Nhật ký tham gia diễn đàn

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Nhật ký tham gia diễn đàn

Hô hào phá kỷ lục thể hiện sự gắn bó, đoàn kết của thành viên diễn đàn CSTT, tuy ảo mà thật. Mình nghĩ rằng những thời khắc đó mỗi thành viên CSTT đều không bao giờ quên. Mình muốn hoà mình, góp sức cùng các bạn trong những giờ khắc đó nên hôm nay mình làm thành viên chứ ko làm khách nữa.
Chào các bạn :love::rose:
Chào bạn maianh, hóa ra hôm cả nhà lập kỷ lục có bạn góp phần trong số khách ghé thăm à? Tặng hoa bạn nhé:rose::rose::rose::rose::rose:

1,904
0
36

291179

Active Member

Kỷ lục: 116 người đã ghé thăm hôm nay lúc 02:34 PM.
291179, 1974, ALnML, April, B&J, bachan910, Bừa, bố giahưng, calaboc, Callalily, Camellia, Chíc chíc, chidang, DaLi, Haidang02, ha_tn, Hà Trang be bé, hoa Dím, hoadauxuan, huong100175, mèo Mun, Mẹ Biết Tuốt, Mẹ Cáo, Mẹ Chip Tom Bi, Mẹ cu Gôn, Me be Moon, mecuahaianh, meyeuTomTom, muathu, Ngheyeucuame, Nhím_Minh Thư, Phamthang, saomai, Sông Cấm, thuha87, thuyvuong, Trái ớt dễ thương, Vigisa

1,557
0
0

Camellia

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 126 (49 thành viên và 77 khách)
Kỷ lục: 126 người đã ghé thăm hôm nay lúc 02:45 PM.
Camellia, 1974, 291179, ALnML, April, B&J, Bừa, bố giahưng, bichthuyhn, calaboc, Callalily, Chíc chíc, Chia sẻ tình thương, DaLi, Haidang02, ha_tn, Hà Trang be bé, hoa Dím, hoadauxuan, huong100175, mèo Mun, Mẹ Biết Tuốt, Mẹ Cáo, Mẹ Chip Tom Bi, Mẹ cu Gôn, Mẹ Minh "mèo", Mẹ Tiếu Tiếu, Me be Moon, ME KEANU, mecuahaianh, meKid, meyeuTomTom, Mod_VNQHT, muathu, Ngheyeucuame, Phamthang, saomai, Sông Cấm, tho2006, thuha87, thuyvuong, Trái ớt dễ thương, Tuấn Tú Thư Trà, Vigisa, zoe

Đấy, nhân bảo như thần bảo nhỉ? Cả nhà nhỉ? Tự dưng số lượng khách tăng đột biến nhỉ? Kỷ lục được phá trong chợp mắt :))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Số người đang xem: 139 (63 thành viên và 76 khách)
Kỷ lục: 139 người đã ghé thăm hôm nay lúc 03:04 PM.
susu1811, 291179, ALnML, April, B&J, Bừa, bố giahưng, bichthuyhn, calaboc, Callalily, Camellia, Chia sẻ tình thương, chidang, cuboong, DaLi, Gấu&Bear, Haidang02, ha_tn, Hà Trang be bé, hienvth, hoa Dím, huong100175, Khai Tâm, kimsonbui, maianh, mèo Mun, Mẹ Biết Tuốt, Mẹ Cáo, Mẹ Chip Tom Bi, Mẹ cu Gôn, Mẹ Minh "mèo", Mẹ Tiếu Tiếu, mẹbéSuri, Me be Moon, Me DiemNgoc, ME KEANU, Me MinhHa, mecuahaianh, meKid, meyeuTomTom, MinhMinh, Mod_VNQHT, muathu, namgiang, Ngheyeucuame, Phamthang, saomai, Sông Cấm, su yeu, tủm tỉm, Thảo Gấu, tho2006, thuha87, thuyvuong, Trái ớt dễ thương, Tuấn Tú Thư Trà, Vigisa

140
0
0

Hanoi&m

10 ngày sau đã qua mặt thêm 116.839 website khác nữa, lên hạng alexa 844.691 rồi bà kon oi.

Cố cố cố nữa nhé!

741
0
16

mình đúng là không có duyên với vụ kỷ lục, toàn vào sau khi kỷ lục cũ được phá

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em chào chị Pickle đang đọc top này ạ:eyelash:

2,651
0
0

Khai Tâm

Em chào chị Pickle đang đọc top này ạ:eyelash:
Cáo ngoan :kiss: Cáo chào cả em rùa nữa đi chứ để em còn đi khò :silly:
Mà chào hỏi sao tay cứ giơ lên rồi hạ xuống thế kia nhỉ :talk the hand:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cáo ngoan :kiss: Cáo chào cả em rùa nữa đi chứ để em còn đi khò :silly:
Mà chào hỏi sao tay cứ giơ lên rồi hạ xuống thế kia nhỉ :talk the hand:
Rùa spam nhé:talk the hand::laughing:

2,651
0
0

Khai Tâm

Rùa spam nhé:talk the hand::laughing:
Nhật ký tham gia diễn đàn: Ngày 25/05 vào lúc 11h đêm mẹ Cáo trêu em, không chào để em còn đi ngủ.

Háo hức vì con số 154 - kỷ lục bất ngờ chiều nay :love:

2,501
0
0

Haidang02

Nhật ký tham gia diễn đàn: Ngày 25/05 vào lúc 11h đêm mẹ Cáo trêu em, không chào để em còn đi ngủ.

Háo hức vì con số 154 - kỷ lục bất ngờ chiều nay :love:
Nhân thể cũng spam cái :smiling:
Ngủ chưa Rùa, chiều nay chị cũng bất ngờ vì kỷ lục không hẹn trước :love:

438
0
0

Bánh qui AFC

Kỷ lục: 156 người đã ghé thăm 25-05-2009 lúc 03:37 PM.

Ôi bất ngờ quá cơ, mình hụt mất vụ này, tiếc nhưng mà vẫn vui :love::love::love:

148
0
0

BlueSky

Ðề: 1h30 sáng, ngày... tháng... năm 2009

27/5/2009: Dạo này chỉ vào diễn đàn, đọc rồi lại ngậm ngùi đi ra. Buồn vì chẳng tham gia được gì cả. Bao giờ cho hết 2 tháng, lại theo các mẹ đến với các con...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

27/5/2009: Dạo này chỉ vào diễn đàn, đọc rồi lại ngậm ngùi đi ra. Buồn vì chẳng tham gia được gì cả. Bao giờ cho hết 2 tháng, lại theo các mẹ đến với các con...
Muốn làm gì cũng được nhưng mà bản thân phải khoẻ đã nhé. Mong em chóng khoẻ:kiss::love:

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Trái tim để ở đây là được rồi các mẹ sẽ "Chia sẻ " cả phần của em nữa mà. :kiss:

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 11 (4 thành viên và 7 khách)
Kỷ lục: 156 người đã ghé thăm 25-05-2009 lúc 03:37 PM.
metyruoi, hoa Dím

Mỗi 2 chị em pm qua lại:love::love:! Còn 2 người đi tàu ngầm:thinking:, 7 vị khách:smiling:. Những người khác ngủ hay xem đá bóng thế???