Nhật ký tham gia diễn đàn

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em có chút rắc rồi với cái sơn tường nhà đẹp dịu dàng và hơi chói lóa này đấy ạ, trong giờ làm việc mà mở trộm ra online dễ bị bắt quả tang quá huhuuu

1,557
0
0

Camellia

Rửa tim (èo may quá không bị nhịu) đê mẹ nó ơi!:laughing:
:laughing::laughing:

Ồi thật là GATO với nhà mẹ ấy nhỉ. Chả biết làm thế nào mà lên đời ...im được đây. (thôi em cũng cứ cẩn thận cắt bớt chữ cho khỏi nhịu ạ...)

1,557
0
0

Camellia

Em có chút rắc rồi với cái sơn tường nhà đẹp dịu dàng và hơi chói lóa này đấy ạ, trong giờ làm việc mà mở trộm ra online dễ bị bắt quả tang quá huhuuu

Mẹ nó viết tiếng gì em không hiểu ạ?

54
0
0

boxitthom

Nhà mình tim ai cũng đẹp ( cũng may quá không bị nhịu ) nên lên đời nhanh quá cơ...

1,557
0
0

Camellia

----Viết cho chị - Người em yêu mến ------

Em xuống HP, gặp chị, người mà em ngưỡng mộ lắm! Chị ốm, thế mà chẳng nói với em, làm em cứ vác cái mẹt đến "làm phiền" chị. Ngồi nghe chị nói chuyện, thấy chị ôm cả bầy con, đứa lớn đứa bé đều quấn mẹ, em thấy khâm phục chị lắm. Chị đã phải nằm 2 ngày ở nhà để ổn định sức khoẻ, vậy mà vẫn trăn trở, thông tin đi lại các nơi để xem tình hình các bé ở trại trẻ ra sao, làm thế nào để mang các bé đến nơi tốt hơn...
Em nghe chị nói chuyện, có chút nhân tình thế thái, như ngộ ra được rất nhiều điều...

Lắng nghe - Em thật sự cần phải học lắng nghe nhiều hơn nữa!

Em cám ơn chị rất nhiều và chúc chị mau khoẻ, chị nhé!

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Cam à: Chị mới biết chiều qua..sợ quá đi mất. Chị bảo thôi bây giờ SK là ưu tiên số 1 còn lại các việc khác em sẽ "nặn" sao cho tốt nhất, chi yên tâm:kiss:

7
0
0

tekka

ALnML sang đây, làm tớ phải sang theo đấy. Đi truy tìm thành viên trong hội Ỉn mà :)). Thế là từ nay, mỗi ngày tớ lại phải trốn sếp, truy cập mấy cái website cùng một lúc rồi.

Chúc cả nhà mình lúc nào cũng đầy ắp tình thương nhé!

144
0
0

Lantrailt

Hic, cái màu hồng cam chẳng đẹp các bác ơi! Trông cứ thế nào ý, màu hồng tươi có khi đẹp hơn ấy ạ!

144
0
0

Lantrailt

@ chị Tâm: Mau khoẻ chị nhé! Em ko theo dõi hết bài, thấy chị Cam viết nên em đoán thế!
Trông chị yếu ớt thật đấy! Nhưng đầy nghị lực và mạnh mẽ!

Cố lên chị ơi!

160
0
0

Mẹ Sóng

Em vào ra mắt ạ. Lưu lạc bao lâu giờ mới tìm thấy nhà nhờ đường link của chị Loan :((

1,849
0
0

BB&C

Chúc chị Tâm nhanh khoẻ nhé. Em kính phục chị lắm lắm.

160
0
0

Mẹ Sóng

@ chị Tâm: Mau khoẻ chị nhé! Em ko theo dõi hết bài, thấy chị Cam viết nên em đoán thế!
Trông chị yếu ớt thật đấy! Nhưng đầy nghị lực và mạnh mẽ!

Cố lên chị ơi!
@ chị Tâm: Chị ơi, chị bị ốm ạ? Em chúc chị mau khoẻ nhé. Em mới vào nên cũng chưa biết tình hình mọi người như thế nào

5
0
0

Me Cuncon

Không biết nhắn tin này vào đâu, em để tạm vào đây đã: cuối năm 2007 em có nhận 1 số đồ quyên góp của CSTT góp giúp vùng lũ Quảng Bình. Do thời gian hơi cập rập và ô tô không chở được hết nên ở nhà em vẫn còn 3 tải quần áo cũ. Cái này em cũng đã cập nhật trong topic cũ bên WTT. Em đã soạn lại, cất giữ cẩn thận. Khi nào có dịp, em lại mang góp nhé.

Rất vui được gặp lại mọi người.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Không biết nhắn tin này vào đâu, em để tạm vào đây đã: cuối năm 2007 em có nhận 1 số đồ quyên góp của CSTT góp giúp vùng lũ Quảng Bình. Do thời gian hơi cập rập và ô tô không chở được hết nên ở nhà em vẫn còn 3 tải quần áo cũ. Cái này em cũng đã cập nhật trong topic cũ bên WTT. Em đã soạn lại, cất giữ cẩn thận. Khi nào có dịp, em lại mang góp nhé.

Rất vui được gặp lại mọi người.
Em ơi, sắp có chương trình này, em tham gia nhé http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=4921#post4921

140
0
0

Hanoi&m

Số hạng này khá đẹp nên xin phép admin cho spam ở comment 171. Cập nhật rank Alexa chiasetinhthuong.org xếp hạng 9380389. Vậy là đã vượt qua mặt thêm 3 triệu website nữa. Cố gắng chạy nhanh hơn nữa các bố mẹ nhé!
Tính đến thời điểm này, mái nhà CSTT đã có 496 thành viên. Chỉ trong vòng 3 ngày, từ 1/4 đến hôm nay, 496 trái tim đã làm nên kỳ tích đưa CSTT vượt qua hơn 5,7 triệu website xếp hạng 3.624.138.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Ðề tài: 333, Bài gửi: 5,024, Thành viên: 500, Số thành viên đã viết bài: 500
Chúng ta cùng chào đón thành viên metihim mới gia nhập diễn đàn .