Nhật ký tham gia diễn đàn

0
0
0
B

Bừa

Guest
Em đề nghị cả nhà bình tĩnh, không được doạ bác Bừa, bác ý mới đặt có chân thứ hai vào thôi, để bác í bước nôt chân còn lại vào đã, rồi hãy xử lý.

Bác Bừa, bác đừng sợ, cứ đưa quà đây em đỡ cho, vào hẳn trong nhà đã rồi hẵng nói chuyện nhá!!!
Anh bước hết rồi, nhìn avarta thì biết. :laughing::laughing:

148
0
0

BlueSky

@ Camellia: Bác í sợ bị chị xử lý nên bác í tự xử trước rồi đấy, cái icon cười khoe lợi đâu rồi í nhỉ?

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
em vừa gửi pm, k thấy phần sent item lưu tin vừa gửi các bác ạ, ko biết thắc mắc vào đây có đúng chỗ ko nữa :)
Bạn chịu khó vào Hồ sơ - Thay đổi tuỳ chọn và đánh dấu vào ô:
"Save a copy of sent messages in myhttp://chiasetinhthuong.org/diendan/private.php?folderid=-1 Sent Items folder by default" nhé. Những thiết đặt ban đầu của diễn đàn chưa phù hợp, sẽ được chỉnh dần!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

@ Camellia: Bác í sợ bị chị xử lý nên bác í tự xử trước rồi đấy, cái icon cười khoe lợi đâu rồi í nhỉ?
Xin chào đón thành viên đang cầm dao ạ:laughing:, dao sắc lắm, cẩn thận :dont tell:

182
0
0

Nhim va Cun

Hic. Muốn phát biểu cảm tưởng mà không biết vào đâu nên bà con thông cảm cho mình spam 1 tí:

Một ngày như mọi ngày tất bật, đau đầu với những cơm áo gạo tiền...vào đây dõi theo các số phận.....mới biết hóa ra mình hạnh phúc (chưa giúp được gì đã thấy được hưởng lợi từ diễn đàn rùi đó). Mình là thành viên mới cũng chưa biết liệu chung tay góp sức được bao nhiêu nhưng rất vui được biết và tham gia diễn đàn này cùng với các mẹ.

13
0
0

thoanguyen

1. Nếu có 1 bé thì được 1 ticker cho bé, và có thể thêm 1 ticker ngày cưới, ngày kỷ niệm (đã đưa ticker lên thì không được chèn thêm hình vào). Nếu có 2 bé thì được 2 ticker và tối đa chỉ được 2 ticker trong chữ ký. Nếu chưa có bé, hoặc không có ticker liên quan đến bé (vd: theo dõi tuổi thai) thì có thể để 1 ticker ngày cưới, ngày kỷ niệm, ...

2. Chiều cao tối đa của ticker là 150 pixels.

3. Nếu có 1 ticker thì được thêm 2 dòng text. Nếu có 2 ticker thì được thêm 1 dòng text; Giữa ticker và các dòng text không có khoảng trắng.

4. Nếu chữ ký là hình thì kích thước tối đa 150x150 pixels. Nếu là 1 dãy hình thì kích thước tối đa cao 150 pixels, dài 750 pixels (tương đương 5 hình).

5. Nếu chữ ký là 1 dãy hình (1 dãy hình cho 1 bé) thì có thể thêm 2 dòng text, 2 dãy hình thì có thể thêm 1 dòng text. Chỉ được để dãy hình của bé và gia đình, các hình ảnh khác không được chấp nhận.

6. Nếu chữ ký là text (chữ) thì tối đa được 4 dòng, không có khoảng trắng giữa 4 dòng, lấy độ phân giải màn hình chuẩn là 1024x768. Các chữ ký có nội dung là text quá 4 dòng, dù là định dạng ảnh cũng không được chấp nhận.

7. Sử dụng chữ size 2.

8. Không được quảng cáo, rao vặt trong chữ ký dưới bất kể hình thức nào, bao gồm cả link dẫn đến các trang mang tính chất, nội dung quảng cáo, hay hình ảnh / từ / câu chữ chỉ / ám chỉ một mặt hàng, ngành nghề, dịch vụ nào.

9. Không được để những nội dung hay hình ảnh mang hàm ý chỉ trích, đả kích, kêu gọi phản đối, chống đối, tẩy chay:
a. Một thành viên / một nhóm thành viên cụ thể nào đó trong diễn đàn. (Vì điều này có thể gây ảnh hưởng chung đến hòa khí diễn đàn).
b. Một cá nhân, một tổ chức, hay sản phẩm, doanh nghiệp cụ thể nào đó.

