Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chị làm em tò mò quá :D say xe thì chắc chắn không phải rồi, chỉ còn mỗi say rượu say bia thôi, mà chả lẽ chị mình lại thế :D
Em ơi nói chính xác là chả lẽ dạo này chị mình lại ít say thế.

Vào nhà chào mọi người rồi lại lặng lẽ quay ra.... hix.... dạo này em busy quá! :(

Em nhớ, cái vụ ra mắt thành viên vợ chờ mãi chả thấy gì.

273
0
0

NganHa

Em ơi nói chính xác là chả lẽ dạo này chị mình lại ít say thế.

.
:D:D:D nghe có vẻ như chị mình có một quá khứ anh hùng nhỉ :D nhưng mà có phải ai cũng dám thế đâu chị MM nhỉ :D thêm một lý do nữa để iu quý chị :x :D

631
0
0

Aslan

:D:D:D nghe có vẻ như chị mình có một quá khứ anh hùng nhỉ :D nhưng mà có phải ai cũng dám thế đâu chị MM nhỉ :D thêm một lý do nữa để iu quý chị :x :D
Ơ, thế thì hẳn là chị sẽ đc iu quý nhiều hơn:D.
@all: Em báo cáo cả nhà từ mai em ra thao trường, em sẽ vắng mặt khoảng 10 hôm. Chả biết ngoài ấy có tên bay đạn lạc gì không (vì hôm trước đã có 1 chú bị 1 gậy vào mặt chảy máu rồi nên em cũng kinh), nếu sau 10 ngày nhà mình không thấy em xuất hiện thì ới xem em thế nào nhá, iu nhà mình:-*:x.

610
0
0

MinhMinh

Hehe k hẳn thế đâu em iu quý ạ, những lúc ấy là lúc chị đi trốn đấy. :D

@all: Em báo cáo cả nhà từ mai em ra thao trường, em sẽ vắng mặt khoảng 10 hôm. Chả biết ngoài ấy có tên bay đạn lạc gì không (vì hôm trước đã có 1 chú bị 1 gậy vào mặt chảy máu rồi nên em cũng kinh), nếu sau 10 ngày nhà mình không thấy em xuất hiện thì ới xem em thế nào nhá, iu nhà mình:-*:x.
Em gái chị nai nịt cho nó cẩn thận vào nhá, chăm chỉ ăn uống điều độ vào, sau đợt diễn tập mà hư hao tí nào thì...chít với chị nhá!Sau 10 ngày gọi điện ktra!:D

1,557
0
0

Camellia

@Hamy: Nhận ảnh chị gửi chưa?

620
0
0

hamy2k5

@Hamy: Nhận ảnh chị gửi chưa?
mấy hôm nay em mang máy đi sửa nên ko vào mạng đc, em nhận được rồi chị ạ, ảnh đẹp, cảnh đẹp mỗi tội ng mẫu ko đẹp:D. em cảm ơn chị ạ:x

360
0
0

tminh's mum

Chúc chị yêu quý chân cứng đá mềm, thời tiết dịp này rất không tốt cho sức khỏe, bảo trọng chị nhé :x

620
0
0

hamy2k5

chúc nhà mình một tuần mới nhiều niềm vui@};-:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ăn uống cẩn thận, không ham việc quá, lo giữ gìn bản thân 1 tý!

Những việc ấy, nhắc mãi mà em chẳng chịu nhớ. Sau 10 ngày tập luyện mà làm được những điều chị dặn thì chị tổ chức ăn mừng em, nhé. :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi, tuần sau CSTT HP sẽ tổ chức đi thăm và tặng quà Trung thu cho các cháu có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn. Chị thông báo thời gian, ai đi được buổi nào thì ới chị cái để còn bố trí phương tiện:

- Chiều thứ 2 (28/9) (sau giờ làm) đến thăm cháu Huy.
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=6&page=5

- Chiều thứ 3 (29/9) (13 giờ) đi thăm các cháu ở huyện An Lão.

- Chiều thứ 5 (30/9) (13 giờ) đi thăm các cháu ở huyện Thủy Nguyên.

620
0
0

hamy2k5

chị ơi em có thể đi đc vào chiều thứ 2

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi, tuần sau CSTT HP sẽ tổ chức đi thăm và tặng quà Trung thu cho các cháu có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn. Chị thông báo thời gian, ai đi được buổi nào thì ới chị cái để còn bố trí phương tiện:

- Chiều thứ 2 (28/9) (sau giờ làm) đến thăm cháu Huy.
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=6&page=5

- Chiều thứ 3 (29/9) (13 giờ) đi thăm các cháu ở huyện An Lão.

- Chiều thứ 5 (01/10) (13 giờ) đi thăm các cháu ở huyện Thủy Nguyên.
Chị sửa lại cái phần bôi đen, gõ nhầm hì hì.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

chị ơi em có thể đi đc vào chiều thứ 2
2 bố con đi xin muộn mới về nên khoảng 5 rưỡi chị em mình mới đi nhé. Đi tối quá cũng không được vì đường đến nhà cháu khó đi lắm.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Các em ơi, có việc cần gấp gấp nào!!!

620
0
0

hamy2k5

Mẹ CTB sao lại loa lên có mỗi câu thế nhỉ, mọi hôm chị ấy nói lắm lắm cơ mà:D
ko biết có phải chuyện này ko nhưng e cứ lanh tranh trả lời trc nhé.
HP mình có 1 trg hợp bé gái bị bỏ rơi, hiện đang ở bên BVTE, chị em mình ai rỗi buổi nào thì sang với bé nhé. em đăng kí vào sáng hoặc chiều chủ nhật và ngày thứ 2 ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.