Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Avatar là hình em đấy à Lantrailt? đẹp thế:-*

2,204
1
0

Nikki

Thế mà làm em nằm khóc thút thít :((...thì ra cả nhà đều bị :p (mà đúng là em cũng đi spam :">)

1,961
0
0

anatomysu

@ NIkki: em khóc thút thít thật á. Eo xấu hổ quá lêu lêu :silly::silly:<:p<:p:p

466
0
0

kimsonbui

Giờ này mới coi xong phim Hàn Xẻng, vừa coi xong lại quên tên :p

Nói liên thiên một cái chào buổi sáng rồi đi ngủ cho đúng giờ :-B

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Giờ này mới coi xong phim Hàn Xẻng, vừa coi xong lại quên tên :p

Nói liên thiên một cái chào buổi sáng rồi đi ngủ cho đúng giờ :-B
Em trả nhời cho nhá, đấy là phim Những nàng công chúa nổi tiếng đấy. Trả công đê :))

2,501
0
0

Haidang02

Hay số một? :))

Èo, dạo này em toàn bắt bẻ chữ của bác, nhỉ?:)):))
Nhà chị dạo này ở trạng thái ấy ít lắm :))

Hôm qua chị nói với 291179 là CSTT chỉ có Lương Tâm, Khai Tâm và ... Minh Tâm :p là hiểu nhau nhất cái vụ tán nhảm.
Lần trước chị bảo Hanoi&m là họ hàng nhà ớt, thì Trái ớt nhà ta giãy nảy lên thanh minh, không, em thề không họ hàng gì cả :))

144
0
0

Lantrailt

Avatar là hình em đấy à Lantrailt? đẹp thế:-*
hihi chỉnh sửa mãi mới đc cái hình tàm tạm chị ạ! Cố lăng xê tí để.........đắt hàng, hức hức...ế ẩm quá hức hức...... mà toàn chơi với các mẹ nên thèm có baby lắm ý :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

144
0
0

Lantrailt

hụ hụ ,,,,,,,,,chả có ai xì pam với em thế này????????????

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhà chị dạo này ở trạng thái ấy ít lắm :))

Hôm qua chị nói với 291179 là CSTT chỉ có Lương Tâm, Khai Tâm và ... Minh Tâm :p là hiểu nhau nhất cái vụ tán nhảm.
Lần trước chị bảo Hanoi&m là họ hàng nhà ớt, thì Trái ớt nhà ta giãy nảy lên thanh minh, không, em thề không họ hàng gì cả :))
Công nhận là mấy cái Tâm này bậy bạ thật:)) Cúc nhỉ:)) Làm em Cúc suốt ngày quay chị MN như chong chóng để hỏi và để hiểu.

2,651
0
0

Khai Tâm

:"> :"> :"> Đấy, bác nói cái hiểu ngay B-) Mà sao cho em vào danh sách các tiền bối thế O:)

2,651
0
0

Khai Tâm

Công nhận là mấy cái Tâm này bậy bạ thật:)) Cúc nhỉ:)) Làm em Cúc suốt ngày quay chị MN như chong chóng để hỏi và để hiểu.
:-O Bậy lúc nào mà bậy? :-B Ai nghĩ bậy thì mới bậy chứ /:) ::-?

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Ơ cái film ấy vẫn chưa hết ah???:-O
Hôm nay mới là tập cuối. Tớ thích xem nhưng cũng mong nó hết vì suốt ngày bị bà ngoại chửi rầm rầm vì tội cứ không chịu ru con ngủ, trốn đi xem phim thôi :D

2,080
0
0

Mít hôm nào cũng xem phim này xong mới đi ngủ, suốt ngày bảo bà bật phim cô bộ đội đấy thông gia ạ=))
Hiiii Mít thức khuya thế hả con, thức khuya có hại cho sức khỏe đó nha . Cũng gần hết rồi , em Bối chỉ thích coi quảng cáo thôi, có lúc tầm giờ đấy em đã ngủ khèo lâu rồi . Nhưng cũng có hôm em ấy đang nằm trong tay mẹ để ngủ nhưng hễ nghe tiếng quảng cáo là em ấy lại mở mắt ra xem.

1,849
0
0

BB&C

Hic, iphone 3G có ở VN rồi nhưng giá những 1,100US$ đắt quá, thèm lắm mà chỉ dám đứng ngắm thôi. Có ai thích iphone 3G giống tui không?????

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hic, iphone 3G có ở VN rồi nhưng giá những 1,100US$ đắt quá, thèm lắm mà chỉ dám đứng ngắm thôi. Có ai thích iphone 3G giống tui không?????
Có chị đơi...
Cơ mà mua bên Mỹ cũng tới $700, ứ có xiền:((

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.