Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
255
0
0

Gió

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chào mọi người. Chúc các chị các bạn có một tuần mới thật nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé. Chúc mọi người có một buổi off suối nước khoáng thật vui vẻ. Định kiếm chân cầm qần áo nhưng chị Tâm không đồng ý. Vớt vát lần cuối vậy. EM xin chân tháp tùng được không ạ. :)

30
0
0

nhanduc

Mọi người đi về nhớ mang cho người ở nhà ít bùn (bùn chưa sử dụng đấy nhá!!!)

631
0
0

Aslan

Chết mất thôi, giờ này em vẫn chưa xong việc:(:)(( , nhữnglúc như thế này chỉ muốn bỏ nghề.
Em vất điện thoại ở phòng chạy khắp nơi, chìa khóa mọi ng đang dấu đi nên không sao liên lạc với nhà mình đc, coi như em xin lỗi trước rồi nhá, cả nhà thương em thì đừng trách gì cả, em còn đang bị chửi đây này:((.

620
0
0

hamy2k5

Chết mất thôi, giờ này em vẫn chưa xong việc:(:)(( , nhữnglúc như thế này chỉ muốn bỏ nghề.
Em vất điện thoại ở phòng chạy khắp nơi, chìa khóa mọi ng đang dấu đi nên không sao liên lạc với nhà mình đc, coi như em xin lỗi trước rồi nhá, cả nhà thương em thì đừng trách gì cả, em còn đang bị chửi đây này:((.
mọi ng đợi chị mà:-*

535
0
0

MeoGiaHp

giờ này chắc mọi ng đang thưởng thức thịt chó TL nhỉ?
hức hức, tiếc bùn lằm ah :((

199
0
0

huyenlinh

Em cũng đang ngồi nhà đợi các bác về. Chán wa'.em không được tắm bùn cũng không được thịt chó Tiên lãng ...Các bác nhớ mang phần về cho em nhé!!!

255
0
0

Gió

Em cũng đang ngồi nhà đợi các bác về. Chán wa'.em không được tắm bùn cũng không được thịt chó Tiên lãng ...Các bác nhớ mang phần về cho em nhé!!!
Trong khi chờ đợi off cafe đi bạn ;) . Hâm mộ bài phóng sự bữa trước. Nhất là quả 2 người nhìn nhau cười khen ngon. Nguyên cả ngày hôm ấy cứ nghĩ đến là buồn cười.

30
0
0

nhanduc

Mấy bà chị đi ăn chơi về, chẳng thấy tăm hơi đâu cả nhỉ. Ko biết có chụp đc hình nào đang tắm bùn ko đây.

50
0
0

Ha_ji

Em cũng đang chờ đợi tin off suối khoáng nóng của các mẹ đây!

360
0
0

tminh's mum

Tình hình tóm tắt là thế này: Hình - có hình, nhưng không public được :D, mọi người đều vui vẻ và no nê, tạm thời thế cho mọi người thèm :D
@ Huyenlinh: có người mong em quá là mong :)

50
0
0

Ha_ji

Các mẹ ơi, em sì pam các mẹ tí này!:D

Tình hình là sau khi sinh 2 con+ công việc lu bu em nhận thấy mình không có tí thời gian nào dành cho bản than cả. Sắp thành mẹ xề rồi!;)

Từ lâu em vẫn ao ước học Bellydance, Yoga,……và nhiều món linh tinh khác nữa mà vẫn chưa làm được. Em hiện đang quá tải rồi và quyết chí sống ích kỉ một tí. Em muốn lập nhóm học Bellydance hoặc Yoga. Em nghĩ nhóm chỉ cần khoảng 5-7 người thôi. Học vào duy nhất sáng thứ 7 thôi ạ vì các ngày khác còn đi làm+ chăm con.

Có mẹ nào có nhu cầu học không thì tham gia cùng với em nhé! Đã có em và một bạn nữa rồi. Em cũng nói luôn là đây mới là ý tưởng của em thôi. Còn cần tìm giáo viên và tìm địa điểm nữa ạ. :)

Em rất mong các mẹ cùng tham gia đóng góp ý kiến. Nếu các mẹ nào biết giáo viên hướng dẫn Bellydance/ Yoga giỏi giới thiệu cho em thì em vô cùng cảm ơn và tặng 1000 @};-@};- này ạ! Heheee!

