Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

1,528
0
0

saomai

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Nikki ơi là Nik:D

100
0
0

maybay

@saomai: Lâu quá không gặp em, cũng lu bu quá không cập nhật thông tin, chừng nào mổ heo em cho chị 500 tin nhắn nhé. Thanks!

499
0
0

Shortee2009

Me ri X Mợt cả nhà

;)) ;)) ;))

P/S: đặc biệt chúc mừng anh Sọt...=))
Trời .... dòm mà chảy máu cam rùi nè :D ... rtong tấm hình đó .... "bé" nào là Nik dọ? :p
ƯỚC GÌ ....... >:)

Chúc cả nhà 1 mùa giáng an lành và hạnh phúc nhen .... năm mới ... thắng lợi mới (cái câu này hùi còn bên đó ... nghe mấy chú mấy bác nói vậy đó :D)

@Mẹ CTB: hông đi sì gòn thì qua tét xịt chơi đi ... đêm nay ngoài trời xuống còn âm 5 độ .... để chút chiều Sọt đem cái vòi nước ra xịt ... cho tối nó đông thành đá ... rùi mai mình chơi trượt đá hén :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,204
1
0

Nikki

@Anh Sọt về chăn gấu ngay...nghiêm cấm hành vi dụ dỗ chị em phụ lữ nhá...Em ứ thik Tét xị -5 độ đâu, thik Châu Âu -20 độ cơ, hớ hớ

499
0
0

Shortee2009

@Anh Sọt về chăn gấu ngay...nghiêm cấm hành vi dụ dỗ chị em phụ lữ nhá...Em ứ thik Tét xị -5 độ đâu, thik Châu Âu -20 độ cơ, hớ hớ
dạ bẩm em .... GẤU chăn anh ... chớ anh có dám mơ mộng gì đến chăn gấu đâu em:D
tối nay anh ngủ .... lở mà có nằm mờ thấy tấm hình em tặng rùi kiu tên em .... em đừng có nhảy mủi nhen :D

A lô A lô .... tin mới nhận .... ngoài trời tuyết đang rơi .... có ai qua tét xịt thì qua lẹ lẹ .... nếu có đủ tuyết thì mai mình đắp snowman chơi

1,961
0
0

anatomysu

Ôi nghe tuyết rơi mà thèm :(

2,204
1
0

Nikki

dạ bẩm em .... GẤU chăn anh ... chớ anh có dám mơ mộng gì đến chăn gấu đâu em:D
tối nay anh ngủ .... lở mà có nằm mờ thấy tấm hình em tặng rùi kiu tên em .... em đừng có nhảy mủi nhen :D

A lô A lô .... tin mới nhận .... ngoài trời tuyết đang rơi .... có ai qua tét xịt thì qua lẹ lẹ .... nếu có đủ tuyết thì mai mình đắp snowman chơi
Dụ khị con nít... >:p

Ôi nghe tuyết rơi mà thèm :(
Và có 1 "đứa" con nít xuất hiện =))

635
0
0

Họa sĩ nghèo

@ a. Sọt: anh được Nik ưu ái quá, quà GIáng Sinh thật hoành tráng. Sướng nhất là anh Sọt đó nha...:D
@Vy: em mở tủ lạnh (đóng tuyết) ngắm đỡ đi em... Anh Sọt gởi thùng tuyết về cho Sài Gòn đê...:cstt04:

1,961
0
0

anatomysu

@ a. Sọt: anh được Nik ưu ái quá, quà GIáng Sinh thật hoành tráng. Sướng nhất là anh Sọt đó nha...:D
@Vy: em mở tủ lạnh (đóng tuyết) ngắm đỡ đi em... Anh Sọt gởi thùng tuyết về cho Sài Gòn đê...:cstt04:
Huhu em xài tủ ko đóng tuyết :D

499
0
0

Shortee2009

hôm kia tuyết rơi ... nhưng mà lạnh quá nên hông dám ra ngoài ... tại vì dạo này long thể hơi bị bất an .... vậy thì hẹn lần sau tuyết rơi nữa ... Sọt đóng thùng gởi về cho há :D

Dụ khị con nít... >:p

Và có 1 "đứa" con nít xuất hiện =))
con nít sống lâu năm hả em :D
mà nè ... em su tầm cái hình chỗ nào ... chỉ dùm cho anh vô đó tìm thêm 1 đống ... đem về phóng to rùi in ra ...treo đầu giường coi em :D

2,204
1
0

Nikki

Mún post hình...mà tình hình là từ 9h sáng đến 10h đêm nó đúi quá...đang type máy của chồng nên chả hứng post, đi ngủ cho...lành mạnh :))

251
0
0

ANNA

lâu rồi em ko lên diễn đàn :( hôm trước cũng ko đi off, chị Nik cũng trách em là sao ko confirm sớm sớm :( em xin lỗi nhưng tình hình là 2 tháng nay nhà em xảy ra nhiều chuyện lắm. từ việc này đến việc kia. thực sự em stress ko chịu đc mà còn phai thi cử nữa :( em mong mấy chị thông cảm cho em nha :( đừng giận em. có lẽ thời gian sắp tới em sẽ ko lên diễn đàn đc tại vì lu bu quá :( nhưng khi giai quyết xong hết thì em sẽ phụ giúp mấy chị nhiều hơn. cho em xin lỗi. :( :( :( :(

2,204
1
0

Nikki

Mang tí hình về nhà
Còn tí hình post nốt

Công tác chuẩn bị bữa tiệc

Bò kho

Soup gà nấm

Gà luộc lá chanh

Chả giò tôm cua

Tôm sú hấp ken :p

Xôi lòng gà

Ghẹ Phú Quốc hấp ken (ken được tận dụng tối đa =)))

Bánh chưng nóng miền Bắc :x

Bánh mì để ăn bò kho (và là món mài răng cho bọn nhóc :)))

Toàn cảnh

melamlan và hoasingheo + Núm

Bác Saomai và bạn

minhnhat và 2 "mụ" tham ăn đang oanh tạc =))

zuki và haclun

Đây...2 "mụ" tham ăn đây :p - meduydu và ăn năm tô mỳ to - bị bắt quả tang nên ngại ngùng thế đấy =))

"Mì chính cánh" : mr Minh - hoasingheo; mr Khánh - zuki; mr Hiệp - saomai

Mr Khoa - anatomysu - xì tin boy =))

Phân đoạn "quăng" bắp cải :p

"Mẹ" hàng rau :))

Rau "ế" của "mẹ í" đây :p, ế nên mỗi người lụm 1 bịch nè

Đến công đoạn đập "nhợn"

Các cô xê ra để Núm xem nào, Núm tổng kết và đếm tiền nữa chứ!!!

Ôi tiền nong là quan trọng lắm nhá, để Núm xem cho rõ còn ghi chép

Ford: các cô này lằng nhằng quá, cứ xớ rớ ở cái đống tiền, đi ra cho em Núm tổng kết, phải ngồi đây bảo vệ Núm thôi :">

Ôi, tiền đây rồi, lợn đâu rồi...tan tành mây khói

1,961
0
0

anatomysu

Nó trả thù mình :))... Chơi chả đẹp

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Tiếp nhé!!
Toàn cảnh bữa ăn hoành tráng và no căng. Đi về còn rinh về ăn no say. Cám ơn những món quà HN, HP đã gởi vào cho SG. Ngon lắm ạ!!!

Trước khi cầm đũa...

Sau...

Cả nhà nhớ nhìn cái bịch vỏ ghẹ trước mặt Nik nhá :p:p

Vẫn thòm thèm...

Khi đã no say, tung hứng tí

Duyên dáng bắp cải:p

Dáng chuẩn phết nhỉ :D

Giải nhiệt tình nhất được trao cho mẹ Minh Nhật, từ Vũng Tàu bác lặn lội lên ọp rồi lại ra xe phi về luôn @};-@};-@};-

Hết rùi, Bác Sao Mai đưa hình lên đi, Ah, nhớ chọn tấm nào em xinh xinh nhá, :D:">

806
1
0

meduydu

@Nikki: hình ảnh cạnh tranh không lành mạnh nhé! Cứ ngay lúc người ta đang trải nghiệm ......:D:D:D
@HSN: Chị già này em cũng không tha hả?

499
0
0

Shortee2009

người đẹp 1 "đám" .... rượu thịt ê hề ..... ƯỚC GÌ ```````````````````

1,961
0
0

anatomysu

:D Nghèo vô bên topic cảm xúc offline SG, đầy hình ở bển á. Nghèo lạc hậu quá đê :p Em nhớ Nấm quá huhu

Anh Sọt, ước gì anh ở đây giờ này à :))

2,204
1
0

Nikki

:D Nghèo vô bên topic cảm xúc offline SG, đầy hình ở bển á. Nghèo lạc hậu quá đê :p Em nhớ Nấm quá huhu

Anh Sọt, ước gì anh ở đây giờ này à :))
Ước làm gì...anh Sọt ko dám về đâu...sợ bị "chôn sống" =))