Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Chị nhớ mọi người quá :love::love::love:
Em cũng nhớ chị quá :x

Cứ đùa...xem mấy tấm đầu toàn thấy chị Hoa và "hot man"...từ từ mà tức, nhưng cũng may là "wave anpha" làm ăn cũng tạm đấy =))
Hị hị phải lọc ko đưa ảnh cô nhiều đấy. Toàn ảnh nikon thì làm ăn được gì nữa, phải lăng xê anh hot man có gì còn có tài trợ chớ :p... Mà vào tay tao mới phát huy tác dụng nhớ, trong tay ai kia 10 được 5 thôi hờ hờ.

75
0
0

momcuabong

@Cả nhà ơi: ai bít vụ này thì kíu mình với, (sorry mod cho mình spam chút nha ) chả là khoảng 10 ngày nay , đt di động của mình bị điên hay sao ý, gọi không được rất nhiều số máy,( trong đó có số máy của xã mình mới điên chứ ), gọi đến toàn báo busy, mình lấy máy khác gọi thì lại được, về trách xã là sao lại chặn cuộc gọi của tui , xã bẩu xã không có cài đặt gì trong máy hết, chắc máy bà bị điên rùi...
Hôm trước mình đọc đâu đó cũng có mẹ bị giống mình, ai bít cách điều trị bịnh này chỉ cho mình với , gấp gấp nha... không thì mình lại phải đối số mất thôi, vì người hay phải liên lạc nhất là xã thì lại không gọi được ( trong khi xã gọi cho mình vẫn như thường )
Chúc cả nhà vui vẻ

2,204
1
0

Nikki

@Cả nhà ơi: ai bít vụ này thì kíu mình với, (sorry mod cho mình spam chút nha ) chả là khoảng 10 ngày nay , đt di động của mình bị điên hay sao ý, gọi không được rất nhiều số máy,( trong đó có số máy của xã mình mới điên chứ ), gọi đến toàn báo busy, mình lấy máy khác gọi thì lại được, về trách xã là sao lại chặn cuộc gọi của tui , xã bẩu xã không có cài đặt gì trong máy hết, chắc máy bà bị điên rùi...
Hôm trước mình đọc đâu đó cũng có mẹ bị giống mình, ai bít cách điều trị bịnh này chỉ cho mình với , gấp gấp nha... không thì mình lại phải đối số mất thôi, vì người hay phải liên lạc nhất là xã thì lại không gọi được ( trong khi xã gọi cho mình vẫn như thường )
Chúc cả nhà vui vẻ
Em cũng chưa rõ máy chị bị vấn đề gì. nhưng nếu được thì chị reset lại máy, khôi phục cài đặt gốc nhé, vì nhiều khi sử dụng máy hiện đại quá cũng "hại điện" ạ,virus...rùi cài chương trình ko phù hợp sẽ làm máy điên điên đấy ạ :D

2,204
1
0

Nikki

Bớ SG...HN off Tất niên kìa...SG thì sao đây???Ko Tất niên là ko có Tân niên, ko có Tân niên là ko có Tết...là xui tiếp á nha =))

1,961
0
0

anatomysu

Bớ SG...HN off Tất niên kìa...SG thì sao đây???Ko Tất niên là ko có Tân niên, ko có Tân niên là ko có Tết...là xui tiếp á nha =))
=)) vậy chờ sếp nhà sài gòn rửa điện thoại rùi mình đi tất niên luôn thể... :D

2,204
1
0

Nikki

Sếp đây...sếp đây =))

720
0
0

chuột đồng

Sếp đây...sếp đây =))
Oh sếp à! chào sếp! Sếp dự định khi nào vậy Sếp? Nghe nói Sếp rửa đt nên lần này em cố gắng có mặt, phụ ăn miễn phí giúp Sếp, chứ không bị Sếp đì chít à.

2,204
1
0

Nikki

Oh sếp à! chào sếp! Sếp dự định khi nào vậy Sếp? Nghe nói Sếp rửa đt nên lần này em cố gắng có mặt, phụ ăn miễn phí giúp Sếp, chứ không bị Sếp đì chít à.
Ah đâu, sếp thì đây...còn rửa điện thoại là "lính đại gia" của sếp...sếp chỉ là "đại bàng con" = chim cút đó mờ :p

2,204
1
0

Nikki

Olo, ala, ulu, ele =)) =)) =))

2,204
1
0

Nikki

Lâu lâu vào lăn ra lau nhà này =)) =)) =))

1,528
0
0

saomai

Có đây có đây, ăn nhậu chi đó, lăn lê bò càng lau nhà phụ Nikki đón Tết nào:D

1,528
0
0

saomai

Nhà mình ơi, chuẩn bị chuyển nhà đeeee... trang 98 roài:cstt04:

2,204
1
0

Nikki

Nhà mình ơi, chuẩn bị chuyển nhà đeeee... trang 98 roài:cstt04:
Thế bác ko thấy em đang lăn lê để kiếm đất xây nhà mới đấy ah???=)) =)) =))

2,204
1
0

Nikki

Off thế nào đây???Bà con cho cái ý kiến để tổ chức hoành tráng, đông đủ nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

408
0
0

bachan910

off gia đình cho xôm tụ đeeeee! :D

2,204
1
0

Nikki

Lại lăn, lăn lại:D:D:D

1,961
0
0

anatomysu

Đừng lăn nữa, đợi giao thừa vào chúc là mùng 1 xây nhà, mà đặt gạch bác saomai mùng 1 đi, ko bác lại về quê thì :D

2,204
1
0

Nikki

Đi ra đi dzô đi dzề...đi dzô đi ra đi dzề...=))

2,204
1
0

Nikki

Đừng lăn nữa, đợi giao thừa vào chúc là mùng 1 xây nhà, mà đặt gạch bác saomai mùng 1 đi, ko bác lại về quê thì :D
Mùng 10 nàng í mới vô, mà nàng í hẹn off đầu năm hoành tá tràng lắm ah nha =))