Mà tập Bellydance hay Yoga kiểu này thì vừa khoẻ, vừa đẹp, vừa ọp ẹp hàng tuần nhể các mẹ nhể?!:D

50
0
0

Ha_ji

Tình hình tóm tắt là thế này: Hình - có hình, nhưng không public được :D,

Hihiiii!!!!

Chắc là các bác mặc đồ......mảnh cá sấu quá nên không dám khoe chứ dzề!!!:grin:

Em là em bít thừa nhá!:grin:

Chít!!! :-SSChạy thôi. Sao lại thật thà vậy. Tự ghi danh vào sổ thù vặt của các mẹ để chuộc tội thôi.^:)^

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tình hình là sau khi sinh 2 con+ công việc lu bu em nhận thấy mình không có tí thời gian nào dành cho bản than cả. Sắp thành mẹ xề rồi!;)

Từ lâu em vẫn ao ước học Bellydance, Yoga,……và nhiều món linh tinh khác nữa mà vẫn chưa làm được. Em hiện đang quá tải rồi và quyết chí sống ích kỉ một tí. Em muốn lập nhóm học Bellydance hoặc Yoga. Em nghĩ nhóm chỉ cần khoảng 5-7 người thôi. Học vào duy nhất sáng thứ 7 thôi ạ vì các ngày khác còn đi làm+ chăm con.

Có mẹ nào có nhu cầu học không thì tham gia cùng với em nhé! Đã có em và một bạn nữa rồi. Em cũng nói luôn là đây mới là ý tưởng của em thôi. Còn cần tìm giáo viên và tìm địa điểm nữa ạ. :)

Em rất mong các mẹ cùng tham gia đóng góp ý kiến. Nếu các mẹ nào biết giáo viên hướng dẫn Bellydance/ Yoga giỏi giới thiệu cho em thì em vô cùng cảm ơn và tặng 1000 @};-@};- này ạ! Heheee!

Mà tập Bellydance hay Yoga kiểu này thì vừa khoẻ, vừa đẹp, vừa ọp ẹp hàng tuần nhể các mẹ nhể?!:D

OK chị duyệt ý tưởng của em. Ghi tên chị và chị Minh Minh vào nhá.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hiện giờ chị đang cầm ảnh không có mảnh nào. Ngày hôm nay chưa post được. Lý do: Chờ nhân dân kiểm duyệt. Chỉ sơ sơ 1 câu là ai không đi được thì hơi bị phí.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chào mọi người. Chúc các chị các bạn có một tuần mới thật nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé. Chúc mọi người có một buổi off suối nước khoáng thật vui vẻ. Định kiếm chân cầm qần áo nhưng chị Tâm không đồng ý. Vớt vát lần cuối vậy. EM xin chân tháp tùng được không ạ. :)
Khổ thân em, chị tắt máy ngồi chờ giờ đi chơi từ trước khi em post bài này.

Mấy bà chị đi ăn chơi về, chẳng thấy tăm hơi đâu cả nhỉ. Ko biết có chụp đc hình nào đang tắm bùn ko đây.
Em cũng đang chờ đợi tin off suối khoáng nóng của các mẹ đây!
Hi hi, câu trả lời chị post rồi nhá.

16
0
0

Me Thosoc

Me H_Ji ơi cho mình đăng ký trước mắt là một suất nhé. Cảm ơn bạn.

199
0
0

huyenlinh

Tình hình tóm tắt là thế này: Hình - có hình, nhưng không public được :D, mọi người đều vui vẻ và no nê, tạm thời thế cho mọi người thèm :D
@ Huyenlinh: có người mong em quá là mong :)
Có ai mong nhớ em đâu......Kết quả là em không được miếng thịt chó TL nào cả.hichic:(

199
0
0

huyenlinh

Sam xào chua ngọt

Sam hấp

Món gỏi sam

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.