Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
806
1
0

meduydu

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Em thấy meduydu đang ở trong này luôn nè, chị ơi đã làm bánh cheese nào chưa ạ, share em công thức với :p
Chị chưa ana ơi, đang chuẩn bị cho BC contest của Shiseido nên mắt nhắm mắt mở nãy giờ.
Em ra lò cái nào chưa?
CT cheese em qua thử nhà chị HT momcuabong xem, chị thấy chị ấy vừa cho ra lò cheesecake NY đấy. Trông hấp dẫn lắm.

1,961
0
0

anatomysu

@meduydu: 1 ly cafe vào chị nhé, để khỏi mắt nhắm mắt mở. Cố lên chị yêu. Em tham khảo bánh quy & cheese cake delight của chị Khaitam rồi, chắc mai làm 1 ít thử xem sao. @};- Chị ráng nhanh xong việc thứ 4 còn off với bọn em nhá :-*

806
1
0

meduydu

Thanks em. Chị mà cafe là tay chân nó bủn rủn như ngày đầu gặp bác giai :):):)
Tới sáng thứ 4 là chị xong xuôi hết rồi. Chị đã đăng ký DS off. Hẹn gặp mọi người :-*:-*:-*
Ah, bánh quy creamcheese của KT chị làm rồi, ngon lắm. Món thường xuyên của nhà duydu đấy.

883
0
0

mèo_ú

khuya rồi....ngủ ko đc nên ôm 1 đống len ra đan tiếp.....

883
0
0

mèo_ú

Mèo ơi đan hả Mèo
chị mê đan lắm.
Em đan gì đấy ? Hôm nào chị em mình chia sẻ nhé, vụ này khoái ah nha !
em không dám múa rìu qua mắt thợ đâu chị Thủy ạh...
mèo chỉ mới biết đan mấy cái khăn quàng cố thui....em đan cũng đc 5 hay 6 kiểu j đó....toàn học mò trên mạng thôi ạh....nếu chị chưa biết đan thì em còn dám chỉ " vài đường cơ bản", chứ chị mà biết đan rồi thì Mèo xin kíu....:D:D:D

349
0
0

bichthuyhn

em không dám múa rìu qua mắt thợ đâu chị Thủy ạh...
mèo chỉ mới biết đan mấy cái khăn quàng cố thui....em đan cũng đc 5 hay 6 kiểu j đó....toàn học mò trên mạng thôi ạh....nếu chị chưa biết đan thì em còn dám chỉ " vài đường cơ bản", chứ chị mà biết đan rồi thì Mèo xin kíu....:D:D:D
CHị em mình cùng đan thôi em ah, đâu có gì đâu vì có nhiều kiểu mới có khi chị chưa biết, chuyện đó là thường phải không Mèo ??

Sao Mèo thức khuya thế ? EM ko phải làm việc thì cố ngủ đi chứ ! Ông xã cho ngủ trễ thế ah ???

883
0
0

mèo_ú

CHị em mình cùng đan thôi em ah, đâu có gì đâu vì có nhiều kiểu mới có khi chị chưa biết, chuyện đó là thường phải không Mèo ??

Sao Mèo thức khuya thế ? EM ko phải làm việc thì cố ngủ đi chứ ! Ông xã cho ngủ trễ thế ah ???
vâng,vậy 2 chị em mình cùng học "mò" chị nhỉ.... vợ chông em hay thức khuya lắm ạh....wen rồi mà chị....
chị cũng ngủ sớm đi chứ. cácc cháu ngủ rồi phải ko ạh??

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
335
0
0

Thảo sông Hoài

vâng,vậy 2 chị em mình cùng học "mò" chị nhỉ.... vợ chông em hay thức khuya lắm ạh....wen rồi mà chị....
chị cũng ngủ sớm đi chứ. cácc cháu ngủ rồi phải ko ạh??

Mèo ơi. CÒn 1kg cafe ở nhà chị. Vẫn thơm điếc mũi khi đi qua nó. Chị lấy nó bỏ vào xe cho thơm rồi trả tiền cho em nhé. Gửi cho chị cái TK.

Spam cái: Cả nhà đi chơi đã đời. Cả tháng con cái vợ chồng được "tắm" nắng và gió ở Hội an. Cả ngày không biết tới thời gian giờ giấc vì nhà không có đồng hồ. Có mỗi điện thoại DD, ti vi. Nét cũng không nên hơi lạc hậu với thời cuộc. Giờ về ôm cái máy tính như con nghiện. Mò mẫm đọc tin từ tháng trước. Vào nhà mình vui vì thấy mọi người vẫn spam đều. Nhiều chuyện hay mà cũng nhiều cái dở. Buồn nhưng chắc không sao vì thế mới là đời. Lát chờ 3 đứa con dậy lo ăn uống xong là mẹ cháu lại lang thang. Nào ra sàn đê xem tuần này có kiếm chác được gì không nhỉ? Kiếm tý để bù lỗ vụ đi chơi nguyên tháng chứ.:)

BBC: Nghe đồn cô giờ ôm vô lăng chạy kinh lắm. Hôm nào off vụ vô lăng cái nhỉ:))

Saomai: Lại đến mùa xoài rồi. Nhớ em quá. Hôm nào bán cho bọn chị mấy chục cân ăn tạm nhé.