10. Nội dung và hình ảnh của chữ ký không được liên quan đến chính trị và tôn giáo, dù dưới bất cứ hình thức nào. Ngoài ra, các chữ ký không phù hợp với tiêu chí và định hướng của WTT – 1 diễn đàn Vì trẻ thơ, cũng sẽ bị xóa.

11. Thành viên không được chèn vào cuối các bài viết của mình một nội dung / hình ảnh / ticker tương tự, mà không liên quan đến nội dung bài post đó, gây nhầm tưởng rằng đó là một phần của chữ ký.

Cả nhà ơi, em copy phần quy định chữ ký của wtt này
Nếu mình lấy link chiasetinhthuong làm chữ ký cũng đâu có vi phạm nội quy đâu ạ

15
0
0

NGHÉ

Không được đâu thoa ơi, ko được dẫn đến 1 web khác mà

Tớ nghĩ mọi người là thành viên, lúc có time rảnh thì PM cho những người mà mình biết, rồi nói họ PM típ cho, cứ từ từ rồi sẽ nhiều ng biết đến CSTT mà :0

144
0
0

Lantrailt

hì, cảm ơn các chị đã động viên em!
bây giờ, em cũng đỡ rùi! Có khi lại nhiều công việc quá ấy chứ! Nhưng lương chưa thấy đâu cả! chẹp.
Em chì muốn công việc nhẹ nhàng chút để em có thời gian đi được nhiều nơi.
Cuộc sống vẫn luôn là những sự lựa chọn mà, chị nhỉ???

Các chị cũng cố lên nhé!

73
0
0

Sunbeam

Chào các mẹ, em là thành viên mới, các mẹ chào đón em nhé, em ở HN, rất rất mong được các mẹ ủng hộ, làm được gì và giúp được điều gì em luôn sẵn lòng ạ. Có việc gì thì ới em một câu, em rất vui khi được là thành viên của ngôi nhà ấm áp này. Cảm ơn mọi người nhiều.

1,849
0
0

BB&C

Hihihi, vào danh sách thành viên, nhìn 14 trang thấy mỗi mình tớ là "trái tim vàng" chứng tỏ tớ xì pam diễn đàn dã man nhất, hihihi.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chào các mẹ, em là thành viên mới, các mẹ chào đón em nhé, em ở HN, rất rất mong được các mẹ ủng hộ, làm được gì và giúp được điều gì em luôn sẵn lòng ạ. Có việc gì thì ới em một câu, em rất vui khi được là thành viên của ngôi nhà ấm áp này. Cảm ơn mọi người nhiều.
:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose: mang hoa ra chào đón Nghé đây, chào mừng nghé vào nhà :applause::applause::applause::applause::applause::applause:

594
0
0

meyeuTomTom

Hic. Muốn phát biểu cảm tưởng mà không biết vào đâu nên bà con thông cảm cho mình spam 1 tí:

Một ngày như mọi ngày tất bật, đau đầu với những cơm áo gạo tiền...vào đây dõi theo các số phận.....mới biết hóa ra mình hạnh phúc (chưa giúp được gì đã thấy được hưởng lợi từ diễn đàn rùi đó). Mình là thành viên mới cũng chưa biết liệu chung tay góp sức được bao nhiêu nhưng rất vui được biết và tham gia diễn đàn này cùng với các mẹ.
Em cũng vậy đấy. Nhiều khi gặp khó khăn, trở ngại cũng luôn tự an ủi mình rằng vẫn còn Hạnh Phúc lắm.

140
0
0

Hanoi&m

Số hạng này khá đẹp nên xin phép admin cho spam ở comment 171. Cập nhật rank Alexa chiasetinhthuong.org xếp hạng 9380389. Vậy là đã vượt qua mặt thêm 3 triệu website nữa. Cố gắng chạy nhanh hơn nữa các bố mẹ nhé!

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator
Số hạng này khá đẹp nên xin phép admin cho spam ở comment 171. Cập nhật rank Alexa chiasetinhthuong.org xếp hạng 9380389. Vậy là đã vượt qua mặt thêm 3 triệu website nữa. Cố gắng chạy nhanh hơn nữa các bố mẹ nhé!
Cảm ơn bạn đã thường xuyên cập nhật thông tin xếp hạng về website của chúng ta!:love: Các thành viên sẽ rất vui mừng và cố gắng nhiều hơn để ngôi nhà Chia sẻ tình thương được nhiều người biết đến!:rose:

1,849
0
0

BB&C

Véo cằm PaulMinh, thành viên thứ 441 của CSTT :rose::rose::rose::rose::rose::rose: