Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

2,204
1
0

Nikki

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Cho mẹ CTB ké 1 chân nhá :D

Lâu lắm rồi không được ọp với nhà mình, nhớ các mẹ SG xinh tươi lắm. :-*
Chị Tâm vào SG hỉ???Thế thì off nhá, nhá, nhá, nhá :p

2,204
1
0

Nikki

Má ơi, 2 anh em câu bài :))

Cả nhà: Thứ 4 này đi ọp nha, trưa 11h30, địa điểm em chưa biết :p. Chỗ nào cho ngồi lâu lâu xíu còn ăn chocolate và cranberry chị Rùa gửi... Hàng túi cookies cũng sẽ được mang đi để ai thích thì ... :p

Có 3 chú rùa móc điện thoại leng keng. Có túi gà con ai thích thì mua nha :D.

Túm lại là thứ 4 này họp bàn vụ tổ chức off đập lợn vào ngày 20/12 tới, nhà SG sắp có buổi gặp mặt hoành tráng, anh Sọt về Vn điiiiiiiiii
Mình xí hết 2 món này nha, cả món canberry nữa, chocolate thì...nhường =))

15
0
0

haclun

I', sao cả nhà thứ tư này ọp ẹp rùi mà chưa thấy địa đỉm gì hit thia' nhỉ. Ọp ở chỗ nào gần gần Gò Vấp 1 xíu nhen cho em bon chen với. :p

499
0
0

Shortee2009

I', sao cả nhà thứ tư này ọp ẹp rùi mà chưa thấy địa đỉm gì hit thia' nhỉ. Ọp ở chỗ nào gần gần Gò Vấp 1 xíu nhen cho em bon chen với. :p
nghe "đồn" bà chủ nhà sì gòn cũng ở đâu mé Gò Té đó ... Hạc Lùn nhắn tin cho bã dụ dỗ off gần nhà đi :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Nhà mình ọp ở Pizza HUT Diamond nhé mọi người, trưa nay 12h.

Mọi ng ai đi được cố gắng đi nhé, bàn việc cuối năm họp mặt còn nhanh mở topic offline ạ... :-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

người gì mà chân dài dữ vậy trùi .... thò 1 phát từ HP tới sì gòn :D

kì này nhà sì gòn đi off nhớ đem theo camera nhen .... để chụp hình .... đồ ăn :grin:
Bác hẹn về HP mà lâu quá chưa thấy. :-O

Chị Tâm vào SG hỉ???Thế thì off nhá, nhá, nhá, nhá :p
Chị mới xin 1 chân thôi mà. Bữa nào vào SG xin hẳn 2 chân. :) Chúc cả nhà ọp vui nhé.

499
0
0

Shortee2009

Bác hẹn về HP mà lâu quá chưa thấy. :-O

Chị mới xin 1 chân thôi mà. Bữa nào vào SG xin hẳn 2 chân. :) Chúc cả nhà ọp vui nhé.
@MeChipTomBi: Tại vì sợ mọi người thấy sẽ chán nên chưa dám về :D .... phải giữ hình tượng chớ :D

@Nhà Sì Gòn: Chúc mọi người đi off vui vẻ. Tưởng đi ăn chơi món nào dân dã thì thèm coi hình ... chớ còn Pizza Hut thì xin miễn :D

275
0
0

minhnhat

ừ đúng là chả hỉu gì sất :D tren sờ lết đi , khi nào xuống đây chị hối lộ sau :)

chị ở quê, ít khi được "lên tỉnh" lắm , nếu có việc lên trên vphòng SGN thì làm hùng hục rồi lại về luôn trong ngày. Cuối năm cả nhà làm chuyến VT hóng gió biển đi , ở đây có 2 thành viên mebobeo & minhnhat luôn welcome mọi người đó :-*

Em rất tán thành ý kiến của chị mẹ Bobeo, các anh, chị cuối tuần xuống Vũng tàu off một lần cho hoành tráng đi , hai chị em dưới này rất hân hạnh chào đón các anh, chị lắm đó :). Em rất muốn đi off ở Sài Gòn lắm nhưng do nhóc con em rất quậy , mỗi lần đi đâu là như mang cả hội chợ đi theo :(

2,204
1
0

Nikki

Em rất tán thành ý kiến của chị mẹ Bobeo, các anh, chị cuối tuần xuống Vũng tàu off một lần cho hoành tráng đi , hai chị em dưới này rất hân hạnh chào đón các anh, chị lắm đó :). Em rất muốn đi off ở Sài Gòn lắm nhưng do nhóc con em rất quậy , mỗi lần đi đâu là như mang cả hội chợ đi theo :(
Chị ơi, off cuối năm sắp tới hoành tráng nè...đưa "hội chợ" lên chơi cho xôm tụ đi nào :))

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hôm nay em vẫy máy bay mãi mà ko kịp để vào off pizza với Sì Gòn. hihi. Mà ối zời ơi, giờ đọc kĩ thì thấy off có cả chocolate & canberies sếp Rùa gửi, thế mà Nikki giấu nhẹm đi. hừ hừX(X(X:)PB-)

2,204
1
0

Nikki

Hôm nay em vẫy máy bay mãi mà ko kịp để vào off pizza với Sì Gòn. hihi. Mà ối zời ơi, giờ đọc kĩ thì thấy off có cả chocolate & canberies sếp Rùa gửi, thế mà Nikki giấu nhẹm đi. hừ hừX(X(X:)PB-)
Hờ hờ ;)) ;))

408
0
0

bachan910

Lá Mơ ơi, chị confirm kỹ lắm rồi (hehe, hqua chị cũng không đi được!!!), quà vẫn còn đó, tuần sau em lại vẫy máy bay vào đây nha, mong được gặp em lắm đó! :x:x

@Saomai: chị giữ gìn sức khỏe nha! :x

15
0
0

haclun

Choi` choi`, hôm đó mà thấy có cục chocolate hay canberies nào là chết liền ah. Hay là ím hàng đợi em zìa mới đưa ra nhỉ!?!
Mà tình hình là hôm đó ọp để ăn ún chứ có bàn gì tới cái zụ 20/12 đâu. Ke ke B-)

806
1
0

meduydu

Choi` choi`, hôm đó mà thấy có cục chocolate hay canberies nào là chết liền ah. Hay là ím hàng đợi em zìa mới đưa ra nhỉ!?!
Mà tình hình là hôm đó ọp để ăn ún chứ có bàn gì tới cái zụ 20/12 đâu. Ke ke B-)
Không thực sao vực được đạo hả cưng?

2,204
1
0

Nikki

Chời chời, để bà bik có chocolate và canberries thì còn gì mà share, hơ hơ...Phải đợi bà "thăng" rùi mới show chớ ;))

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Xời xời mình đã cố gắng nán ở lại rồi vậy mà vẫn bị ém vụ Chocolate... chời chời ơi....

1,961
0
0

anatomysu

Xời xời mình đã cố gắng nán ở lại rồi vậy mà vẫn bị ém vụ Chocolate... chời chời ơi....
Xông báo, vì lý do kỹ thuật, chocolate tuần sau ọp sẽ được mang ra, ko ai ganh tỵ nữa nhá :D

993
0
0

Cá Chép

Xông báo, vì lý do kỹ thuật, chocolate tuần sau ọp sẽ được mang ra, ko ai ganh tỵ nữa nhá :D
Hé hé, mình biết bữa hổm hổng có kẹo nên ... hổng đi :p. Tuần này, mình đi để măm kẹo đê B-)