All: Mẹ cháu đang định bán hoa quả nhập khẩu quy mô nhỏ. CHỉ bán trước ngày Rằm và mùng 1 ÂL thôi. Tiền lãi thì hội spam sẽ để dành ủng hộ rõ ràng trường hợp cần giúp đỡ nào đó. Máu con buôn lại nổi lên rồi:)) Khi nào nhận được giấy phép kinh doanh sẽ ới để nhà mình ủng hộ nhé.

883
0
0

mèo_ú

@ chị Thảo:chị cứ giữ lấy dùng đi ạh....ko cần ck cho em đâu...hihihi...chị giữ hộ em là quý lắm rồi..cảm ơn chị nhiều nhé..

1,850
0
0

Mẹ Cáo

All: Mẹ cháu đang định bán hoa quả nhập khẩu quy mô nhỏ. CHỉ bán trước ngày Rằm và mùng 1 ÂL thôi. Tiền lãi thì hội spam sẽ để dành ủng hộ rõ ràng trường hợp cần giúp đỡ nào đó. Máu con buôn lại nổi lên rồi:)) Khi nào nhận được giấy phép kinh doanh sẽ ới để nhà mình ủng hộ nhé.
Thật hả, chị chờ món cherry và nho nhá:x

349
0
0

bichthuyhn

Mình cũng hóng hớt hoa quả nhập khẩu nhé, nhập châu Âu nhé Thảo vì nhiều loại ngon.

1,528
0
0

saomai

Mèo ơi. CÒn 1kg cafe ở nhà chị. Vẫn thơm điếc mũi khi đi qua nó. Chị lấy nó bỏ vào xe cho thơm rồi trả tiền cho em nhé. Gửi cho chị cái TK.

Spam cái: Cả nhà đi chơi đã đời. Cả tháng con cái vợ chồng được "tắm" nắng và gió ở Hội an. Cả ngày không biết tới thời gian giờ giấc vì nhà không có đồng hồ. Có mỗi điện thoại DD, ti vi. Nét cũng không nên hơi lạc hậu với thời cuộc. Giờ về ôm cái máy tính như con nghiện. Mò mẫm đọc tin từ tháng trước. Vào nhà mình vui vì thấy mọi người vẫn spam đều. Nhiều chuyện hay mà cũng nhiều cái dở. Buồn nhưng chắc không sao vì thế mới là đời. Lát chờ 3 đứa con dậy lo ăn uống xong là mẹ cháu lại lang thang. Nào ra sàn đê xem tuần này có kiếm chác được gì không nhỉ? Kiếm tý để bù lỗ vụ đi chơi nguyên tháng chứ.:)

BBC: Nghe đồn cô giờ ôm vô lăng chạy kinh lắm. Hôm nào off vụ vô lăng cái nhỉ:))

Saomai: Lại đến mùa xoài rồi. Nhớ em quá. Hôm nào bán cho bọn chị mấy chục cân ăn tạm nhé.

Vâng, chị ơi em luôn chuẩn bị tinh thần theo hội buôn dưa. Xoài, bòn bon, măng cụt...cả sầu riêng nửa...bác chọn đi để em chuyển:))
Bác trưởng đi chơi làm nhà vắng vẻ quá.:x

2,204
1
0

Nikki

Em cũng chờ cherry và blueberry, canberry nữa;;);;);;)

2,204
1
0

Nikki

Hay thế Nikki cho chị tên cty đó nhé IT ấy để chị hù ông xã chị chơi vì ông xã chị thì lại phản đối lắm chuyện đó làm chị nhiều khi mất cả hứng xem xét. Tks em nhé hihi.

Công ty em nhắc tới là TMA Solutions đó chị, chắc ông xã chị cũng biết tới nhỉ? Nhưng em đi đồn kiểu này chắc thằng bạn em mất việc :))

2,204
1
0

Nikki

Chung cư này cao quá rồi...xây nhà mới rồi phân lô tiếp đi :D

335
0
0

Thảo sông Hoài

Vâng, chị ơi em luôn chuẩn bị tinh thần theo hội buôn dưa. Xoài, bòn bon, măng cụt...cả sầu riêng nửa...bác chọn đi để em chuyển:))
Bác trưởng đi chơi làm nhà vắng vẻ quá.:x
XOài và 1 ít mứt dừa nhé. Để hỏi xem có ai ra không đã. MÀ bòn bon mùa này ngon lắm rồi.

466
0
0

kimsonbui

XOài và 1 ít mứt dừa nhé. Để hỏi xem có ai ra không đã. MÀ bòn bon mùa này ngon lắm rồi.
Nói đến mứt dừa em thèm loại to bằng hai ngón tay, thấm mùi sầu riêng và béo ngậy của dừa, cắn một miếng và nhấp ngụm chè mạn nóng hổi, ôi chao thèm :|

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.