Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Hic, iphone 3G có ở VN rồi nhưng giá những 1,100US$ đắt quá, thèm lắm mà chỉ dám đứng ngắm thôi. Có ai thích iphone 3G giống tui không?????
Ăn chơi có tổ chức thế này mà toàn giả nghèo nhá:)

1,849
0
0

BB&C

Ăn chơi có tổ chức thế này mà toàn giả nghèo nhá:)
Híc, nghèo thật chứ không giả nghèo nhé. Mà cái thói ăn chơi thì đâu có liên quan đến giàu nghèo, tui nghèo nhưng tui vẫn ăn chơi :)):)):)):))

1,849
0
0

BB&C

Có chị đơi...
Cơ mà mua bên Mỹ cũng tới $700, ứ có xiền:((
Hihi, rẻ hơn việt nam 400US$ mà chị. Em vừa mở topic bên thông báo nhờ các mẹ bên Mỹ mua hộ rồi góp quỹ, không biết có được không. Em đang đợi trả lời.

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Hihi, rẻ hơn việt nam 400US$ mà chị. Em vừa mở topic bên thông báo nhờ các mẹ bên Mỹ mua hộ rồi góp quỹ, không biết có được không. Em đang đợi trả lời.
Em ơi, đi đâu mà mãi bây giờ mới thấy? Có cho HA qua nhà chị chọn sách không?

883
0
0

mèo_ú

mua thì được nhưng hok biết có unlock đc ko...với lại khi unlock đem về việt nam vẫn chưa chắc xài đã ngon đâu chị ạh....xui xẻo gặp trúng cái sóng yếu nữa đấy....khổ lắm....

1,849
0
0

BB&C

mua thì được nhưng hok biết có unlock đc ko...với lại khi unlock đem về việt nam vẫn chưa chắc xài đã ngon đâu chị ạh....xui xẻo gặp trúng cái sóng yếu nữa đấy....khổ lắm....
Chị cũng đang tham khảo mà thấy vụ này khó nhằn quá. Để xem nếu thèm quá chịu không nổi thì chắc nghiến răng mua cái ở Việt nam vậy, hic, quả nãy gãy hết cả hai hàm cho xem.

349
0
0

bichthuyhn

Chị cũng đang tham khảo mà thấy vụ này khó nhằn quá. Để xem nếu thèm quá chịu không nổi thì chắc nghiến răng mua cái ở Việt nam vậy, hic, quả nãy gãy hết cả hai hàm cho xem.
Thế này chắc mình phải "buôn" 3GS từ châu Âu về bán cho BBC nhé, chỉ lấy giá gốc thôi không lấy lãi nhé nhưng 1 cái thì không bõ công mang rồi !

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế này chắc mình phải "buôn" 3GS từ châu Âu về bán cho BBC nhé, chỉ lấy giá gốc thôi không lấy lãi nhé nhưng 1 cái thì không bõ công mang rồi !
Chị Thủy ko đọc ở topic trên kia à, em cũng đang định bon chen nhờ bác mừ:)

349
0
0

bichthuyhn

Thế thì bon chen đi để ta mang về cho bõ công. Nhưng mang giúp về thôi không lấy lãi đâu nhé. Đây không thích được trả công đâu, giúp thì sẵn sàng, nếu có hơi "tiền" là "lặn" đấy hihi !

349
0
0

bichthuyhn

@ Mèo ú : dạo này đi đâu em ơi ? Vào sài gòn hy vọng được gặp em mà khó quá ! Duy trì tốc độ spam đi chứ Mèo !

