Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
273
0
0

NganHa

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chị mấy hôm nay bận quá chứ không định dìm hàng gì đâu. Mà mọi người nhắc nhiều làm chị nháy mắt liên tục. Vào post 1 cái hình rồi còn đi làm tiếp nhé.

Ảnh đầu tiên này. Theo ý kiến mọi người chị sẽ post từ từ. Ảnh này toàn chưn là chưn. Nếu mọi người đoán được chân ai thì mới post tiếp :D

Nhìn thế này ai chả nghĩ là chị em không mảnh nào nhỉ :D may quá em không đi, không lại bị tung quả ảnh xxx này lên thì chít :D, tiếp đến khúc giữa đi chị :D

360
0
0

tminh's mum

Em ơi! ở đây nhé! http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=40106#post40106

Thông báo! Thông báo!

Thông báo tập văn nghệ chào mừng offline Hà nội

Các bạn CSTTers HP đăng ký tham dự offline HN ơi! chúng mình sẽ cùng nhau tập hát một bài tốp ca, tham gia chương trình văn nghệ nhé!
@ Mẹ TM: Các bạn HN rất thích nghe em hát, nên mặc dù em bầu bí các bạn vẫn tha thiết mong em góp một tiết mục đơn ca vào chương trình văn nghệ. Em tham gia nhé! Trích nguyên văn lời LG: " Có bầu lên sân khấu hát càng thích" :x
Không phải thích mà càng tình cảm ạ ...bẩm quản ca
Xếp xóa giùm em cái dòng cuối cùng trong bài bên hoạt động tập thể. Đó là mặc định là dĩ nhiên rồi.
Các chị cứ động viên em thế, em thì em biết phận mình lắm ah :D Em đang có 1 dự định nho nhỏ, nhưng chưa xin được quota, hì hì, em sẽ thông báo sau :)

631
0
0

Aslan

Không :-Onhất định không:-O NG nhỉB-):p
Nhưng nếu mang list đó đến để cổ vũ moi ng thì đươc nhỉ NG nhỉ
LG ơi là LG bắt phải off bắt phải tham gia chứ, nếu k thì vẫn phải mang list đó đến để cổ vũ và vẫn bị phạt nặng nữa, nhở! nhở! =D>
:-O:-O=))=)).
@MinhMinh: MinhMinh nhá, nhá>:)>:). Mai bão về nên KH sáng mai chuyển sang sáng CN (nếu không mưa to quá) hoặc sáng thứ 2 chị nhá:-*.

610
0
0

MinhMinh

:-O:-O=))=)).
@MinhMinh: MinhMinh nhá, nhá>:)>:). Mai bão về nên KH sáng mai chuyển sang sáng CN (nếu không mưa to quá) hoặc sáng thứ 2 chị nhá:-*.
Nếu sáng chủ nhật cho chị bám càng nhé! Early morning - thay đổi không khí :D

631
0
0

Aslan

Nếu sáng chủ nhật cho chị bám càng nhé! Early morning - thay đổi không khí :D
Vậy kết luận là sáng CN đi chị, mưa cũng đi nhá (xong tối CN em qua nhà chị kiểm tra KQ=))=)) ). Em sẽ báo lấy trên đấy cho gần, lấy xong qua vài nhà nữa dựng ng ta dậy nhá=))=))=)). (Hôm nay em không mặc váy, tha hồ nằm cười)

0
0
0
B

Bừa

Guest

Trong số chân này sao có 1 cặp chân mặc quần đùi ???

@chị CTB: Chị ơi cái mùa yêu thương này. Ở HP thì 1 năm có mấy mùa????

360
0
0

tminh's mum

Cái mùa này đặc biệt, ở HP nó kéo dài từ đầu mùa xuân đến cuối mùa đông anh ơi (chứ không phải ngược lại đâu nhé, với bác Bừa là cứ phải phát ngôn kín kẽ :D)

360
0
0

tminh's mum

Nhìn thế này ai chả nghĩ là chị em không mảnh nào nhỉ :D may quá em không đi, không lại bị tung quả ảnh xxx này lên thì chít :D, tiếp đến khúc giữa đi chị :D
Có thấp thoáng 1 tí khúc giữa, anh Bừa nhìn ra rồi đấy bạn :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em này, chị post từ từ mà. Còn mảnh? Có 1 mảnh! Chiều post tiếp ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trong số chân này sao có 1 cặp chân mặc quần đùi ???

