Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Thứ 4 tuần sau hội bánh SG off tiếp, chị Thủy thời gian đó có ghé ngang SG không chị :), nếu có chị tham gia với bọn em tiếp nhé @};-

Mèo Ú cố gắng sắp xếp đi để nghe phân công công việc cưng nhé, thư ký chuyên môn chỉ cho lỡ một buổi off thôi đấy, không đồng ý lỡ thêm buổi nữa đâu :x
okie chị......em sẽ cố gắng mà......:D:D:D...gì chứ "mèo ham vui" này "máu" off lắm...:D:D

806
1
0

meduydu

Cả nhà ơi, hỏi thật cả nhà nhé. Cả nhà có tin chuyện bói toán không??? Hôm nay tự nhiên thằng em chồng rủ em đi xem bói, thật ra là định đi xem ngày mở quán cà phê thôi. Đi xem bà thầy bói phán là em yểu mệnh. Năm sau em sẽ bị mổ cấp cứu, có thể em sẽ khó qua khỏi. Rằng vợ chồng em sẽ khó mà sống với nhau lâu, có nghĩa là em sẽ chết trước chồng và chồng sẽ lấy vợ khác. Bà ấy bảo là đầu năm sau làm lễ cưới lại may ra đỡ được nhưng vẫn khẳng định là em sẽ mổ, em sẽ bị bệnh gì đó ở trong người và phải mổ cấp cứu. Hic, em thấy buồn chán quá, tự nhiên lo lắng quá.
Chị à, em chia sẻ với chị vài câu cho relax cuối tuần chị nhé!
Em đây cũng bao lần lên bờ xuống ruộng với bói toán. Mà ngày xưa em tin sái cổ chị à :)):)):)). Đi xem bói riết mà về coi được cho bạn bè xung quanh ( vì đã thuộc bài :)):)):))). 10 năm rồi em không đi xem bói nữa. Mỗi năm nhìn lại em lại càng thấy ngày xưa "dại' thật :">:">:">
Thời ấy, các thầy bói nổi tiếng ở SG em chạm trán cũng khá chị ạ và cũng khá thầy đã xuất hiện trên ....báo công an.
Bây giờ cứ bị lão xã nhà em chọc hoài, thấy mắc cỡ ghê :">:">:">
Vài dòng góp vui cho lâu đài. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Ai biết thầy bói ở đâu giỏi, rủ em đi với vì 10 năm rồi không đi thấy cũng nhớ nhớ :-$:-$:-$

883
0
0

mèo_ú

năm ngoái em cũng có đi xem bói.....
thầy bói bảo em sẽ bị tai nạn với xe cộ vào khoảng tháng 8 or 9..( :(:(ặc ặc...sinh nhật ngta đấy nhé)...
làm em lo ...chẳng dám đi đâu nhiều....hichic........( ko đi lấy j tai nạn???:-/:-/) hihihi.....
rồi còn bảo bên phía ba em sẽ có ngừoi mất.....rốt cuộc chẳng sao( hú hồn#:-S#:-S#:-S).......

để dành time lo lắng cho chồng con có vẻ hay hơn đấy cả nhà nhỉ?????:x:x:x:x
túm đi túm lại( là 2 túm ..:D:D), rất mơ hồn...chẳng biết đâu mà lần....nghe xong chỉ tổ mệt óc...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị à, em chia sẻ với chị vài câu cho relax cuối tuần chị nhé!
Em đây cũng bao lần lên bờ xuống ruộng với bói toán. Mà ngày xưa em tin sái cổ chị à :)):)):)). Đi xem bói riết mà về coi được cho bạn bè xung quanh ( vì đã thuộc bài :)):)):))). 10 năm rồi em không đi xem bói nữa. Mỗi năm nhìn lại em lại càng thấy ngày xưa "dại' thật :">:">:">
Thời ấy, các thầy bói nổi tiếng ở SG em chạm trán cũng khá chị ạ và cũng khá thầy đã xuất hiện trên ....báo công an.
Bây giờ cứ bị lão xã nhà em chọc hoài, thấy mắc cỡ ghê :">:">:">
Vài dòng góp vui cho lâu đài. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. Ai biết thầy bói ở đâu giỏi, rủ em đi với vì 10 năm rồi không đi thấy cũng nhớ nhớ :-$:-$:-$
Ở SG nhiều thầy bói giỏi mà, mình vào SG đi đúng một lần đến nhà người quen của một người quen, mình nói giờ sinh xong bác ý nói vanh vách về mình luôn mà ko cần lập lá số nhé. Nói chung chuẩn lắm, lúc ý chưa gặp chồng mình giờ thế mà bác ý còn bảo năm tới gặp nhau chậm nhất là tháng nào, sẽ yêu nhau và lấy nhau. Lúc ý chả tin mà về sau đúng phóc luôn. Cũng mong có dịp vào lại SG để gặp bác ý hỏi cho hai đứa nhà mình. Con bé quá chứ từ năm sau trở đi sẽ cắp cả lũ trẻ đi chơi cho sướng.:)

883
0
0

mèo_ú

em có thắc mắc tí ạh.....em nhớ hình như "chủ xị" lâu đài này là chị vịt xinh xinh.....nhưng sao giờ lại thấy là chị "toàn chữ" ạh???:-/:-/:-/...

