Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
153
0
0

Việt Hà

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Ôi...hôm nay tổ bánh SG off vui quá, chỉ tiếc là em ko đủ khả năng "chiến đấu" cùng các chị,nhưng ko sao...em có nhiều quà đem về, rồi em còn học hỏi thêm được ở chị bichthuyhn vài điều và vài sáng kiến hay ho lắm cơ. Là lá la...
Ôi ! Chị tưởng chị bichthuyhn ở Hà Nội chứ? Hay là hôm ấy bác í ngẫu nhiên vào SG nhỉ ? :-/

1
0
0

LLL

Hehe, đúng là chuyện đời, chuyện người, chuyện lòng dạ....túm cái váy lại là nhiều chuyện.

Ừ mà ngẫm ra cái con gà bạn em nó không ngu mà là nó dại. Dại quá tin người để đến nỗi họ vặt hết lông của nó rồi lại vặt trụi cả lông của bạn nó. Bọn em hiền quá chứ phải chị (bình thường cũng hiền lắm) thì chị túm váy lên chơi luôn. À mà hôm nay đang có tâm trạng vui nên buôn tý (không buôn nhanh rồi sọ cũng bị vặt trụi giống mấy em). Mình đúng là dân buôn thật, nhưng ít ra mình có 1 tý cái tâmvì ở đây mình cũng buôn nhưng lời lãi, vốn liếng là mình đưa bác L làm TT. Ấy vậy mà có đứa thối mồm, gato nó bảo mình này nọ (nói thế cho đứa nào có tật giật mình nhá:))). Mình mà điên lên thì thể nào mình cũng làm rõ cho ra ngô ra khoai. Mà chả hiểu tại sao những đứa như thế nó vẫn tồn tại ở đây nhỉ. Các bác thông củm vì em đang ở vùng xa không có net, tranh thủ xài chùa được chút xíu nên vào đây chạy vội. Để em về HN hầu tiếp các bác về cái sự đời, sự người nhá.
Thảo lại lượn đâu đó?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
153
0
0

Việt Hà

Chị Thuỷ có nhà cả ở SG và HN mà.
Thảo nào ! Hôm trước tớ còn nhờ người đến nhà bác í ở HN lấy hộ KA. Thế là có cơ hội gặp bác ấy ở SG rồi. Nhân dịp này em cảm ơn chị bichthuyhn nhé, em mong gặp bác ở SG ạ.

318
0
0

hoa Dím

Chị hoaDím ơi!
Em ăn vạ đòi chị 2 cái công thức sốt của yaourt cheesecake đây :(:)(:)(([/QUOTE]

Là em đó hả! Chị lu bu quá quên mất luôn. Thôi, đừng ăn vạ nữa, cuối tuần này nhất định sẽ vào cập nhật công thức cho em! Mở ngoặc xíu, chị vừa xem hình ọp, Meduydu xinh ơi là xinh, trẻ ơi là trẻ! Có tảo hôn không đấy?

806
1
0

meduydu

Chị hoaDím ơi!
Em ăn vạ đòi chị 2 cái công thức sốt của yaourt cheesecake đây :(:)(:)((
Là em đó hả! Chị lu bu quá quên mất luôn. Thôi, đừng ăn vạ nữa, cuối tuần này nhất định sẽ vào cập nhật công thức cho em! Mở ngoặc xíu, chị vừa xem hình ọp, Meduydu xinh ơi là xinh, trẻ ơi là trẻ! Có tảo hôn không đấy?[/QUOTE]

Cảm ơn chị (em làm bên mỹ phẩm Shiseido nên em đang ngụy trang kiểu Nhật thôi :-$:-$).
Em nghiện cheese lại còn kèm với sốt, chị nói có kèm để ăn được nhiều hơn nên em nghiện câu nói của chị luôn rồi. Chừng nào chị rảnh thì cập nhật cho em xin CT nhé!

