Đồng phục CSTT - Đợt 1 - Mời mọi người đặt và nhận áo.

228
0
0

blanch

Ðề: Đăng ký mua áo đồng phục CSTT

Cho mình hỏi thăm. Bây giờ đặt 1 áo người lớn size M và 1 áo trẻ em 4t được không ah (ở SG). Xin cảm ơn.

1,849
0
0

BB&C

Tình hình áo đến đâu rồi cả nhà ơi, sao lâu quá vậy nhỉ?

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Xin lỗi các bác, đợt rồi em bận quá, không cập nhật thông tin thường xuyên về áo xống. Tình hình là màu áo mới "đẹp dịu dàng mà không chói lóa" nhá. Số lượng đặt chỉ hơn 200 cái nhưng em đặt may tới tận 300, bác nào chưa kịp đặt vẫn có áo mặc ạ.

@ bác blanch: tàu chậm mà bác, bác chạy maraton vẫn kịp ạ.

5
0
0

Trang_ET

Chi Ti ruoi oi, cho em dang ky 1 cai size M nhe.
Dao nay em ban qua nen khong len forum duoc. Hinh nhu cong dong nha minh vua di Thai Binh vi viec gi ah? Neu co thong tin gi thi chi gui cho em mot cai mail nhe

E Trang_ET
ttho@kpmg.com.vn

228
0
0

blanch

Xin lỗi các bác, đợt rồi em bận quá, không cập nhật thông tin thường xuyên về áo xống. Tình hình là màu áo mới "đẹp dịu dàng mà không chói lóa" nhá. Số lượng đặt chỉ hơn 200 cái nhưng em đặt may tới tận 300, bác nào chưa kịp đặt vẫn có áo mặc ạ.

@ bác blanch: tàu chậm mà bác, bác chạy maraton vẫn kịp ạ.
Vậy cho mình đặt nhé. 1 áo người lớn size M và 1 áo trẻ em cho bé 4t. MTR làm ơn cho trót, cho mình thông tin để chuyển cái xiền luôn thể. Cảm ơn Metyruoi nhiều :love:

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

@ Trang_ET: yess, em! Tháng trước offline Thái Bình, vui tới tận bây giờ chưa hết:grin::grin::grin:. Tháng sau off Hải Phòng, em và các "79 chưa có kế hoạch:grin:" nhớ đi cùng để "lên kế hoạch:grin:"nhé:love::love:.

Vậy cho mình đặt nhé. 1 áo người lớn size M và 1 áo trẻ em cho bé 4t. MTR làm ơn cho trót, cho mình thông tin để chuyển cái xiền luôn thể. Cảm ơn Metyruoi nhiều :love:
Chị ơi, số tài khoản ở đây nhé:

Số tài khoản: 0021000983627 - Vietcombank - Chi nhánh sân bay Nội Bài
Chủ tài khoản: Ngô Thị Kim Cúc

Khi chuyển khoản nhớ ghi rõ CK tiền mua áo và pm cho ID 291179 hoặc thông báo trên topic này số đuôi tài khoản nhé.

Cảm ơn chị:love:!

2,204
1
0

Nikki

Đến khi nào mới có off ở SG nhỉ???Hay là em book vé về HP off nhỉ :laughing:

Cho em đặt 1 áo size S-M cũng được (1m56 - 45kg ạ)...chưa chồng con nên phải đặt 1 mình thôi :(. Em sẽ ck nhé

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Cho em đặt 1 áo size S-M cũng được (1m56 - 45kg ạ)...chưa chồng con nên phải đặt 1 mình thôi :(. Em sẽ ck nhé
Về HP đi em, ra Đồ Sơn tắm biển, thế nào cũng tóm được cái "phao"! Hí hí...

Đã có trong danh sách, e cứ việc chuyển tiền:grin::grin:, cuối tháng này cả nhà nhận áo nhé!:love::love::love:

Tksss sự tư vấn, giúp đỡ của "chuyên gia":rose::rose::love:! Đảm bảo đồng phục của CSTT sẽ luôn luôn nổi bật giữa phố đông, "tuy bạn không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn". :grin::grin::grin:

2,080
0
0

Đã có trong danh sách, e cứ việc chuyển tiền:grin::grin:, cuối tháng này cả nhà nhận áo nhé!:love::love::love:

Tksss sự tư vấn, giúp đỡ của "chuyên gia":rose::rose::love:! Đảm bảo đồng phục của CSTT sẽ luôn luôn nổi bật giữa phố đông, "tuy bạn không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn". :grin::grin::grin:
Nhớ nha , kg ai ngước nhìn là tui bắt đền đó nha KA .

1,904
0
36

291179

Active Member

đặt vé đi chị đón em ở sân bay Nội Bài:love:

737
0
0

hienvth

Đọc cái dòng in đậm mà em háo hức quá hi'hi'hi':grin:

2,204
1
0

Nikki

Thèm áo quá...nhưng tiền chưa chuyển :laughing:...sáng mai đi chuyển tiền ngay thôi

2,801
0
0

muathu

Susu1811 ơi em lọc danh sách các mẹ nào đặt sau chuyển và thu tiền giúp chị nhé, riêng pink3 ko thu vì đã gửi xiền cho chị rồi, nhắc chị trả tiền của pink3 cho em nhé :53::53::53:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
0
0
0
B

Bừa

Guest

Nhớ nha , kg ai ngước nhìn là tui bắt đền đó nha KA .
Ruồi ơi! Sao chỉ may áo thôi mà không may quần. Ngộ nhỡ thành viên không hiểu lại cứ diễn áo không mà quần chẳng mặc thì .... đúng là người khác cũng phải ngước nhìn thật. :4::4::4: