Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
620
0
0

hamy2k5

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

nghe 2 chị đối đáp mà =))=))=))>:)>:)>:)
@ Mẹ CTB: em đã hỏi đc quán thịt chó ngon và nổi tiếng nhất TL rồi chị nhé;)

30
0
0

nhanduc

Em không có quần áo hai mảnh thì có được đi tắm ko hả các chị?

631
0
0

Aslan

nghe 2 chị đối đáp mà =))=))=))>:)>:)>:)
@ Mẹ CTB: em đã hỏi đc quán thịt chó ngon và nổi tiếng nhất TL rồi chị nhé;)
Cô này, mặc gì mà nằm cười tự tin thế kia. Hôm nay bé HM nhà mình hơi bị xinh, trông iu cực.(Sang kia đừng dìm hàng chị nhá)
@nhanduc: Nàng ơi ng ta đang phân vân là bỏ mảnh nào hoặc bỏ cả 2 mảnh cơ, còn cái vụ 2 mảnh thì lạc hậu từ mấy trang trước rồi.Theo chỉ đạo của trưởng nhóm HP thì vì hôm ấy ở suối nước khoáng rất vắng, chỉ có nhà mình thôi mà đằng nào cũng xuống bùn nên thành tiên hết, nếu không đủ khăn tắm để tiên khoác xuống suối thì có 1 ng đc phân công làm chân đưa khăn tắm, Aslan đang đc phân công công việc này ( chả ai phân công đâu, tự nhận:dont tell:)

620
0
0

hamy2k5

Cô này, mặc gì mà nằm cười tự tin thế kia. Hôm nay bé HM nhà mình hơi bị xinh, trông iu cực.(Sang kia đừng dìm hàng chị nhá)
@nhanduc: Nàng ơi ng ta đang phân vân là bỏ mảnh nào hoặc bỏ cả 2 mảnh cơ, còn cái vụ 2 mảnh thì lạc hậu từ mấy trang trước rồi.Theo chỉ đạo của trưởng nhóm HP thì vì hôm ấy ở suối nước khoáng rất vắng, chỉ có nhà mình thôi mà đằng nào cũng xuống bùn nên thành tiên hết, nếu không đủ khăn tắm để tiên khoác xuống suối thì có 1 ng đc phân công làm chân đưa khăn tắm, Aslan đang đc phân công công việc này ( chả ai phân công đâu, tự nhận:dont tell:)
;));));)) sao lại chuyển đổi giới tính cho Mr Nhanduc hả chị ơiB-)

30
0
0

nhanduc

Ơ, thế hóa ra là đi tắm bùn ko được mặc gì hả các chị? Thế thì em phải đi theo các chị mới được. Em chẳng thích chân trông đồ hay đưa khăn tắm gì đâu. Em đi tắm cùng các chị luôn =))

620
0
0

hamy2k5

Ơ, thế hóa ra là đi tắm bùn ko được mặc gì hả các chị? Thế thì em phải đi theo các chị mới được. Em chẳng thích chân trông đồ hay đưa khăn tắm gì đâu. Em đi tắm cùng các chị luôn =))
Chú ý chú ý: a ko mảnh nào cũng đc, nhưng chị Ngân Hà đã có nhắc nhở ở mấy trang trc là phải cửn thựn súng ống ko nhỡ tên bay đạn lạc thì chít;):p

631
0
0

Aslan

Ơ, tớ tưởng nhanduc là mẹ hôm nọ gặp off sứa chứ?? Khổ quá, đến muộn nghe giới thiệu láo nháo, bị đĩa gỏi sứa nó lườm nhầm lẫn lung tung cả.
Đã bảo đang cân nhắc nhá, chứ chưa quyết định, cái này thì phải có chỉ đạo ở trên.

199
0
0

huyenlinh

Tuần vừa qua , Hải Phòng có buổi ọp ốc trù bị trước khi ọp tắm tiên.

