18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền t

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Em cũng bị chị ơi, hihi

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Đọc đến đây mình kiểm tra chân cũng thấy bị bầm tím , khéo ai cũng bị mà ko để ý thấy.

Đúng là phân chia ko công bằng nhỉ, bên này làm hẳn 2 chị vừa già vừa béo, lại thêm 3 ông chồng của đội địch thủ thế nên cứ thấy các chú vừa chơi vừa liếc vợ. Thêm nữa trọng tài thay đổi luật chơi nhanh hơn điện hihi...

Ngay tối hôm ý về mình show topic này cho chồng xem rồi bẩu : " Đấy anh xem , đi thế này là em trẻ ra vài tuổi đấy, chẳng mấy chốc trở về tuổi 20 . Lần sau lại cho em đi nhé:p"

1,517
0
0

Mehuungo

Quên mất vụ off chiêu đãi đội thắng chốt vào cuối tuần này nhé, thứ 7 hay CN hả cả nhà? Ăn xong mình ra bãi sông Hồng đấu keo nữa nhé :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
713
0
16

Virgo2007

Member

Cuối tuần này em bận roài chị ơi, tuần sau nhá :d

1,007
0
0

Mường Tè

Vợ em về chân cũng bị bầm tím. Em đang thì trách anh Nam buộc chặt quá. K ngờ lỗi do dây của bác Loan KM à.
@OMM: Oh thế thắt đáy lưng ong nó thế à??? K có nhẽ, khà khà!
@ Bác Huungo (nick bác khó viết bỏ xừ): Ra bãi sông Hồng chơi trò đấy thì hôm đấy em đi ăn 1m thôi nhá.

18
0
0

Loan Kem Mut

Trả lời: 18.03.2013 – Tường thuật trực tiếp SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Hehe... nghe đến bãi sông Hồng là e lại phải vào ngay. Bệnh nghề nghiệp hihi...
Lần off sau em sẽ có kế hoạch khác làm mọi người sướng mê tơi hơn... Đợi lần tới nhé...

Nhà e thì tuần nào cũng được ạ, e chả ở đội đỏ, đội tím. Chẳng biết e có được đến biệt thự nhà chị Hương o?

1,517
0
0

Mehuungo

Nhà mình thì tuần nào cũng được, mọi người xếp lịch đi. Nhà mình đủ chỗ cho tất cả mọi người với gia đình nhé.

@Loan KM : Thiếu em thì làm sao mà chiến đấu tiếp được ở bãi sông Hồng.

@Mường Tè : Nich của chị là tên con trai chị , chú gọi là mẹ Ngộ là được . Mà chú đừng " thấy bở đào mãi nhé" , lần này chia lại đội chứ ko mấy ông kia dỗi ko cho vợ chơi là chú hết cõng với ôm đấy.

713
0
16

Virgo2007

Member

MC này là quan trọng nhứt đó nha. Không có chị thì chả có đội đỏ cũng chả có đội tím và cũng không có luôn vụ bãi sông Hồng :))

1,517
0
0

Mehuungo

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Lúc chưa vặt lông mà bị bịt mắt rồi ấy, em thấy thuyvuong cứ hét ầm lên ơ thế em chơi với ai ấy nhỉ, anh ấy tên là j ấy nhỉ =)) , thế sau làm tn mà tìm đc nhau :p hả thuyvuong? Còn em lúc bắt đầu vặt xuống khu vực dưới là em phải túm hai bên áo mưa kéo lên trên, rồi mới dám vặt, sợ phạm thượng, vừa vặt vừa cười đau quặn cả bụng =)) . Lúc hết trò thấy bác nào bác nấy mồ hôi mồ kê như tắm, đúng là trời ko mưa phải mặc áo mưa là thế. Công nhận trò nào cũng fun thật :cstt09: .

@ Loan KM: trọng tài phải có mặt để hô ăn là ăn hô bỏ đũa là bỏ đũa chứ :)) .

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

MC này là quan trọng nhứt đó nha. Không có chị thì chả có đội đỏ cũng chả có đội tím và cũng không có luôn vụ bãi sông Hồng :))
Đề nghị Loan KM khi đi nhớ "mang theo" 2 thành viên quan trọng nữa nhé. Cứ nghĩ đã thấy vui rồi.

@Tè: em ở nhà trông con cho Kamybong đi để chị xem kỹ lại vụ lưng ong.

1,669
0
0

mesubim

Em Susu1811 có "tài vặt' lông rất không theo kỹ thuật vặt, cứ nhìn kiểu em ấy vuốt vuốt từ trên xuống dưới là anh Nát mê tơi, cười thắt cả ruột, tiếc là điện thoại hết pin ko thì quay lại giờ làm chứng :D

333
0
0

T&G

Xem clip bơm bóng buồn cười quá:D. Cả nhà vào xem mặt anh Nam, Ái, Ớt, Tè, mấy giai cười mãn nguyện xế. Mà anh Ái và Ớt bơm không đúng chỗ mà mặt vẫn... phê lòi ra nhể=)).

333
0
0

T&G

Chuyến đi lần này vui quá thôi. Cám ơn nhà Đà nẵng đã tổ chức và phục vụ cả nhà, bánh gato ngon nữa. Tks OMM đã lo vụ vé cho mấy chị già, em Loan KM vụ tổ chức team building... và các thành viên khác đã tham gia hết mình. Lần sau nhà Đà nẵng mà đang cai tổ chức off tiếp, eim lai mang quạt mo che mặt đi tiếp vậy...;)

713
0
16

Virgo2007

Member

Em buồn cười nhất quả chị OMM sờ sờ =))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị sờ tn mà Virgo phải lăn ra thế, chị phục thuyvuong dứt từng sợi một mà lại được nhiều nhất =)), chị cứ làm cả tảng cho nhanh.

333
0
0

T&G

Công nhận nhỉ, chị thấy OMM chuyên nghiệp lắm, mặt lạnh tanh. Chắc đi vặt lông nhiều rồi nên có kinh nghiệm. Làm con gà béo tả tơi hoa lá.

2,501
0
0

Haidang02

Chị cũng buồn cười nhất vụ OMM vặt lông vịt, đi cả tảng luôn. Xong sau đó các bác trai cứ đứng ngẩn tò te ôm mớ lông, trông buồn cười lắm ấy.

2,080
0
0

Em kg hiểu OMM sờ kiểu gì mà đến lúc nhìn xuống thấy áo mưa của BS H rách bươm ngay chỗ đó kakaakak