349
0
0

bichthuyhn

Thứ 4 tuần sau hội bánh SG off tiếp, chị Thủy thời gian đó có ghé ngang SG không chị :), nếu có chị tham gia với bọn em tiếp nhé @};-

Mèo Ú cố gắng sắp xếp đi để nghe phân công công việc cưng nhé, thư ký chuyên môn chỉ cho lỡ một buổi off thôi đấy, không đồng ý lỡ thêm buổi nữa đâu :x
Cám ơn KSB và các bạn sài gòn nhé. Thủy cũng ham vui lắm nhưng bay thẳng nên đành hẹn dịp ra mắt chính thức tại sài gòn nha. Yên tâm Thủy sẽ tha về từ châu Âu 1 cái lò để góp sức với nhà bánh sài gòn nhé.

Hẹn gặp lại sài gòn !

349
0
0

bichthuyhn

em có thắc mắc tí ạh.....em nhớ hình như "chủ xị" lâu đài này là chị vịt xinh xinh.....nhưng sao giờ lại thấy là chị "toàn chữ" ạh???:-/:-/:-/...
Em ơi, chị lanh chanh nhé, em không đọc kỹ bên topic của Mít Nem ah, VỊt thấy giá bất động sản lên nên bán vội chung cư cho CSTT rồi em ah hihi.

883
0
0

mèo_ú

Em ơi, chị lanh chanh nhé, em không đọc kỹ bên topic của Mít Nem ah, VỊt thấy giá bất động sản lên nên bán vội chung cư cho CSTT rồi em ah hihi.
ặc ặc...mấy hôm nay em ko có nhà nên chẳng vào coi kỹ....ko bit j là phải ạh...:p:p
thế chị Thủy có định đi buôn ko đấy???

806
1
0

meduydu

Ở SG nhiều thầy bói giỏi mà, mình vào SG đi đúng một lần đến nhà người quen của một người quen, mình nói giờ sinh xong bác ý nói vanh vách về mình luôn mà ko cần lập lá số nhé. Nói chung chuẩn lắm, lúc ý chưa gặp chồng mình giờ thế mà bác ý còn bảo năm tới gặp nhau chậm nhất là tháng nào, sẽ yêu nhau và lấy nhau. Lúc ý chả tin mà về sau đúng phóc luôn. Cũng mong có dịp vào lại SG để gặp bác ý hỏi cho hai đứa nhà mình. Con bé quá chứ từ năm sau trở đi sẽ cắp cả lũ trẻ đi chơi cho sướng.:)
Mình cũng từng có cảm giác như MN, có nhiều lần đi xem xong cảm giác rùng mình, nổi da gà ...đúng sai đều có MN ah, nhưng nghĩ lại có đôi khi đúng là do trùng hợp, hên xui. Còn những điều không đúng thì từ từ đi vào quên lãng rồi :):):). Chuyện thầy bà, bói toán của mình spam chắc cũng vài trang =))=))=))
Chạy thôi, hôm nọ bị điểm danh spam nhiều mà trong khi cả ngày ấy mình khóa bàn phím =))=))=))

883
0
0

mèo_ú

Mình cũng từng có cảm giác như MN, có nhiều lần đi xem xong cảm giác rùng mình, nổi da gà ...đúng sai đều có MN ah, nhưng nghĩ lại có đôi khi đúng là do trùng hợp, hên xui. Còn những điều không đúng thì từ từ đi vào quên lãng rồi :):):). Chuyện thầy bà, bói toán của mình spam chắc cũng vài trang =))=))=))
Chạy thôi, hôm nọ bị điểm danh spam nhiều mà trong khi cả ngày ấy mình khóa bàn phím =))=))=))
"điểm danh spam nhiều???:-/:-/:-/:-/"....có hả chị????vậy chắc em bị "lôi cổ' ra đầu tiên wa...hichic:(:)(:)(:)((

349
0
0

bichthuyhn

ặc ặc...mấy hôm nay em ko có nhà nên chẳng vào coi kỹ....ko bit j là phải ạh...:p:p
thế chị Thủy có định đi buôn ko đấy???
Mèo ơi là Mèo, chị chỉ có đi ''buôn ngược'' thôi em ah hihi ....

CHị mà làm kinh doanh được thì bây giờ không ngồi đây ''hóng'' được đâu.

Hẹn gặp sài gòn nhé.

349
0
0

bichthuyhn

Mít Nem và mẹduydu lại khơi gợi cho mình háo hức đi xem rồi, mình mê điên dại từ hồi bé cơ tuy không phải ai cũng tin, cư nói đến đi xem là sướng cái đã. Thế mà hôm trước không biết để rủ mẹduydu đi coi hihi.

