Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Chào Sài Gon thân yêu!!!
Hôm nay chúa chổm Bừa gửi vào SG trả tạm 100 cái BRB. Ngày mai CN Mẹ Mít Nhợn sẽ bay vào trong đó.
Vậy Sài Gòn gạch tên Bừa trong sổ nợ đi nhé???? :x:x:x:x

499
0
0

Shortee2009

Chào Sài Gon thân yêu!!!
Hôm nay chúa chổm Bừa gửi vào SG trả tạm 100 cái BRB. Ngày mai CN Mẹ Mít Nhợn sẽ bay vào trong đó.
Vậy Sài Gòn gạch tên Bừa trong sổ nợ đi nhé???? :x:x:x:x
Bác Bừa chơi đẹp quá xá ... bánh ở HN .... mà biệt phái nhân viên đi giao tận sài gòn :D:D
Nik à ... khi nào nhận được thì lấy vài cái bỏ vô tủ lạnh dùm Sọt nhen .... chừng nào về ... Sọt ghé lấy :grin:

1,961
0
0

anatomysu

Cả nhà ơi, tuần sau đi ọp giúp em 1 lần nữa để chọn menu và 1 số việc khác mình thông qua nhanh còn chuẩn bị chu đáo cho buổi offline đập lợn nhé. :-*

Thời gian 12h thứ năm ngày 16/12/2009 - Tại 8A/D5 Thái Văn Lung, Q.1, PIZZA INN nhé cả nhà. Hy vọng mọi người thu xếp chạy ra gặp nhau 1 lát để thống nhất vài việc cần thiết.

Cảm ơn mọi người. :x

993
0
0

Cá Chép

Cả nhà ơi, tuần sau đi ọp giúp em 1 lần nữa để chọn menu và 1 số việc khác mình thông qua nhanh còn chuẩn bị chu đáo cho buổi offline đập lợn nhé. :-*

Thời gian 12h thứ năm ngày 16/12/2009 - Tại 8A/D5 Thái Văn Lung, Q.1, PIZZA INN nhé cả nhà. Hy vọng mọi người thu xếp chạy ra gặp nhau 1 lát để thống nhất vài việc cần thiết.

Đi ọp toàn giờ này..., phải trốn con đi thôi :(:-O

2,204
1
0

Nikki

Bác Bừa chơi đẹp quá xá ... bánh ở HN .... mà biệt phái nhân viên đi giao tận sài gòn :D:D
Nik à ... khi nào nhận được thì lấy vài cái bỏ vô tủ lạnh dùm Sọt nhen .... chừng nào về ... Sọt ghé lấy :grin:
100c là anh Bừa mới xóa nợ lần 1, còn lần 2 và vòng cấp vốn nữa á :D, anh Sọt chưa có phần đâu...ah,hay là đem bò về đổi răng bừa nhở :>

2,204
1
0

Nikki

Sao Pizza "quanh năm" vậy? Chán lắm á:(

1
0
0

dara

Chào các anh chị, em hay theo dõi các blog về bánh trái, ẩm thực của các chị ở nước ngoài và ở HN lắm, không ngờ hôm nay tìm được diễn đàn của các chị ở SG mình. Cho em tham gia cùng mọi người nhe! :">

Em rất thích nấu nướng nhưng tay chân vụng về lắm, xin ra mắt mọi người dĩa bánh thumbprint này, em làm tặng 1 đồng nghiệp mang về nước. Tay nghề chập chững các chị đừng cười nha!

Em luôn ủng hộ nhiệt tình các hoạt động thiện nguyện, làm bánh, giúp đỡ những người có hoàn cảnh kém may mắn hơn mình. Noel này, nếu có các hoạt động này em xin phụ một chân :x với mọi người ạ!

228
0
0

blanch

Đã Lên cấp Pizza Hut rồi thì đừng chọn Inn. Chán lám

1,961
0
0

anatomysu

Mọi người thứ 5 đổi chỗ qua Lẩu Soasoa Phạm Ngọc Thạch nhé. Đối diện còn kem yogurt space, thèm quá :p :p :p

251
0
0

ANNA

àh há. mấy nay em bận ko cất đầu lên đc lun :(( nhận đc offline msg của chị Nik mà chưa rãnh dzô coi nữa. thứ 5 em đi nữa đó nha ;)) ở Soa Soa thì em chạy qua gần :p:p:p

@chị Vy: em có đặt túi nữa đó chị :D:D:D may mà kịp, ko thì héo hàng nữa rồi :>:>:>:>

993
0
0

Cá Chép

Chị VA ơi, thứ 5 này chị có đi không? Nếu có thì xách theo dùm em 2 cây chổi nha, để em đưa ANNA phạt ẻm phải quét nhà vì cái tội lặn mà không báo cáo B-)B-)B-)B-)

2,204
1
0

Nikki

Mọi người đăng ký tham gia offline vui lòng chuyển khoản về tài khoản đã đăng bên topic nha, để còn chốt danh sách đặt tiệc. Thanks mọi người nhiều

1,528
0
0

saomai

@Bachan: cảm ơn em:x

@Anh Bừa ơi: nhận BRB rồi ạ, (hihihi nhưng hơi ít nhỉ:D). Anh luôn chu đáo thế:x

@Mecunlinh: tình thương mến thương của "mama tổng quản" em chia nhanh luôn ạ:x:x:x

2,204
1
0

Nikki

@Bachan: cảm ơn em:x

@Anh Bừa ơi: nhận BRB rồi ạ, (hihihi nhưng hơi ít nhỉ:D). Anh luôn chu đáo thế:x

@Mecunlinh: tình thương mến thương của "mama tổng quản" em chia nhanh luôn ạ:x:x:x
Em cũng nhận rồi, thanh lý nhanh gọn lun rồi...;)), iu anh Bừa và chị Tổng quản quá cơ:-*:-*:-*

251
0
0

ANNA

Chị VA ơi, thứ 5 này chị có đi không? Nếu có thì xách theo dùm em 2 cây chổi nha, để em đưa ANNA phạt ẻm phải quét nhà vì cái tội lặn mà không báo cáo B-)B-)B-)B-)
:-O:-O:-O để thứ 5 em sẽ báo cáo :D:D:D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Em cũng nhận rồi, thanh lý nhanh gọn lun rồi...;)), iu anh Bừa và chị Tổng quản quá cơ:-*:-*:-*
Muốn gửi vào nhiều, nhưng sợ SG lại ... chán. Nên gửi ít một để lấy chỗ đi lại :D. Thôi thì "của ít lòng nhiều SG nhỉ???"

@Sao Mai: Có 100 cái bánh muốn chia kiểu gì thì chia nhưng nhất định là Nikki phải nhiều hơn mọi người 1 cái đấy nhé.