Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Nói đến mứt dừa em thèm loại to bằng hai ngón tay, thấm mùi sầu riêng và béo ngậy của dừa, cắn một miếng và nhấp ngụm chè mạn nóng hổi, ôi chao thèm :|
:(:)(:)((
Độc ác, dã man, làm cho bao người không làm việc đượcX(

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

:(:)(:)((
Độc ác, dã man, làm cho bao người không làm việc đượcX(
Mụ có thích SR đâu mà khóc hả mụ.
Ôi cứu SG ơi tớ thèm, thèm lắm mứt dừa cực thèm SR

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

@Sao mai : hai gói kẹo chuối mới thử 1 gói thấy ngon ngon. Còn một gói chưa bóc...:">chưa dám trả lời, có được bóc không em ơi

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị Saomai ới, quả bòn bon là quả gì đấy chị? Em nghe bao nhiêu người khen ngon lắm mà em chưa biết nó là quả gì hết :(:)((

1,528
0
0

saomai

Mạng chuối quá, vào rồi mà cứ bị đá văng ra:))
@Bác ALnML: bác kiểm duyệt hết đi ạ, hàng mẫu mà:D

@chicchic: giống quả dâu da nhưng ngọt lắm em à:x

335
0
0

Thảo sông Hoài

Nhà mình có ai chuẩn bị vào hay ra không ạ? :x
Bác hội trưởng buôn dưa ơi? :))
Bố chị đang ở sân bay chuẩn bị vào. Mai ông lại ra luôn nên không kịp gửi đâu. Mới cả bọn trẻ con nhà chị nó đặt hàng ông 1 thùng dừa xiêm rồi. Để chị kiếm người khác. Mới lại chị xin từ chức HT hội buôn dưa nhé vì có chuyện không hay từ ý tốt của bọn chị. Nếu được thị chị sẽ đi bán chui phục vụ cái miệng hay ăn của nhà mình. Số lãi đó sẽ để dành ủng hộ rõ ràng 1 trường hợp cụ thể nào đó nhé.

349
0
0

bichthuyhn

Công ty em nhắc tới là TMA Solutions đó chị, chắc ông xã chị cũng biết tới nhỉ? Nhưng em đi đồn kiểu này chắc thằng bạn em mất việc :))
Ah công ty này của Pháp đấy em. Bạn ông xa chị đang làm ở đó. Chị biết rồi hihi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ALnML: Đừng nóng ruột em, có 3 trái SR được gửi chui lên máy bay phục vụ cái "cực thèm" của em.

@Chic Chic: Hôm ọp tới em sẽ biết boòng boong như thế nào ngay mừ.

@All: Nhà mình ai đi máy bay chuyến chiều thứ 6 ra HP lưu ý nhé, hôm đó máy bay không nhận chở hàng (hành lý) vì còn phải chuyển gần 200 kg hoa quả các loại cho CSTT nhé. :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

@ALnML: Đừng nóng ruột em, có 3 trái SR được gửi chui lên máy bay phục vị cái "cực thèm" của em.

@Chic Chic: Hôm ọp tới em sẽ biết boòng boong như thế nào ngay mừ.

@All: Nhà mình ai đi máy bay chuyến chiều thứ 6 ra HP lưu ý nhé, hôm đó máy bay không nhận chở hàng (hành lý) vì còn phải chuyển gần 200 kg hoa quả các loại cho CSTT nhé. :D
CHOÁNG

Em ngất liền à chi ơi

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mụ có thích SR đâu mà khóc hả mụ.
Ôi cứu SG ơi tớ thèm, thèm lắm mứt dừa cực thèm SR
Nhưng tôi thèm mứt dừa, cái loại là từ dừa non í, trời nó dẻo dẻo, thơm cực, ăn với kem dừa thì... đứa nào làm ướt hết máy tính tao thể nhỉ:-O

