Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
144
0
0

Lantrailt

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Các chị ơi, em vui quá huhuhuuuuuuuuuuuuuu

2,204
1
0

Nikki

Vui quá nên khóc đấy chứ! Chị vô đọc nhật ký em viết đi, hihi nóng hổi luôn ý
Em đọc xong vẫn "bán tín bán nghi"...ko hiểu là thế nào?Nhưng hi vọng đó đúng là sự thật...chia vui với chị và cô nhé@};-@};-@};-

2,204
1
0

Nikki

sao lại vậy hả chị NiK???nói em nghe với ???:D:D
tặng hoa này@};-@};-@};-
Dạo trước ai vào nhà cũng "giật đùng" ah quên, giật mình vì cái chữ ký của chị Cáo ""Nikki ơi, hôm nay spam hơi bị nhiều rồi đấy nhá " :-O:-O:-O, vừa quê vừa sợ cơ :p. Ko tin em cứ xem lại mấy trang trước ~75 ->

349
0
0

bichthuyhn

Nếu chị mê phong thủy thì hôm nào thử ông thầy tên Sang xem sao. Ông ấy coi cho cả sếp của em. Hoặc mình đến chú Thiên Sứ bên lý học đông phương xem thử chị nhỉ. Em cũng giống chị, đang muốn đi tìm lại cảm giác "phê phê"
CHị hay coi chú Sao bên quận 5, nhà ở phố Trần Phú đó. Chú ấy là do mẹ nuôi chị giới thiệu. Chị cung nghe nói chef của em tin dữ lắm và có 1 ông chuyên giúp chị ấy cho hệ thống các cửa hàng mà chị chưa làm sao để biết được. May có em biết thì hôm nào vào chị em mình cùng đi nhé. Cam ơn em trước.

349
0
0

bichthuyhn

Trùi ui, công ty của ax em còn ghê hơn nữa, tuyển nhân viên là GĐ ngồi phỏng vấn, thầy bói ngồi sau lưng xem tướng của ứng viên xem có hợp với sếp và cty ko thì mới nhận...ghê thật! Ax em được trọng dụng 1 phần cũng là do hợp tuổi với sếp nên...trong "thành phần thân sếp" :)). Còn có 1 cty IT hàng đầu VN thì dành cả 1 floor để làm nơi thờ phụng, suốt ngày nhang khói nghi ngút...ẹc ẹc:-$
Hay thế Nikki cho chị tên cty đó nhé IT ấy để chị hù ông xã chị chơi vì ông xã chị thì lại phản đối lắm chuyện đó làm chị nhiều khi mất cả hứng xem xét. Tks em nhé hihi.

883
0
0

mèo_ú

Dạo trước ai vào nhà cũng "giật đùng" ah quên, giật mình vì cái chữ ký của chị Cáo ""Nikki ơi, hôm nay spam hơi bị nhiều rồi đấy nhá " :-O:-O:-O, vừa quê vừa sợ cơ :p. Ko tin em cứ xem lại mấy trang trước ~75 ->
hahaahahahaa.....chết chị nhá.........=))=))=))=))....
may là em chưa bị vụ nào như thế...mặc dù tốc độ xì pam của em nhanh kinh khủng ....hehe:D:D

349
0
0

bichthuyhn

Mình cũng chưa thấy thế bao giờ để xem thế nào nhỉ ???

883
0
0

mèo_ú

đẹp ko chị????em còn nhiều lắm...haha:)):)):))

mấy đứa cháu bên chồng mỗi lần thấy em là lại bảo..."cô ơi, cho con mượn đt cô để xem em bé lắc ...."...ặc ặc.....
nhiều lúc đến ngại ...

466
0
0

kimsonbui

đẹp ko chị????em còn nhiều lắm...haha:)):)):))

mấy đứa cháu bên chồng mỗi lần thấy em là lại bảo..."cô ơi, cho con mượn đt cô để xem em bé lắc ...."...ặc ặc.....
nhiều lúc đến ngại ...
Kể ra có cái lá nho thì đẹp hơn :"> sếc xờ xy cứ phải nửa kín nửa hở mí quyến rũ, chạy tồng ngồng thì thấy hết trơn hết trọi rồi :D

883
0
0

mèo_ú

Kể ra có cái lá nho thì đẹp hơn :"> sếc xờ xy cứ phải nửa kín nửa hở mí quyến rũ, chạy tồng ngồng thì thấy hết trơn hết trọi rồi :D
èo....thế mới máu chị ạh...:)):)):)):))

1,961
0
0

anatomysu

Em thấy meduydu đang ở trong này luôn nè, chị ơi đã làm bánh cheese nào chưa ạ, share em công thức với :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.