CN để đi thăm lăng tẩm nên nhờ nhà ĐN và Huế gợi ý xem nên đi những chỗ nào để kịp 13h15 rời Huế.

2,501
0
0

Haidang02

Hình như có thêm nhà Chanh nữa đấy su, hihi

Hehe, nhà Đà Nẵng chuẩn bị nâng tầng được rồi nhỉ
Nhà Chanh và Haidang02 nữa nhé. Đã có vé vào ĐN rồi. Nhờ các cô Đà Nẵng cho nhà cháu dạo Đà Nẵng trong đêm với nhá @};-