2,204
1
0

Nikki

"Welcome to Chia Sẻ Tình Thương
Hi Nikki, Welcome to Chia Sẻ Tình Thương "

Ơ...em thik cái sign của nhà mình rồi nhé...tự nhiên cảm thấy mình quan trọng hẳn, ai cũng welcome:">

806
1
0

meduydu

Kiểu này phải off tiếp để hướng dẫn trang điểm sao cho trẻ thôi mụ ui :)
Mình tính gọi em xưng chị với đằng ấy mà nghe đâu bằng tuổi nên làm thinh luôn đấy.( Quê ghê )
may là bác Sơn chưa ngụy trang :-O:-O:-O

1,961
0
0

anatomysu

"Welcome to Chia Sẻ Tình Thương
Hi Nikki, Welcome to Chia Sẻ Tình Thương "

Ơ...em thik cái sign của nhà mình rồi nhé...tự nhiên cảm thấy mình quan trọng hẳn, ai cũng welcome:">
Em Nik cũng mới thấy hả, chiều nay chị cũng mới thấy. Lúc đầu còn ngơ ngác ko hiểu có bị lỗi gì ko nhưng sau đó thì mới thấy ấm áp thật. Yêu cả nhà mình... :-*

Còn lẩu kem thì sao nhỉ? Bác HT Kimsonbui, cả ngày nay em ko thấy bác vào nhà bánh nhé, dzỗi rồi =(( :p

1,961
0
0

anatomysu

Chị mẹ duydu, chị xinh và trẻ quá trời, chị Sơn cũng đẹp mặn mà luôn. Ai cũng ăn ảnh kinh khủng, tí em post bên Hội mình mấy tấm có mặt hội trưởng Sơn nhiều hơn nhé hihi

466
0
0

kimsonbui

Em Nik cũng mới thấy hả, chiều nay chị cũng mới thấy. Lúc đầu còn ngơ ngác ko hiểu có bị lỗi gì ko nhưng sau đó thì mới thấy ấm áp thật. Yêu cả nhà mình... :-*

Còn lẩu kem thì sao nhỉ? Bác HT Kimsonbui, cả ngày nay em ko thấy bác vào nhà bánh nhé, dzỗi rồi =(( :p
8 tiếng vàng ngọc chị không thể mở nổi mắt (toàn nhắm mắt làm :D), nãy giờ vô hội đã cm bù rồi cô nương ơi :)

466
0
0

kimsonbui

Chị mẹ duydu, chị xinh và trẻ quá trời, chị Sơn cũng đẹp mặn mà luôn. Ai cũng ăn ảnh kinh khủng, tí em post bên Hội mình mấy tấm có mặt hội trưởng Sơn nhiều hơn nhé hihi
Trùi ui, nghe hội bánh SG khen nhau kìa :p , cả hội ai cũng xinh cũng đẹp hết à :x

806
1
0

meduydu

Cảm ơn em. Chị đây vừa xấu hổ khi đọc nhầm rằng Ai cũng ăn bánh kinh khủng
Chắc tại đang sướng vì được khen.

466
0
0

kimsonbui

Mình tính gọi em xưng chị với đằng ấy mà nghe đâu bằng tuổi nên làm thinh luôn đấy.( Quê ghê )
may là bác Sơn chưa ngụy trang :-O:-O:-O
Tớ không biết trang điểm đâu, nên tớ nói off là off thật đấy. Tớ thích nhất nhấn mạnh vào đôi mắt nhưng không biết đánh thế nào cho đúng. Chứ đi làm thì xuề xòa được còn đi tiệc thì lúng túng lắm.

1,961
0
0

anatomysu

Tớ không biết trang điểm đâu, nên tớ nói off là off thật đấy. Tớ thích nhất nhấn mạnh vào đôi mắt nhưng không biết đánh thế nào cho đúng. Chứ đi làm thì xuề xòa được còn đi tiệc thì lúng túng lắm.
Chị mà còn make up đúng chuẩn nữa chắc khối người chết ấy ạ... Em thấy chị nhấn mắt thêm là đẹp lắm vì mắt chị cũng đẹp sẵn rồi hihi. Off lần nữa nhá chị :p

806
1
0

meduydu

Off đi, bạn nào thích tư vấn gì về kỹ năng ngụy trang, trong khả năng của mình, mình sẽ cố gắng tư vấn ngay.
Sao cứ off ẹp ăn uống là mình sung thế nhỉ???:-/:-/:-/

1,961
0
0

anatomysu

@meduydu: vì chị có năng khiếu giao tiếp ạ >:D< nên thích ọp ẹp hihi. Lần này chị chọn địa điểm nhé, rồi hướng dẫn hội mình 1 buổi make up ạ. >:D< :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.