331
0
0

Hua Bin

cả nhà có xem bóng bầu dục không, có biết luật chơi không? Hôm qua, em đi ăn ở Hoa Viên, nhà hàng đó mở tivi chiếc một trận đấu bóng bầu dục. Mấy anh Séc xem cười, hò hét đã phải biết, em thì thấy toàn những hành động kỳ quặc, VDV cứ ôm quặp lấy nhau, like wild animals đang fighting. Eo ôi, kinh. :p, nói chung trông rất loạn xị, chẳng có tính thể thao gì

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế thì bon chen đi để ta mang về cho bõ công. Nhưng mang giúp về thôi không lấy lãi đâu nhé. Đây không thích được trả công đâu, giúp thì sẵn sàng, nếu có hơi "tiền" là "lặn" đấy hihi !
Hờ hờ, bác nhớ nhá, cầm độ 10 cái qua HQuan nó hỏi bác tự xì tiền ra giải quyết nhá=)) Đùa thôi, cửa về em có người quen, cần ra đón bác và cầm hàng đi cửa khác luôn;)

349
0
0

bichthuyhn

Bao nhiêu cũng được, học trò cũ và người quen của chị trên sân bay cũng nhiều lắm, không ngại chuyện đưa ra cổng với lại chị sẽ báo em cụ thể ngày về qua phone nhé, sợ lỡ may ai đó tưởng chị buôn lậu thì chết ! hihi

1,849
0
0

BB&C

Ôi, thế thì sung sướng quá bác Thủy ơi. Em đợi bác từng ngày đấy nhé.

1,849
0
0

BB&C

Cả nhà ơi, hỏi thật cả nhà nhé. Cả nhà có tin chuyện bói toán không??? Hôm nay tự nhiên thằng em chồng rủ em đi xem bói, thật ra là định đi xem ngày mở quán cà phê thôi. Đi xem bà thầy bói phán là em yểu mệnh. Năm sau em sẽ bị mổ cấp cứu, có thể em sẽ khó qua khỏi. Rằng vợ chồng em sẽ khó mà sống với nhau lâu, có nghĩa là em sẽ chết trước chồng và chồng sẽ lấy vợ khác. Bà ấy bảo là đầu năm sau làm lễ cưới lại may ra đỡ được nhưng vẫn khẳng định là em sẽ mổ, em sẽ bị bệnh gì đó ở trong người và phải mổ cấp cứu. Hic, em thấy buồn chán quá, tự nhiên lo lắng quá.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cả nhà ơi, hỏi thật cả nhà nhé. Cả nhà có tin chuyện bói toán không??? Hôm nay tự nhiên thằng em chồng rủ em đi xem bói, thật ra là định đi xem ngày mở quán cà phê thôi. Đi xem bà thầy bói phán là em yểu mệnh. Năm sau em sẽ bị mổ cấp cứu, có thể em sẽ khó qua khỏi. Rằng vợ chồng em sẽ khó mà sống với nhau lâu, có nghĩa là em sẽ chết trước chồng và chồng sẽ lấy vợ khác. Bà ấy bảo là đầu năm sau làm lễ cưới lại may ra đỡ được nhưng vẫn khẳng định là em sẽ mổ, em sẽ bị bệnh gì đó ở trong người và phải mổ cấp cứu. Hic, em thấy buồn chán quá, tự nhiên lo lắng quá.
Ối thôi xin em. Riêng cái câu tiếp theo bảo em phải làm lễ là biết rồi. Bà í làm lễ chứ ai:-&. Nếu lo lắng em đi xem chỗ nữa đi, đi xem với bộ mặt nguội ngắt, chả nói chả rằng, khôn buồn không vui, đố bà thày ông thầy nào nói dựa được đấyB-). Vui lên nào, đức năng thắng số, đúng không cả nhà@};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ối thôi xin em. Riêng cái câu tiếp theo bảo em phải làm lễ là biết rồi. Bà í làm lễ chứ ai:-&. Nếu lo lắng em đi xem chỗ nữa đi, đi xem với bộ mặt nguội ngắt, chả nói chả rằng, khôn buồn không vui, đố bà thày ông thầy nào nói dựa được đấyB-). Vui lên nào, đức năng thắng số, đúng không cả nhà@};-
Công nhận chị này dễ bị doạ thật, BBC rỗi thì sang YM em tư vấn cho nhá:))

1,849
0
0

BB&C

Công nhận chị này dễ bị doạ thật, BBC rỗi thì sang YM em tư vấn cho nhá:))
Nhát gan quá mà, tự nhiên trưa nay gọi cho chồng, định khóc, may mà kiềm chế được.

Để chỉ đổi máy vào YM nhé. Máy này chẳng hiểu sao không download được YM.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.