Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Nhà mình ơi guide cho em chỗ bán búp bê đẹp đẹp hay đồ chơi j cho tầm Sâu nhà em, 3-4 tuổi ấy, và chỗ đó mở cửa đến mấy h vì e sợ tối muộn e mới đi mua đc. Cám ơn nhà mình nhìu nhìu ah!

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi guide cho em chỗ bán búp bê đẹp đẹp hay đồ chơi j cho tầm Sâu nhà em, 3-4 tuổi ấy, và chỗ đó mở cửa đến mấy h vì e sợ tối muộn e mới đi mua đc. Cám ơn nhà mình nhìu nhìu ah!
Ôi nhà Đà Nẵng đã rụch rịch về quê nghỉ lễ hết hay sao chẳng thấy ai vào nhà luôn, Đà Nẵng ít chỗ mua quà quá không biết chỉ chỗ nào cho OMM mua quà cho Sâu đây, thường thì Big C, hoặc mấy cửa hàng đồ chơi chỗ Hùng Vương - Phan Chu Trinh em ạ chắc 9h đã đóng cửa. có một chỗ ở tòa nhà 74 Bạch Đằng trên tầng 3 cũng có đồ chơi đất, tầng 2 có cafe Ý, tầng 1 có HighLand chỗ sông Hàn em nhé.

270
0
0

Soni

Nhà mình nghỉ lễ quá kỹ luôn.

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ai đi du lịch, đi về quê về điểm danh nhé, sao mà lặn biệt tăm vậy kìa, bé Cà Rốt nhà Baoduy ốm nằm viện từ hôm lễ khi nào đi sang được muathu ới nhé, chúc Cà Rốt nhanh lấy lại phong độ nhé con :x

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ôi nhà Đà Nẵng đã rụch rịch về quê nghỉ lễ hết hay sao chẳng thấy ai vào nhà luôn, Đà Nẵng ít chỗ mua quà quá không biết chỉ chỗ nào cho OMM mua quà cho Sâu đây, thường thì Big C, hoặc mấy cửa hàng đồ chơi chỗ Hùng Vương - Phan Chu Trinh em ạ chắc 9h đã đóng cửa. có một chỗ ở tòa nhà 74 Bạch Đằng trên tầng 3 cũng có đồ chơi đất, tầng 2 có cafe Ý, tầng 1 có HighLand chỗ sông Hàn em nhé.
Em vào báo cáo là em mua đc búp bê lật đật Nga ở ... sân bay hihi, mua nháo nhào vì ra sân bay trễ, em Sâu thik lắm cứ đòi ôm đi ngủ, thế là đêm cả nhà cứ giật mình thon thót vì tiếng lật đật kêu :D .

Mong bé Cà rốt mau hết bệnh nhe :x !

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhà mình ai đi du lịch, đi về quê về điểm danh nhé, sao mà lặn biệt tăm vậy kìa, bé Cà Rốt nhà Baoduy ốm nằm viện từ hôm lễ khi nào đi sang được muathu ới nhé, chúc Cà Rốt nhanh lấy lại phong độ nhé con :x
Nghe BS Tạo nói khá nặng đó cả nhà, khi đưa tới cấp cứu đã tím tái nửa người rồi, giờ đã tỉnh nhưng chưa biết sau này thế nào.

359
0
0
sao dạo này nhà mình con ai cũng bị ốm vậy trời , mấy bà chị khi nào đi thăm Ca Rốt cho em 1 tin nhắn nhé .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ôi bị nặng thế hả chị Gôn.
Chị Mùathu xem tối nay đi được không nhé, em tranh thủ đi được tối nay, có gì ới em he.

798
0
0

cifmoon

@muathu : khi nào chị đi thì ới em với, sắp xếp được thì em sẽ đi.
Mong con gái Carot nhanh khỏi bệnh .

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Ui thương cà rốt quá, chúc con mau khỏe nhé :x

1,018
0
0

mymy

Carot ơi cố lên con nhé. Em vừa gọi điện cho G, mấy hôm trước con phải thở máy. Hôm qua đút sữa được nhưng hôm nay thì phải bơm, hiện tại co giật suốt phải chích thuốc an thần :(

63
0
0

cudo

Tội con quá! Mong con sớm vượt qua.

270
0
0

Soni

Sao bé bị nặng vậy ? cả nhà có ai biết không ?
Mùa thu ơi, lúc nào đi nhắn tin đt cho chị đi với.
Mong con vượt qua, nhanh khỏe.

273
0
0

meby

Mong Cà rốt mau khỏe lại nhé, có ai đi thăm Ca rốt thì hú Meby với nghe.

679
0
0

songthao

Nghe BS Tạo nói khá nặng đó cả nhà, khi đưa tới cấp cứu đã tím tái nửa người rồi, giờ đã tỉnh nhưng chưa biết sau này thế nào.
Hôm qua Bác Tạo mới khám cho con em, bảo là con của chị gì ở đường NCT mà em chẳng biết con ai. Theo bác Tạo là rất nặng. Chúc con gái mau khỏi nhé.

445
0
0

me titdng

Ôi Carot bị chi mà nặng rứa, thương con gái quá chúc con gái mau nhanh khỏe mạnh nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà mình, chiều nay 5h30 mời các mẹ tập trung nhà Mùathu để cùng đi thăm bé carot ạh.
Ai tiện đường thì chạy thẳng sang viện 600 giường luôn nhé. Cám ơn cả nhà đã đọc tin

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Cho chị gửi lời hỏi thăm đến BD nhé. Chúc con mau khỏe nhé, mong mọi chuyện đều tốt đẹp và nhất định thế.

270
0
0

Soni

Chiều tối qua cả nhà Đà Nẵng đã không cầm được nước mắt khi thấy bé Cà rốt co giật, con vẫn hôn mê, bác sĩ nói con bị sốc nhiễm độc, là sao mình cũng không hiểu ??!!... Lạy trời hãy thương con mà cho con khỏe lại.
Trước khi đến bệnh viện mình không nghĩ con bị nặng vậy, thật hoảng hốt và sốc khi nhìn thấy con, bao cảm giác lo sợ của ngày xưa với bé Sơni ùa về, thương Giao quá, cố lên nhé Giao.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Chiều tối qua cả nhà Đà Nẵng đã không cầm được nước mắt khi thấy bé Cà rốt co giật, con vẫn hôn mê, bác sĩ nói con bị sốc nhiễm độc, là sao mình cũng không hiểu ??!!... Lạy trời hãy thương con mà cho con khỏe lại.
Trước khi đến bệnh viện mình không nghĩ con bị nặng vậy, thật hoảng hốt và sốc khi nhìn thấy con, bao cảm giác lo sợ của ngày xưa với bé Sơni ùa về, thương Giao quá, cố lên nhé Giao.
Em tệ quá, đọc bài của chị Soni mới biết, điện thoại hỏi thăm chị mà lòng nặng trĩu!! Chắc chắn con sẽ khỏe lại, vì mẹ, vì các cô bác cầu nguyện cho con rất nhiều!!!