Thành viên CSTT ơi giúp giúp giúp gấp gấp gấp

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Trong thời gian tới, gia đình CSTT có kế hoạch offline mùa thu đón mừng Trung Thu sớm tại Hà Nội vào ngày 26.09.2009 (với sự góp mặt đặc biệt của muathu từ đầu cầu CSTT Đà Nẵng). Hà Nội, Hải Phòng, Hưng Yên , Thái Bình, Nam Định, Nam Hà, Phú Thọ, ....... đừng thiếu ai nhé. Huế ơi, Sài Gòn ơi, cố gắng để một rừng chuối già và chuối non, chuối tiêu, chuối cau, chuối ngự, chuối tây, chuối già, chuối sứ có thể gặp nhau giữa trời thu Hà Nội năm nay nhé.
Mọi người ơi xin hãy giúp CSTT tìm địa điểm để off với tiêu chí ngon bổ rẻ hihi
Thời gian thứ bảy 26.09.2009 từ sáng cho đến khoảng 3-4 giờ chiều.
Chúng mình cần tìm chỗ rộng thoáng cho các con chạy nhày, có sân khấu nhỏ để thành viên nhà mình trổ tài, các con được chơi trò chơi. Lần này chúng mình sẽ ngồi ăn bàn để tăng thêm tình đoàn kết chứ ko ăn bufer nữa.
Tìm được xin hãy gọi cho Hà mecunlinh 0903415455

Chương trình sẽ có hát, chơi trò chơi cây nhà lá vườn. Các bố mẹ đăng ký ngay trên này luôn hoặc nhắn tin nhé

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Thành viên CSTT ơi giúp giúp giúp gấp gấp gấp

chị phải đổi thành CSTT ơi mình "chung tay"nào!!! chứ giúp gì mà giúp:D
:cstt01:

168
0
0

Rophi

O ha thanh plaza moi khai truong nha hang 900 cho ( to chua) de em di hoi gia ca roi bao lai chi loan nhe:cstt04:

1,904
0
36

291179

Active Member

O ha thanh plaza moi khai truong nha hang 900 cho ( to chua) de em di hoi gia ca roi bao lai chi loan nhe:cstt04:
chị ơi chỗ nào ấm cúng mà riêng riêng một tý nhé để chị em mình còn hò hét chứ.:x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

chị ơi chỗ nào ấm cúng mà riêng riêng một tý nhé để chị em mình còn hò hét chứ.:x
Dạ đúng ạ.
Mọi người ơi chỉ chỏ đi nào rồi báo lại cho mama tổng quản mecunlinh ngay nhé 0903415455

221
0
0

laumam

Dạ đúng ạ.
Mọi người ơi chỉ chỏ đi nào rồi báo lại cho mama tổng quản mecunlinh ngay nhé 0903415455
Mẹ này thức khuya dậy sớm ghê quá !:x
Có tiêu chí gì đặc biệt về mặt địa lý nữa không ? Cho thêm vài cái yêu cầu chi tiết nữa đi , nói chung chung vậy thì khó lắm . Du lịch sinh thái ngoài khu Trung tâm có được không nhỉ???
:cstt04:

8
0
0

metomtuoi

Các mẹ dăng ký để lên DS đi ạ, có DS hòm hòm rồi chúng ta tìm địa điểm thích hợp với DS... Em cũng nhất trí với mecunlinh là không nên đi ăn buffe vì đi ăn cái đó chị em ta không 888 được.

610
0
0

MinhMinh

Theo mình thì tìm nơi có khuôn viên rộng rãi nhưng khán phòng thì chỉ đủ chỗ thôi như thế mới ấm cúng, phòng to quá sẽ bị loãng ạ.

