Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
610
0
0

MinhMinh

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chị ơi chị nói đến vụ này em mới nhớ ra, hôm ấy em tức MinhMinh lắm, thống nhất là tất cả các loại chân gác vào chân ở giữa, em vừa mới giơ lên bị chị ý đạp cho 1 cái bắn ra ngoài:-O:-O, (thế là trong hình kia không có chân em ạ=))=))=))).
Nhà mình sang gian hàng trông hàng đi nào, xem có ai vào hỏi han còn có ng kịp thời trả lời chứ. Em trông suốt từ hôm qua, hôm nay đến tận giờ làm mới đóng cửa thành ra bây giờ vẫn chưa kịp ăn trưa đây này.
Này...! này...!\:D/ nói xấu MinhMinh thế lần sau đạp thật! :-L
:)| Chúc cả nhà ngủ ngon!

620
0
0

hamy2k5

Ờ nhở Hamy nhở Me Tit đoán thế mà cũng đòi đoán nhờ :D. Trượt hết rùi Me Tit ui, ai biểu hôm đó Me Tit k đi, nếu đi thì giờ đỡ phải mò k :>
Cơ mà Hamy ơi! Em đang bị Sở...(gì) sờ... (cái gì) cơ >:)
nhân cái dịp bị Sở sờ, em kể cho các chị nghe chuyện này nhá:)
Để được Sở sờ, bạn Hamy phải hì hục chuẩn bị (giáo án, hồ sơ sổ sách... ) rất kĩ lưỡng và chu đáo
Trong 45 phút vô cùng quan trọng để thể hiện mình, bạn HM đã làm cho các bác Sở vô cùng thích thú:p
HM: Các e cho cô biết đặc trưng của cuộc CMKHKT lần thứ 2?
HS:.......
HM: ..... trong giai đoạn này, ngta đã sản xuất ra rất nhiều củ cải để bù đắp cho chiến tranh..
HS::-O:-O:-O:)):)):))
HM: :)):)):)):))=))=))=))=)), mặc dù đang có ng dự giờ mà em cũng ko nhin đc cười, nói nhịu thì cũng thỉnh thoảng nhưng nhịu gì thì nhịu chứ ai lại nói thành CỦ CẢI chứ
Trống hết tiết, bác Sở hỏi em :"trẻ thế mà đã nói nhịu hả cháu" kèm theo nụ cười bí hiểm. nói thật em chạ bít nói thía nào, " Dạ, chắc tại cháu đẻ không kiêng" :))=))

535
0
0

MeoGiaHp

Ờ nhở Hamy nhở Me Tit đoán thế mà cũng đòi đoán nhờ :D. Trượt hết rùi Me Tit ui, ai biểu hôm đó Me Tit k đi, nếu đi thì giờ đỡ phải mò k :>
Cơ mà Hamy ơi! Em đang bị Sở...(gì) sờ... (cái gì) cơ >:)
Vậy em đoán lại nhé: tính từ phía có màu xanh xanh ;)
1. Chị AsLan
2. Chị MinhMinh
3. 2 cái tay kia em chưa đoán được ai :D
4. Mẹ Tấn Minh
5. hic...... em nhìn mãi chưa ra chưn ai B-)

610
0
0

MinhMinh

Vậy em đoán lại nhé: tính từ phía có màu xanh xanh ;)
1. Chị AsLan
2. Chị MinhMinh
3. 2 cái tay kia em chưa đoán được ai :D
4. Mẹ Tấn Minh
5. hic...... em nhìn mãi chưa ra chưn ai B-)
Hí hí bạn MG lại nhầm lung tung nữa rồi HM nhở :>. Chết cười với HM chuyện củ cải bù đắp vào chỗ nào :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Để được Sở sờ, bạn Hamy phải hì hục chuẩn bị (giáo án, hồ sơ sổ sách... ) rất kĩ lưỡng và chu đáo
Trong 45 phút vô cùng quan trọng để thể hiện mình, bạn HM đã làm cho các bác Sở vô cùng thích thú:p
HM: ..... trong giai đoạn này, ngta đã sản xuất ra rất nhiều củ cải để bù đắp cho chiến tranh..
HM: :)):)):)):))=))=))=))=)), mặc dù đang có ng dự giờ mà em cũng ko nhin đc cười, nói nhịu thì cũng thỉnh thoảng nhưng nhịu gì thì nhịu chứ ai lại nói thành CỦ CẢI chứ
Trống hết tiết, bác Sở hỏi em :"trẻ thế mà đã nói nhịu hả cháu" kèm theo nụ cười bí hiểm. nói thật em chạ bít nói thía nào, " Dạ, chắc tại cháu đẻ không kiêng" :))=))
Hà My ơi, chít cười với em. Mà trẻ thế lại nhịu cũng bùn cười nhỉ (ý lộn, buồn cười nhỉ. Sò ri bác Bừa)

631
0
0

Aslan

Hôm nay em dỗi em không vào nhà (em sẽ đề nghị admin lấy hình của 1 mem trong CSTT lắc ng ứ ứ làm icon dỗi, hiện giờ chưa có nhà mình cứ hình dung thôi nhá), tại có ng đuổi em đi dỗi đi, em chỉ vào nhà chào rồi đi đây ạ.
@CTB: Nhớ em nhá:-&.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay em dỗi em không vào nhà (em sẽ đề nghị admin lấy hình của 1 mem trong CSTT lắc ng ứ ứ làm icon dỗi, hiện giờ chưa có nhà mình cứ hình dung thôi nhá), tại có ng đuổi em đi dỗi đi, em chỉ vào nhà chào rồi đi đây ạ.
@CTB: Nhớ em nhá:-&.
Em sẽ gửi cho Min cái ảnh ứ ứ của Aslan để làm icon dỗi. Theo đánh giá của mems HP, Aslan có quả ngúng ngẩy dỗi biểu cảm nhất đấy ạ.

