Nhật ký tham gia diễn đàn

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Xem ai online
Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm 03-26-2009 lúc 09:56 AM.
ALnML*, Bừa, BB&C, Camellia, Mẹ Cáo, Mẹ Chip Tom Bi, meyeuTomTom, namgiang, Nghé&Ỉn
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 297, Bài gửi: 4,034, Thành viên: 444, Số thành viên đã viết bài: 444
Chúng ta cùng chào đón thành viên Nghé&Ỉn mới gia nhập diễn đàn .

3 con 444:applause:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Xem ai online
ALnML*, Bừa, BB&C, Camellia, Mẹ Cáo, Mẹ Chip Tom Bi, meyeuTomTom, namgiang, Nghé&Ỉn

Ối bác tranh của e nhá, híc híc bác trả e ngay để e post chứ :sigh::sigh::sigh:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Xem ai online

Oai, em bi bat qua tang an cap gio co quan kia, hic hic:dont tell:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Thỉnh thoảng em để link trên status yahoo, có thể không nhiều nhưng em nghĩ cũng sẽ có người vào đấy. List nick của em gần 200 nick mừ

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Có tên ngày xưa nó lười post bài thế mà từ khi có nhà mới đêm nào (tất nhiên ngày rảnh nó vẫn lao vào ) nó cũng hì hục post bài làm bài. Hôm qua muộn lắm rối, sau khi nói chuyện xong nó bảo thôi em đi tắm đây mai còn đi ctác sớm...Lại tắm sao "bọn chúng" hay tắm đêm thế nhỉ. icon gãi cằm
Còn một em mồm tía lia tía lia tuần trc online cả đếm tuần này ít thấy hơn ...Biết rồi nhé chồng đã đi công tác về , lườm vợ thì sao có thể on đc cơ chứ hihi

2,080
0
0
Có tên ngày xưa nó lười post bài thế mà từ khi có nhà mới đêm nào (tất nhiên ngày rảnh nó vẫn lao vào ) nó cũng hì hục post bài làm bài. Hôm qua muộn lắm rối, sau khi nói chuyện xong nó bảo thôi em đi tắm đây mai còn đi ctác sớm...Lại tắm sao "bọn chúng" hay tắm đêm thế nhỉ. icon gãi cằm
Còn một em mồm tía lia tía lia tuần trc online cả đếm tuần này ít thấy hơn ...Biết rồi nhé chồng đã đi công tác về , lườm vợ thì sao có thể on đc cơ chứ hihi
Ớ cái chị này , phải tắm cho .... thơm chứ , kg Xã chê thì sao .

54
0
0

boxitthom

Chúc mừng nhà mới. Thế mà em cứ nghĩ nhà mình vẫn đang chờ duyệt hoạt động lại của WTT. Cho em tham gia với, từ giờ em sẽ tích cực, chứ ko uể oải như hồi bên WTT nữa

54
0
0

boxitthom

Cả nhà mình sẽ mãi sát cánh bên nhau....để trên chặng đường chúng ta đi sẽ mang lại nhiều điều hạnh phúc hơn nữa cho các em bé gặp hoàn cảnh khó khăn...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Không phải spam: Hôm nay nhà mới sơn vẽ kẻ biển màu sắc đến là vui mắt, vui

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi em kết màu xanh lá cây này quá. Màu hồng sậm này đẹp hơn màu vỏ đỗ lúc nãy nhá. Em thích màu chói lòi lọi cho bắt mắt ạ.:rose:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
466
0
0

kimsonbui

Hơi bị nhiều sắc mầu quá CSTT ơi, màu xanh biển, màu vỏ đỗ, màu lá cây. Bớt tí màu đi được không ạ, hoặc làm nhạt nhạt lại cho đỡ nhức mắt.