713
0
16

Virgo2007

Member

Các chị ơi, khu nhà hàng trong Công viên Bách Thảo được không ạ? Ah, mà quan trọng nhất là chúng ta có bao nhiêu người thì mới tiến hành đi thuê địa điểm được chứ ạ, hihi

420
0
0

Sông Cấm

Mẹ này thức khuya dậy sớm ghê quá !:x
Có tiêu chí gì đặc biệt về mặt địa lý nữa không ? Cho thêm vài cái yêu cầu chi tiết nữa đi , nói chung chung vậy thì khó lắm . Du lịch sinh thái ngoài khu Trung tâm có được không nhỉ???
:cstt04:
He he tiêu chí ngon bổ rẻ, nhất thiết phải rộng rãi thoáng mát khuôn viên đẹp cho các con chạy nhảy vui chơi. Ăn uống chắc không quan trọng nhỉ, mình nghĩ điều quan trọng là cstt nhà mình có thời gian được gặp nhau, ngồi lại với nhau để sẻ chia, bàn bạc tìm ra những cách tốt nhất phù hợp nhất nhằm mục đích cho những hoạt động của cstt ngày càng vươn rộng hơn, hiệu quả hơn. :cstt02:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em là thành viên mới, mới là mới vào CSTT thôi, chứ em vẫn dõi theo các hoạt động của nhà mình, em cũng từng tham gia đi chia quà ở Viện Nhi hồi trung thu năm ngoái cùng chị Hacunlinh. Rất mong đến 26/9 để gặp nhà mình ah, em sẽ để ý và cùng tìm địa điểm xem sao.:cstt03:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mình không ở HN nên không rành, nhưng các bạn thử xem ở Gia Lâm có địa điểm nào không, vì mình nghĩ ở GL chắc giá cả sẽ tốt hơn.

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Mình không ở HN nên không rành, nhưng các bạn thử xem ở Gia Lâm có địa điểm nào không, vì mình nghĩ ở GL chắc giá cả sẽ tốt hơn.
Bên Gia Lâm em đã tìm nhưng chỗ rộng rãi cho các con chơi được thì chỉ cho bố mẹ ́888 đến 13h30' thôi nên không duyệt được ạ.

8
0
0

metomtuoi

Theo em nghĩ trong khuôn viên bách thảo có nhà hàng, khu đó là hợp lý nhất đó ạ: thoáng mát mà lại có chỗ cho các con vui chơi - tổ chức các trò chơi - có sân khấu... các mẹ thấy sao ạ

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Vote cho Bách Thảo, để tiện thể tác nghiệp ít ảnh hoa lá cành:D

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Ngày trước bọn em có thuê cái nhà tròn ở trong Bách Thảo đấy ạ. Nhưng nếu đông thì em ko biết có ngồi đủ được ko?

431
0
0

letuanninh

có bạn nào biết các nhà hàng chuyên phục vụ đám cưới ý ....!thử xem gia rổ thế nào?:x

168
0
0

Rophi

Chị Loan ơi, em tham khảo nhà hàng ở Hà Thành Plaza rồi, đồ ăn chán và phục vụ không được tốt lắm. Cho nên em stop chị ạ.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chắc phải nhờ mọi người list sẵn danh sách khi có là dùng luôn...Mỗi lần thế này chết mất.
Báo tin buồn cho mọi người biết nhất là CG là Bách Thảo ko OK. Nhà tròn be bé tối đa 100ng , sân khấu bé tẹo, âm thanh chỉ đủ phát biểu chào gặp và chào tạm biệt. Đã thế còn đòi 2tr tiền phòng, tiền ăn tính riêng ...chết mất. Nếu thuê ở đó mình cần thuê âm thanh và đặc biệt nóng ạ ...điều này hạn chế vô cùng với chúng mình.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Tuy nhiên đã ký cọt rồi một chỗ khác đg đi vào ko đẹp nhưng phòng OK âm thanh ánh sáng đầy đủ, đồ ăn cũng OK. Đặc biệt nhất là giá thuê phòng ko quá đắt. Chúng mình thường ngồi ít nhất đến 3g chiều nên đi đâu cũng bị bắt bí...