Run quá!!! Chị ơi mai em mang bánh RBR xuống HP rồi. Bình tĩnh chị nhé.
:D:D:D

273
0
0

NganHa

=))=))=)) he he đau bụng với cô :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có 1 tý bùn này:

Còn đây là Người Giấu Mặt cơ mà ai cũng biết, dỗi bọn chị ứ thèm tắm bùn nữa bỏ ra ngoài trước này:

360
0
0

tminh's mum

@ Hamy: hihi, chắc tại từ hôm off HP cô toàn nghĩ đến cà rốt với củ cải nên mới nhịu thế chứ gì :D
@ Mẹ Chip Tom Bi: chị ơi, sao show hàng mẹ xề bụng to xấu thế :p

631
0
0

Aslan

Phù, em chào cả nhà!! Em vừa tham gia off ở nhà chị CTB về, no đến không thể thở, giờ về cơ quan không ních nổi bộ đồng phục vào, chết cái tôi tham ăn. Hôm nay em phát hiện ra chị cả nhà mình hóa ra cũng ngúng nguẩy ra phết (em chẳng chèn đc icon nào cả).
@Bừa: Cảm ơn anh nhiều về món bánh đặc biệt, ơ thế hóa ra HP trưa nay ăn đặc sản của anh Bừa nhể.

620
0
0

hamy2k5

@ ảnh bùn 1: đố cả nhà bít ai đang nắm tay mẹ TM mà chị ấy cười sảng khoái thế;) (ko phải em nhá:>)
@ NGM: đúng kiểu đi ngúng nguẩy ngúng nguẩy, đặc sản của NGM chị nhở:D
@ Bừa: cảm ơn bác vì hôm nay em mới đc khám phá bánh răng Bừa:-*, thoả lòng mong ước bấy lâu nay của em chỉ đc nghe mà ko đc .......ăn

620
0
0

hamy2k5

các bác giải thích cho em, em đọc ở mấy topic, thấy có chỗ nào các bác viết từ Bùn cười (e cố tình viết hoa để lỡ có phạm huý nhà ai đoc thì tội cũng nhẹ thôi ạ) sao lại phạm huý hả bác Bừa, ko lẽ...

273
0
0

NganHa

Lần này chị CTB hơi bạo tay đấy nhé :D mấy cái ảnh này cũng tương đối nhạy cảm mà chị đưa lên :D không thương tiếc gì đến dung nhan của chị em HP thế này lần sau có kế hoạch tắm tiên thì ai dám đi nữa :D em đang nghi ngờ ý đồ của chị CTB, hay là dụ dỗ chị em vào mấy chỗ này để tung ảnh dìm hàng nhằm quảng bá cho cái chỗ mới được trùng tu của chị :D

273
0
0

NganHa

Phù, em chào cả nhà!! Em vừa tham gia off ở nhà chị CTB về, no đến không thể thở, giờ về cơ quan không ních nổi bộ đồng phục vào, chết cái tôi tham ăn. Hôm nay em phát hiện ra chị cả nhà mình hóa ra cũng ngúng nguẩy ra phết (em chẳng chèn đc icon nào cả).
@Bừa: Cảm ơn anh nhiều về món bánh đặc biệt, ơ thế hóa ra HP trưa nay ăn đặc sản của anh Bừa nhể.
Còn hôm qua em lại phát hiện ra chị 3 nhà mình có tài diễn kịch giỏi ra phết :D tung hoả mù làm chị cả sợ quá vội vàng thay mỗi cái áo mà quên mất cái quần :D

273
0
0

NganHa

@Hamy: Hôm qua nghe em phát biểu xong chị phải chạy về mất vì sợ đến lượt mình sẽ chẳng biết trả lời thế nào để hay hơn Hamy, sợ bị hỏi là bạn đã tham gia vào những hoạt động gì của CSTT, nghĩ ra toàn thấy ọp ẹp với cả giơ cao icon :cstt02: chứ đã tham gia được gì nên càng ko dám trả lời :"> nói thật lúc nghe em nói mà thấy sống mũi cay cay :">

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hamy: hihi, chắc tại từ hôm off HP cô toàn nghĩ đến cà rốt với củ cải nên mới nhịu thế chứ gì :D
@ Mẹ Chip Tom Bi: chị ơi, sao show hàng mẹ xề bụng to xấu thế :p
Cả nhà nhìn có xấu không nhỉ? Chị thì thấy xinh, mỗi tội hơi bị rung. Còn nụ cười thì tươi ơi là tươi, nhìn iu lắm :x

Cô nhớ, càng ngày càng thù!
Em hỏi chị bên topic gian hàng, thôi tiện ở đây chị trả lời luôn. Trưa nay ọp lý do chình là bàn về trung thu, còn lý do phụ thì nhiều lắm, thôi để trưa nói luôn nhá.

@ ảnh bùn 1: đố cả nhà bít ai đang nắm tay mẹ TM mà chị ấy cười sảng khoái thế;) (ko phải em nhá:>)
@ NGM: đúng kiểu đi ngúng nguẩy ngúng nguẩy, đặc sản của NGM chị nhở:D
@ Bừa: cảm ơn bác vì hôm nay em mới đc khám phá bánh răng Bừa:-*, thoả lòng mong ước bấy lâu nay của em chỉ đc nghe mà ko đc .......ăn
Ờ đúng rồi, em nói chị mới nghĩ ra, có "ai" cầm tay nên cười tươi thế.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.