Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
40
0
0

anchor

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

- Xe otô đi SN đã hợp đồng xong ạ, nhờ có 1 thành viên HPG quen chủ xe nên với số tiền tương đương với toyota chúng ta được đi xe mecedes sprinter rộng rãi và đỡ say hơn.

- Thời gian khởi hành từ HP có lẽ chúng ta nên từ 23h30 hoặc 24h ngày 27/11, Vì:
+ Hợp với đồng đồ sinh học hơn hì hì
+ Nếu lên đó sớm lái xe sẽ được nghỉ nghơi 1 chút trứơc một đêm trắng hành trình xa, như vậy sẽ an toàn hơn.

- Địa điểm tập kết tại HP: chưa biết chỗ nào thuận lợi cho các bạn gửi xe ? Xin ý kiến mọi người ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc nhà mình tuần mới nhiều niềm vui, chúc cho chuyến đi SN nhiều thành công và ý nghĩa:x:x:cstt07:
Mẹ CTB: chị ơi hnay chị có tự dưng thèm cái gì ko ạ:p
Thèm nhiều thứ lắm. Nhưng giờ chị mới đọc thì cô có cho chị đi ăn không?

cho em thò chân vào nhà mình cái:D, xe HP lên Hn kiểu gì cũng đi qua cầu chương Dương các chị nhỉ, he he...nhà iem ngay dưới chưn cầu, các chị cho em xin một chỗ với ạ, vì em đi sớm quá, bố nó phải ôm con ngủ tiếp, cứ đòi đưa em đi đến điểm hẹn ở DW, nhưng thế thì em lại để con ngủ một mình k yên tâm ạ. Thế nên hị hị em đi bộ từ Hàng Chiếu ra đầu Ô Quan Trưởng, các chị cho em lên xe với nhá nhá :-*:-*:-*.
Các chị cho em số Đt để tiện liên lạc với ạ, đt của em: 0926048668 (Thuỷ)
Hi hi em ơi, em định đăng ký đi chơi HP ngày 12/12 thì PM cho Mit Nem giúp chị cái. Còn đây bọn chị đang rủ nhau sang Thái Bình thăm bác Hải Đăng.

620
0
0

hamy2k5

Thèm nhiều thứ lắm. Nhưng giờ chị mới đọc thì cô có cho chị đi ăn không?

Hi hi em ơi, em định đăng ký đi chơi HP ngày 12/12 thì PM cho Mit Nem giúp chị cái. Còn đây bọn chị đang rủ nhau sang Thái Bình thăm bác Hải Đăng.
bụng em kềnh càng rùi chị iu:">
e nghĩ chị mexecuazin hỏi vụ đi SN đúng ko ạ:)

255
0
0

Gió

bụng em kềnh càng rùi chị iu:">
e nghĩ chị mexecuazin hỏi vụ đi SN đúng ko ạ:)
Chẹp ! chưa được mài răng ăn cỗ cưới mà " bụng đã kềnh càng " rồi :-O:-w:-w[-([-(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

- Xe otô đi SN đã hợp đồng xong ạ, nhờ có 1 thành viên HPG quen chủ xe nên với số tiền tương đương với toyota chúng ta được đi xe mecedes sprinter rộng rãi và đỡ say hơn.

- Thời gian khởi hành từ HP có lẽ chúng ta nên từ 23h30 hoặc 24h ngày 27/11, Vì:
+ Nếu lên đó sớm lái xe sẽ được nghỉ nghơi 1 chút trứơc một đêm trắng hành trình xa, như vậy sẽ an toàn hơn.

- Địa điểm tập kết tại HP: chưa biết chỗ nào thuận lợi cho các bạn gửi xe ? Xin ý kiến mọi người ạ.
Em cũng thấy đi giờ này hợp hơn, thà lên xa ngủ 1 giấc còn hơn nằm ngủ ở nhà rồi 1 giờ sáng dậy đi, ngại khiếp đi được. Lần trước nhà mình cũng đi tầm 11 giờ đêm mà. Bác ui, bạn Minh Minh sẽ làm trưởng nhóm bên em, sáng nay em vừa nhắc bạn ý rùi, bác và bạn ý liên lạc và thống nhất với nhau về chuyến đi nhé.