À, ăn SR xong đứng xa ra chỗ khác nhá:-B

883
0
0

mèo_ú

Nhưng tôi thèm mứt dừa, cái loại là từ dừa non í, trời nó dẻo dẻo, thơm cực, ăn với kem dừa thì... đứa nào làm ướt hết máy tính tao thể nhỉ:-O

À, ăn SR xong đứng xa ra chỗ khác nhá:-B
sorry cả nhà. thực sự em cũng ko muốn làm các chị mất vui, nhưng có lần em đọc được 1 bài báo, nếu nhớ ko nhầm thì trên báo phụ nữ::-?::-?::-?. bà ibáo ấy nói về các "vựa" mứt dừa 9 đặc biệt là loại dừa dẻo dẻo, mềm mềm mà mọi người thích í......đọc xong , em dám đảm bảo các chị sẽ ko dám ăn..hichic

2,204
1
0

Nikki

sorry cả nhà. thực sự em cũng ko muốn làm các chị mất vui, nhưng có lần em đọc được 1 bài báo, nếu nhớ ko nhầm thì trên báo phụ nữ::-?::-?::-?. bà ibáo ấy nói về các "vựa" mứt dừa 9 đặc biệt là loại dừa dẻo dẻo, mềm mềm mà mọi người thích í......đọc xong , em dám đảm bảo các chị sẽ ko dám ăn..hichic
Haha...nói chung là đa số các loại mứt em đều ít dám ăn...trừ mứt hoa hồng O:)

806
1
0

meduydu

@SaoMai: Đề nghị off SG kỳ này thêm vào thực đơn món tráng miệng là SR, bòong boong và mức dừa chị nhé!
Mời các chị em HN đăng ký off ạ.

1,849
0
0

BB&C

Báo cáo cả nhà, để phục vụ cho nhu cầu nghiện ngập và thích la cà buôn bán của em. Em đã mở một quán cafe ở 112 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân. Trân trọng kính mời các bố các mẹ đến thưởng thức nhé. Vì là khách mời nên không phải trả tiền cho ly đầu tiên nhé.

Admin đừng ban em vì quảng cáo nhé, em không quảng cáo đâu, em gửi lời mời đến mọi người đấy @};-@};-@};-@};-@};-

Lưu ý, khi các bố mẹ đến cho nhân viên của em xin cái nick để em biết mà cám ơn nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
883
0
0

mèo_ú

Báo cáo cả nhà, để phục vụ cho nhu cầu nghiện ngập và thích la cà buôn bán của em. Em đã mở một quán cafe ở 112 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân. Trân trọng kính mời các bố các mẹ đến thưởng thức nhé. Vì là khách mời nên không phải trả tiền cho ly đầu tiên nhé.

Admin đừng ban em vì quảng cáo nhé, em không quảng cáo đâu, em gửi lời mời đến mọi người đấy @};-@};-@};-@};-@};-

Lưu ý, khi các bố mẹ đến cho nhân viên của em xin cái nick để em biết mà cám ơn nhé.
chúc mừng cho bà chủ nhé@};-@};-@};-@};-...rất tiếc là em ko thể ra đấy để ủng hộ chị được... cho em 1 chân uống cafe ngó nhé..:D

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

@ Chị BB&C: Chúc mừng chị nhá, mỗi tội từ nhà em ra nhà chị xa quá, không thì em nhờ chị làm cho em cái thẻ VIP để giảm giá đấy. Chúc em quán ngày càng đông khách nhé.@};-

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Chúc mừng em nhé @};-:x
Chúc em sớm có chi nhánh 2 tại khu Giảng Võ Láng Hạ
Chi nhánh 3 gần Lò Đúc ;)
Chi nhánh 4 ở trung tâm HK
.....
Cho xin tên quán với BB&C
Có nơi phục vụ nhu cầu nghiện ngập rồi thì chúc em mau tăng cân nhé . :x

1,849
0
0

BB&C