Mít Nem cho địa chỉ đi nhé, sắp tới thế nào cũng phải đến xem ông thầy của Mít Nem mới được.

Mình còn mê cả phong thủy nữa cơ mà sài gòn có mấy ông phong thủy hay lắm.

883
0
0

mèo_ú

Mèo ơi là Mèo, chị chỉ có đi ''buôn ngược'' thôi em ah hihi ....

CHị mà làm kinh doanh được thì bây giờ không ngồi đây ''hóng'' được đâu.

Hẹn gặp sài gòn nhé.
em cũng ngồi ngóng như chị đây này..hihi
thế "hẹn gặp" của chị là khi nào í nhỉ?????/:)/:)

806
1
0

meduydu

Mít Nem và mẹduydu lại khơi gợi cho mình háo hức đi xem rồi, mình mê điên dại từ hồi bé cơ tuy không phải ai cũng tin, cư nói đến đi xem là sướng cái đã. Thế mà hôm trước không biết để rủ mẹduydu đi coi hihi.

Mít Nem cho địa chỉ đi nhé, sắp tới thế nào cũng phải đến xem ông thầy của Mít Nem mới được.

Nếu chị mê phong thủy thì hôm nào thử ông thầy tên Sang xem sao. Ông ấy coi cho cả sếp của em. Hoặc mình đến chú Thiên Sứ bên lý học đông phương xem thử chị nhỉ. Em cũng giống chị, đang muốn đi tìm lại cảm giác "phê phê"

883
0
0

mèo_ú

Nếu chị mê phong thủy thì hôm nào thử ông thầy tên Sang xem sao. Ông ấy coi cho cả sếp của em. Hoặc mình đến chú Thiên Sứ bên lý học đông phương xem thử chị nhỉ. Em cũng giống chị, đang muốn đi tìm lại cảm giác "phê phê"
nếu coi về tình duyên thì nên coi chỉ tay hay bói bài hả chị???

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
806
1
0

meduydu

Cô mèo nhà chị "cống chò" rồi mà còn coi gì nữa cho lăn tăn hả em???
Theo chị nếu coi tình duyên thì ko coi bài cũng không coi chỉ tay mà coi bằng ......tim em à.
Theo lý học đông phương (huyên thuyên tí) thì cứ yêu là cưới, tuổi tác có kỵ cũng có thể hóa giải bằng tuổi của đứa con Út trong gia đình.
Cả nhà mình ai quan tâm, mời vào http://www.lyhocdongphuong.org.vn/diendan/index.php?showforum=18 tham khảo thử xem.

883
0
0

mèo_ú

Cô mèo nhà chị "cống chò" rồi mà còn coi gì nữa cho lăn tăn hả em???
Theo chị nếu coi tình duyên thì ko coi bài cũng không coi chỉ tay mà coi bằng ......tim em à.
Theo lý học đông phương (huyên thuyên tí) thì cứ yêu là cưới, tuổi tác có kỵ cũng có thể hóa giải bằng tuổi của đứa con Út trong gia đình.
Cả nhà mình ai quan tâm, mời vào http://www.lyhocdongphuong.org.vn/diendan/index.php?showforum=18 tham khảo thử xem.
hihihi.....ko phải lăn tăn chị ạh....nhiều lúc cứ tò mò thôi.....biết là cũng chẳng đc j nhưng lại vẫn máu.....
bến quận 7 có chỗ nào ko hả chị???:D:D

2,204
1
0

Nikki

"điểm danh spam nhiều???:-/:-/:-/:-/"....có hả chị????vậy chắc em bị "lôi cổ' ra đầu tiên wa...hichic:(:)(:)(:)((
Em mèo dạo vừa rồi ko thấy tăm hơi đâu nên ko biết...cả nhà bị 1 phen "sống dở chết dở" vì cái chữ ký "cảnh cáo spam" của chị Cáo...sợ chết lun á:(:)(:)((

883
0
0

mèo_ú

Em mèo dạo vừa rồi ko thấy tăm hơi đâu nên ko biết...cả nhà bị 1 phen "sống dở chết dở" vì cái chữ ký "cảnh cáo spam" của chị Cáo...sợ chết lun á:(:)(:)((
sao lại vậy hả chị NiK???nói em nghe với ???:D:D
tặng hoa này@};-@};-@};-

2,204
1
0

Nikki

Trùi ui, công ty của ax em còn ghê hơn nữa, tuyển nhân viên là GĐ ngồi phỏng vấn, thầy bói ngồi sau lưng xem tướng của ứng viên xem có hợp với sếp và cty ko thì mới nhận...ghê thật! Ax em được trọng dụng 1 phần cũng là do hợp tuổi với sếp nên...trong "thành phần thân sếp" :)). Còn có 1 cty IT hàng đầu VN thì dành cả 1 floor để làm nơi thờ phụng, suốt ngày nhang khói nghi ngút...ẹc ẹc:-$

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.