@ Mexecuazin: tại em post lại cái DS đi Thái Bình nên chị hiểu nhầm. Đón đi SN thì em alô cho chị Minh Minh nhé (0936555528), cơ mà đoàn HP đang định đi sớm thế liệu em có đi cùng không?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em cũng thấy đi giờ này hợp hơn, thà lên xa ngủ 1 giấc còn hơn nằm ngủ ở nhà rồi 1 giờ sáng dậy đi, ngại khiếp đi được. Lần trước nhà mình cũng đi tầm 11 giờ đêm mà. Bác ui, bạn Minh Minh sẽ làm trưởng nhóm bên em, sáng nay em vừa nhắc bạn ý rùi, bác và bạn ý liên lạc và thống nhất với nhau về chuyến đi nhé.

@ Mexecuazin: tại em post lại cái DS đi Thái Bình nên chị hiểu nhầm. Đón đi SN thì em alô cho chị Minh Minh nhé (0936555528), cơ mà đoàn HP đang định đi sớm thế liệu em có đi cùng không?
he he, Ok chị, tại em k nói rõ là đi đâu nên chị nhầm là đúng. Vâng thế để em gọi chị Minh minh ạ. Đi sớm thì độ 2h30gì đó đã đến nhà em chứ gì?, he he em còn muốn đi sớm hơn cơ:p

313
0
0

lancuccu

Các mẹ HP có ai còn quần áo lạnh tầm 7 tháng thì cho bé Gia Bảo nhé! Nhà Lan bị dọn sạch đồ của trẻ con tầm đó rồi. Trưa mai Lan sang mang cho bé cái chăn, có ai sang cùng không?

535
0
0

MeoGiaHp

@LanCC: chị ơi, trưa nay em đi với

610
0
0

MinhMinh

Em chốt danh sách bên nhóm em bác nhé!Không thêm bớt gì nữa đâu bác ạ.
1. Mèo già
2. Mẹ Hải Tâm
3. Huyền Linh
4. MinhMinh

Bình thường thì nhà em là địa điểm tập trung bác ạ (24/45 Đinh Tiên Hoàng). Nhưng lần này đi cùng các bác chúng em xin theo các bác nhé! :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tr­ưa thứ 5 nhà mình ọp tiễn đoàn đi SN chân cứng đá mềm nhé. Mùa đông ngồi quán lạnh lắm, về nhà chị nhá. Nhà mình muốn ăn món gì để chị bê ngoài chợ về nào.

P.S: ăn xong em nào có nhu cầu nghỉ trưa thì cứ mái thoải nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Tr­ưa thứ 5 nhà mình ọp tiễn đoàn đi SN chân cứng đá mềm nhé. Mùa đông ngồi quán lạnh lắm, về nhà chị nhá. Nhà mình muốn ăn món gì để chị bê ngoài chợ về nào.

Hay thứ 5 này em cũng vờ ...lang thang dưới Hải Phòng có việc nhỉ:cstt03:

30
0
0

nhanduc

Về nhà chị ăn xong lại phải ngủ ngại lắm. Ngủ nhà lạ em ko quen. Em ăn ở nhà chị rồi ngủ ở nhà gần đấy có đc ko nhỉ?;)

255
0
0

Gió

Lúc ngồi ăn thì chỗ của em vẫn như mọi khi là bên cạnh MinhMinh. Còn chỗ nghỉ trưa thì em xí 1 chỗ bên cạnh hamy. >:)<:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hay thứ 5 này em cũng vờ ...lang thang dưới Hải Phòng có việc nhỉ:cstt03:
Không cần thứ 5 đâu, ngày nào em "lang thang" chả được. Nhà HP chỉ cần 15 phút để tập hợp thôi mừ.

Về nhà chị ăn xong lại phải ngủ ngại lắm. Ngủ nhà lạ em ko quen. Em ăn ở nhà chị rồi ngủ ở nhà gần đấy có đc ko nhỉ?;)
Gần đấy có nhà ai nhỉ :-O

Lúc ngồi ăn thì chỗ của em vẫn như mọi khi là bên cạnh MinhMinh. Còn chỗ nghỉ trưa thì em xí 1 chỗ bên cạnh hamy. >:)<:p
Hamy sợ quá không đi rồi :D

40
0
0

anchor

HPG xin góp 7 người, vì thời gian gấp chưa có dịp giao lưu nên quảng cáo mặt hàng để mọi người dễ làm wen:

1- Anchor - Vũ đức Hà - Già bản – Bác nay tuy đã già rồi, già rồi nhưng vẫn ham vui.
2- Big eyes - Vân Anh - PV báo ANHP – Chưa biết CSTT HP như thế nào, thì cho biết luôn.
3- Nguyễn Hương - Công ty Nhật Linh - Gia Lâm - Trên mọi nẻo đường tổ quốc.
4- Seaman - Chu thế Cường - Nghiên cứu biển - Chuyên gia lặn biển - Ai có nhẫn vàng, khuyên tai chót rơi xuống bể nước hoặc xuống giếng gặp bạn này sẽ rất yên tâm để tìm lại hiện vật.
5- Muanuadem - Nguyễn thành Nguyễn - Xây dựng - Xây cho nhà cao cao mãi...
6- Cuchuoi ( củ chuối ) - Xây dựng – ....Xây song nhà thì sẽ phải sơn...
7- Seaman's: không thể xa nhau (seaman) trong vòng 12h đồng hồ

- Địa điểm tập kết: Tại nhà bạn Minh Minh nhé, chắc có chỗ gửi xe.
- Giờ KH: Do các bạn quyết định, các bạn có nhìu kinh nghiệm rùi, có lẽ từ 23h -23h30 nhỉ.
Mình luôn theo dõi tin để cập nhật với mọi người.
Cám ơn các bạn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

HPG xin góp 6 người, vì thời gian gấp chưa có dịp giao lưu nên quảng cáo mặt hàng để mọi người dễ làm wen:

1- Anchor - Vũ đức Hà - Già bản – Bác nay tuy đã già rồi, già rồi nhưng vẫn ham vui.
2- Big eyes - Vân Anh - PV báo ANHP – Chưa biết CSTT HP như thế nào, thì cho biết luôn.
4- Seaman - Chu thế Cường - Nghiên cứu biển - Chuyên gia lặn biển - Ai có nhẫn vàng, khuyên tai chót rơi xuống bể nước hoặc xuống giếng gặp bạn này sẽ rất yên tâm để tìm lại hiện vật.

- Giờ KH: Do các bạn quyết định, các bạn có nhìu kinh nghiệm rùi, có lẽ từ 23h -23h30 nhỉ.
Cám ơn các bạn.
Bác ơi, em nhìn cái danh sách trên, em xèm đi quá. Sau chuyến này bác bố trí 1 chuyến nữa cho chị em được làm quen với các bác bên ý nhé. Cứ trong vòng 1 ngày bọn em thì bác hô 1 tiếng đi đâu chúng em cũng sẵn sàng. Trưa thứ 5 bác mời cả 5 bạn kia đến nhà em bác ạ. Làm quen trước với nhau để lúc đi đỡ phải giới thiệu.

Hic, GATO với cả Meogia, Minh Minh, Huyenlinh và Hải Tâm quá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
32
0
0

dithalilo

Ngủ chung thì vui, nhà trật kiếm đâu đủ chỗ!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ngủ chung thì vui, nhà trật kiếm đâu đủ chỗ!
Èo, lâu quá mới gặp bác. Nhà em đủ chỗ bác ợ. Gì chứ nằm sàn thì Ok ;) Bác xem thế nào sắp tới phải tham gia với bọn em chứ đừng để bọn em bơ vơ nữa nhé. :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Tr&shy;ưa thứ 5 nhà mình ọp tiễn đoàn đi SN chân cứng đá mềm nhé. Mùa đông ngồi quán lạnh lắm, về nhà chị nhá. Nhà mình muốn ăn món gì để chị bê ngoài chợ về nào.

Chị ơi, cái chữ đo đỏ kia có thể đổi thành chiều được không ạ.Hôm ý nhà em có 2 tua sáng cưới ,2 giờ chiều hỏi nên em không bon chen được buổi trưa.Nếu có thể được thì chuyển sang chiều thì tốt quá. Nếu thuận lợi thôi ạ, còn không được thì:((

610
0
0

MinhMinh

HPG xin góp 7 người, vì thời gian gấp chưa có dịp giao lưu nên quảng cáo mặt hàng để mọi người dễ làm wen:

7- Seaman's: không thể xa nhau (seaman) trong vòng 12h đồng hồ

Cám ơn các bạn.
Wow! màn quảng cáo của bác nghe hấp dẫn quá! :D
MinhMinh thấy giờ khởi hành từ 23h -23h30 là ok đấy ạ!
Các bác và các bạn tập kết ở nhà MinhMinh nhé! Nhà chật, k để đủ mười mấy cái xe nhưng gần nhà thì có điểm trông xe 24/24 ạ. (hoặc ở BV Phụ sản, hoặc ở ngay bên cạnh trường Đinh Tiên Hoàng, đường Trần Quang Khải đối diện với nhà hàng Hàn Quốc đấy ạ)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.