Ốc mút xào dừa

Ốc đỏ môi xào

Ốc mít xào

Ớt tươi giã nhỏ

Một loáng sau ốc trên bàn đã vơi một nửa

( Còn tiếp )

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
255
0
0

Gió

:D Chết cười ! Em không ngờ nhà mình lại có một phóng viên tác nghiệp đầy tài năng đến thế. Tất cả chi tiết đến từng milimet. Tiếc là sau đó đi ăn baba hay bề bề gì ấy em không tham gia được. :"> Chị ơi chị post tiếp hình chương trình 2 cho em thèm nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
30
0
0

nhanduc

đã ko mảnh nào còn đề phòng súng ống làm sao đc. Em thấy các mẹ cứ mâu thuẫn thế nào ấy nhỉ. Đề nghị chị CTB cho ý kiến: "ko mảnh nào" hay "có mảnh". Chị ra ý kiến nhanh lên để em còn chuẩn bị. Sốt ruột lắm rồi, chỉ còn có chưa đầy hơn nửa ngày nữa thôi

30
0
0

nhanduc

Ơ, tớ tưởng nhanduc là mẹ hôm nọ gặp off sứa chứ?? Khổ quá, đến muộn nghe giới thiệu láo nháo, bị đĩa gỏi sứa nó lườm nhầm lẫn lung tung cả.

Đã bảo đang cân nhắc nhá, chứ chưa quyết định, cái này thì phải có chỉ đạo ở trên.
Chị Aslan này tham ăn quá. Chị cứ nhầm nam với nữ thế này thì chết bọn em. Mà biết thế em cứ nhận là nữ thì có khi mai đi tắm bùn lại được làm chân bôi bùn cho các chị ấy chứ.:eyelash:

620
0
0

hamy2k5

Chị Aslan này tham ăn quá. Chị cứ nhầm nam với nữ thế này thì chết bọn em. Mà biết thế em cứ nhận là nữ thì có khi mai đi tắm bùn lại được làm chân bôi bùn cho các chị ấy chứ.:eyelash:
anh này dũng cảm thế, thích bị ghi vào sổ thù vặt hay sao, có nói xấu thì nói be be thôi chứ, ai lại bô bô lên diễn đàn làm xấu mặt hp quá đi (cơ mà đúng thật:p)

631
0
0

Aslan

Ừ, chị xin lỗi em trai nhé, rõ ràng nick em là nhạn đực, thế mà chị mải ngó mấy gian hàng off thèm quá không nhìn ra=))=)).
@CTB chị iu: Em tìm thấy rồi chị nhá, mai em mang đi ạ.

620
0
0

hamy2k5

Ừ, chị xin lỗi em trai nhé, rõ ràng nick em là nhạn đực, thế mà chị mải ngó mấy gian hàng off thèm quá không nhìn ra=))=)).
@CTB chị iu: Em tìm thấy rồi chị nhá, mai em mang đi ạ.
=))=))=))=)) chít cười với chị, em đang mặc váy mà vưỡn nằm cười, may ko có ai trong nhà:D

30
0
0

nhanduc

=))=))=))=)) chít cười với chị, em đang mặc váy mà vưỡn nằm cười, may ko có ai trong nhà:D
Vừa mặc váy, vừa cười, vừa nằm. Thế mà còn khoe ra, định cho cả diễn đàn nhìn thấy hả???:))

620
0
0

hamy2k5

chúc nhà mình 1 tuần mới tốt lành@};-:-*

30
0
0

nhanduc

Bà chị này ngoa ngoắt quá nhỉ (sorry chị nhé, nếu chị có giận vì thực ra chị chỉ hơi ngoa thôi). Hihi. Suy luận kiểu của chị thì em phải suy cái nick của chị là "Anh sờ lầm" mất.=))

535
0
0

MeoGiaHp

Hihi, em chết cười mất thôi :D

Chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ và hiệu quả :)

620
0
0

hamy2k5

Vừa mặc váy, vừa cười, vừa nằm. Thế mà còn khoe ra, định cho cả diễn đàn nhìn thấy hả???:))
anh này nhá, mặc váy mà nằm cười thì có ảnh hưởng gì đâu nhở, cười ở miệng cơ mà:D, cơ mà lúc ấy có cười giãy đành đạch chẳng may có sơ xuất gì thì cũng có ai trong nhà đâu:p
@ Mẹ CTB: chị ơi lên kế hoạch chiều nay cho có khí thế đi ạ:)

620
0
0

hamy2k5

Bà chị này ngoa ngoắt quá nhỉ (sorry chị nhé, nếu chị có giận vì thực ra chị chỉ hơi ngoa thôi). Hihi. Suy luận kiểu của chị thì em phải suy cái nick của chị là "Anh sờ lầm" mất.=))
Aslan = anh sờ lần nghe có vẻ hợp lý hơn nhỉ, chị iu, chị thích tên nào hơn ạ, Anh sờ lần hay Anh sờ lầm ạB-)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.