Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Mẹ cá chép đi nhé, em nhớ chị quá ờ, đi xong mình lẩu kem lẩu gà gì đấy :p :p

Thứ 5 hay 6 hay 7 hả chị saomai? :p Em thích 5 hoặc 6 ạ. Tuỳ mọi người nữa nhá

2,204
1
0

Nikki

Mẹ cá chép đi nhé, em nhớ chị quá ờ, đi xong mình lẩu kem lẩu gà gì đấy :p :p

Thứ 5 hay 6 hay 7 hả chị saomai? :p Em thích 5 hoặc 6 ạ. Tuỳ mọi người nữa nhá
Vậy thì e thik Thứ 2 hay 3 hay 4 cơ =))

1,961
0
0

anatomysu

Thế đặc cách cho em nik qua xếp 1/2 quà vào thứ 2 nhá chị saomaiiiiii. Còn em với mọi người thứ 5, 6 hay 7 :))

1,528
0
0

saomai

Mẹ Cá Chép: đến nhé em:love:
Cả nhà: chốt lại thứ 5 nhé, vì thứ 6 chúng mình "xuất quân" rồi.:D:love:
Riêng ngày thứ 6 đến bệnh viện: các mẹ có con nhỏ dưới 1 tuổi nên ở nhà nhé, môi trường lây nhiễm khá cao.:love:

2,204
1
0

Nikki

Thế đặc cách cho em nik qua xếp 1/2 quà vào thứ 2 nhá chị saomaiiiiii. Còn em với mọi người thứ 5, 6 hay 7 :))
Được thôi...vậy chia ra nhá...1/2 quà Nik xếp Nik sẽ tự đi PNT...còn lại phần mọi người

720
0
0

chuột đồng

Riêng ngày thứ 6 đến bệnh viện: các mẹ có con nhỏ dưới 1 tuổi nên ở nhà nhé, môi trường lây nhiễm khá cao.:love:
Chị saomai ơi, lần rồi đi ung bướu, mấy em cty em không biết lại mua kẹp tóc tăng, giờ chừa lại 1 túi kẹp và có thêm khoảng 10 cái áo thun mới cho các em gái, em gửi chị tặng mấy em ở pham ngọc thach được không chị?

2,204
1
0

Nikki

Các bà mẹ chưa có con cũng nên...ở nhà =))

1,528
0
0

saomai

Chị saomai ơi, lần rồi đi ung bướu, mấy em cty em không biết lại mua kẹp tóc tăng, giờ chừa lại 1 túi kẹp và có thêm khoảng 10 cái áo thun mới cho các em gái, em gửi chị tặng mấy em ở pham ngọc thach được không chị?
Vậy cũng được, kẹp tóc thì chắc chắn nhưng áo cũng hên xui vì không rõ kích cỡ các bé như thế nào, hôm đó em đi cùng nhé:cstt04:

993
0
0

Cá Chép

Chị ơi, thứ 5 là mấy giờ đấy ạ? Để em thu xếp từ giờ đến đó là vừa... :D

408
0
0

bachan910

Chị ới, đem quà về nhà.. xếp được không chị? :D

2,204
1
0

Nikki

Trời, em ko biết nói sao...nhưng ko nghĩ là đi UB mà tặng kẹp tóc đó chị...giống như vô chùa tặng lược cho các thầy :p

1,528
0
0

saomai

@ Cá Chép: từ sáng đến chiều em à(9h - 16h), rảnh giờ nào tham gia giờ đó nhé :love:
@ bachan: đến nhà để khai trương bếp và khuôn nhá :love:

1,961
0
0

anatomysu

@ Cá Chép: từ sáng đến chiều em à(9h - 16h), rảnh giờ nào tham gia giờ đó nhé :love:
@ bachan: đến nhà để khai trương bếp và khuôn nhá :love:
Chị saomai, mình xếp từ sáng đến chiều thật á :D :p...

Bachannnnn: Xin nghỉ bệnh tiếp đi, đi chơi với bọn em nhớ. Có nhà mới à, em kéo qua lục bếp được hông?

720
0
0

chuột đồng

Trời, em ko biết nói sao...nhưng ko nghĩ là đi UB mà tặng kẹp tóc đó chị...giống như vô chùa tặng lược cho các thầy :p
hihi... Báo cáo tình hình là như thế này:

Số quà là do cty chị chuẩn bị cho các em ở mái ấm Mai Liên, trước đây chị đến 1 lần với sếp. Năm nay sếp cũng muốn gửi chút quà đến các em nên cho mấy em cty cũng chuẩn bị quà. Do mái ấm Mai liên nuôi các em gái độ tuổi từ 0 - hơn 20. Vì vậy cty có mua quần áo tập sách, và không quên kẹp tóc. Đến khi liên lạc lại Mai liên thì bên ấy chẳng sắp xếp được thời gian, các em bên ấy "được" dạy học kín cả ngày. Cuối tuần cũng học, sau nhiều lần trao đổi chọn thời gian để phù hợp cả 2 mà vẫn không được, các em bên cty cũng "xìu" với bên ấy, và bên ấy cũng bảo thôi dành quà cho trường hợp nào khác thuận lơi hơn. Thế là mọi người quyết định vào ung bướu.

Đi ung bướu mới thấy các em ở đây thích đồ chơi hơn là thức ăn, các em tranh nhau xin đồ chơi, hihi... Nhiều nhóc lém lĩnh lắm, có rồi nhưng cứ chạy ra, con xin chị bạn cùng phòng, con xin cho chị kế bên, ...

720
0
0

chuột đồng

Vậy cũng được, kẹp tóc thì chắc chắn nhưng áo cũng hên xui vì không rõ kích cỡ các bé như thế nào, hôm đó em đi cùng nhé:cstt04:
Hôm trước em dự định sẽ đi cùng, nhưng khi đọc bài chị pót dặn các mẹ có con nhỏ thì không nên đi, nên em xin đến phụ gói quà với các chị ạ.

1,961
0
0

anatomysu

Thế chị ghé vào thứ 5 nhé, để bọn em biết mặt nữa ạ :p... :-*

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Mai em không đi đến nhà chị SM được rồi, Ông nội em mất sáng nay... Cả nhà lần lượt bay ra Bắc rồi!! Hẹn nhà mình lần khác nhé!