Có thấp thoáng 1 tí khúc giữa, anh Bừa nhìn ra rồi đấy bạn :D
=))=))=)) Công nhận Bừa tinh mắt thật. Chị xem ảnh mãi mà chạ nhìn thấy mảnh nào. Giờ nghe Bừa nói mới giật mình giương mục kỉnh quan sát thì đúng có thấy cái quần đùi.

631
0
0

Aslan

=))=))=)) Công nhận Bừa tinh mắt thật. Chị xem ảnh mãi mà chạ nhìn thấy mảnh nào. Giờ nghe Bừa nói mới giật mình giương mục kỉnh quan sát thì đúng có thấy cái quần đùi.
Chị ơi chị nói đến vụ này em mới nhớ ra, hôm ấy em tức MinhMinh lắm, thống nhất là tất cả các loại chân gác vào chân ở giữa, em vừa mới giơ lên bị chị ý đạp cho 1 cái bắn ra ngoài:-O:-O, (thế là trong hình kia không có chân em ạ=))=))=))).
Nhà mình sang gian hàng trông hàng đi nào, xem có ai vào hỏi han còn có ng kịp thời trả lời chứ. Em trông suốt từ hôm qua, hôm nay đến tận giờ làm mới đóng cửa thành ra bây giờ vẫn chưa kịp ăn trưa đây này.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có vẻ như không ai biết chưn ai là ... chân ai, chị học tập anh Long Vũ, mở thêm 1 tý ty nữa cho dễ đoán

535
0
0

MeoGiaHp

xời ơi, chưn có đến mười mấy cái chưn.......... em ứ đoán đc ai với ai cả :D
Các chị đi tắm bùn hô lên xem các chị ở chân số mấy nhé, hihi. Chân ải chân ai ???

535
0
0

MeoGiaHp

oh, mà sao tắm bùn mà em chưa thấy bùn đâu nhỉ? ::-?

420
0
0

Sông Cấm

Mấy chị em nhà này đểu thể, cứ gọi là cười ra nước mắt, làm đang buồn cũng phải bật cười :D:D:D

77
0
0

Me Tit

Em đoán nhá : cặp trắng nhất, có bộ bikini hoa xanh là của mẹ CTB (di tích lịch sử này được trùng tu thường xuyên có khác). Cặp bên cạnh là cua chi Minh Minh (cái miệng cười không lẫn đi đâu được). Còn cạnh chị Minh Minh là cặp mặc quần đùi, ơ cơ mà hai tay đang làm gì thía kia nhể, hay pác này sợ tên bay đạn lạc:D
Còn lại các bác đoán tiếp nhá...

620
0
0

hamy2k5

Em đoán nhá : cặp trắng nhất, có bộ bikini hoa xanh là của mẹ CTB (di tích lịch sử này được trùng tu thường xuyên có khác). Cặp bên cạnh là cua chi Minh Minh (cái miệng cười không lẫn đi đâu được). Còn cạnh chị Minh Minh là cặp mặc quần đùi, ơ cơ mà hai tay đang làm gì thía kia nhể, hay pác này sợ tên bay đạn lạc:D
hí hí, chị mẹ Tít đoán nhầm tùm lum hết cả rùi, cơ mà hai cái tay đang bvệ súng ống như lời chị Ngân Hà dặn thì đúng nhế
mấy hnay e bị Sở sờ nên chẳng có thời gian mà vào nhà mình:(

199
0
0

huyenlinh

Trông nuột wa'.... hihi

199
0
0

huyenlinh

Em hỏi nhỏ tý, nếu không off có đc đi tập hát không ạ?? Tại em vẫn nhớ vụ ô mai, trái cây với bánh hồi tập hát off HP:p
Em cũng đến cổ vũ mọi người tập nhé!!!!:-*@};-

610
0
0

MinhMinh

hí hí, chị mẹ Tít đoán nhầm tùm lum hết cả rùi, cơ mà hai cái tay đang bvệ súng ống như lời chị Ngân Hà dặn thì đúng nhế
mấy hnay e bị Sở sờ nên chẳng có thời gian mà vào nhà mình:(
Ờ nhở Hamy nhở Me Tit đoán thế mà cũng đòi đoán nhờ :D. Trượt hết rùi Me Tit ui, ai biểu hôm đó Me Tit k đi, nếu đi thì giờ đỡ phải mò k :>
Cơ mà Hamy ơi! Em đang bị Sở...(gì) sờ... (cái gì) cơ >:)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.