(05.10-26.10) Hàng xách tay Nhật đợt 7 (hàng đặt) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
34
0
0

twins

Ðề: (05.10-26.10) Hàng xách tay Nhật đợt 7 (hàng đặt) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chào các chị, em là thành viên mới.
Chị Khai Tâm cho em đặt hàng vào danh sách chờ đơn hàng sau:
Nội dung đặt hàng: 3 bộ Cookies cutters gồm các mẫu:
- 01 bộ thỏ Miffy
- 01 bộ cars
- 01 bộ Hello Kitty

ID: twins
Điện thoại liên lạc: 0912289693
Nơi nhận hàng: Hà Nội

Cảm ơn chị!

2,651
0
0

Khai Tâm

Cập nhật danh sách đặt hàng. Cho em dừng nhận đặt hàng mới tại đây nhé. Ai đặt thêm lại vào danh sách chờ ở phía dưới. Mọi người xem lại danh sách xem có gì thiếu sót không nhé. Ai rảnh rảnh hãy giúp em chia các phần order theo từng miền (HN_SG_ĐN_VT) và của từng người, cùng với số tiền và quà khuyến mại (nếu có) :-* :-* :-*

1.Pooh n Piglet:
july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG) , kelly (HN), Karem (SG), MeTep (HN), phamhang313 (HN), Nikki - hết

2.Mickey n Minnie:
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi (ĐN), july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), kelly (HN), phamhang313 (HN), songbien307 (HN), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN) - hết

3.Chip n dales:
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), SUHAO (SG), lovehoasua (HN), Thaiha601 (HN), haidieugiandi (HN) - hết

4.Marie:
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), Tiny (SG), lovehoasua (HN) – hết

5.Stitch:
Nikki (SG), ruagia (HN), lovehoasua (HN), nguyenthihuyen (SG) - hết

6.Miffy:
july137 (HN), Medangtam (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), , phamhang313 (HN), SUHAO (SG), Mẹ Gôn - hết

Danh sách 7. và 8. tùy theo tình hình thực tế mua được bao nhiêu thì KT gửi bấy nhiêu, theo thứ tự người đặt trước nhận trước nhé.

7.Cars: danh sách đặt 17 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), baoduy_susu (ĐN), Medangtam (SG), Tamarin (HN), judylove1983 (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), MeTep (HN), Tiny (SG), songbien307 (HN), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)

8.Kitty - danh sách đặt 19 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi, Medangtam (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), Tiny (SG), SUHAO (SG), nhoc_nicolas (???), kelly (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)

Khuyến mại:

Mẹ Gôn (ĐN) x 1 túi
judylove1983 (SG) x 1 túi
baoduy_susu (ĐN) x 1 túi
ruagia (HN) x 2 túi
Bếp của bạn (SG) x 3 túi (2 orders)
Nikki (SG) x 2 túi (có Gà con, nguyên “1” con gà con luôn) :p
kelly (HN) x 1 túi
Karem (SG) x 1 túi
SUHAO (SG) x 1 túi
july137 (HN) x 1 túi
me cua Bach (SG) x 1 túi
(Đồ khuyến mại rất hay bị bác bán hàng giả vờ quên ;) Mọi người kiểm tra lại giúp em rùa nhé, thiếu phải đòi ngay :-* )[/QUOTE]

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN)
Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)
Marie: haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Chip Dale: thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Stitch: nguyenthihuyen (SG)

Chi KhaiTam oi, neu con cho em dat 6 mau moi mau 1 bo, ngoai ra dat them 1 bo con trai va 1 bo con gai. Noi chung em dat het moi thu 1 bo (Neu het thi em se lay vao dot sau)
Đợt tới của em có 1 bộ Stitch nhé. Còn lại vào danh sách đợi.

Em đặt

Pooh& Pig: 1 bộ
Mikey: 1 bộ
1 cookies bag to, 1 nhỏ:)
Em cám ơn chị :)
Chị đặt giúp em 3 bộ nhưng em đặt lại 2, và trong đó chỉ có 1 bộ Mickey.

@Mẹ Gôn: Em đã sửa lại rồi ạ.

@me cua Bach: Chị đã thêm vào danh sách, cảm ơn em nhắc.

61
0
0

MeTep

Thế là nhà Tep rớt bộ Mickey n Minnie rồi à Rùa, nếu khi nào có thì cho mình vào dánh sách nhé :x.

42
0
0

kiencon2004

KT ơi,
Cho mình đặt mỗi mẫu 1 bộ nhé. Cảm ơn nhiều nhiều.

11
0
0

haidieugiandi

May quá cũng bon chen được 2 bộ đợt này, còn lại trông vào may mắn của đợt hàng chờ vậy.:)
Cám ơn Khai Tâm nhé.
Mình chưa đặt hàng bao giờ nên không biết thủ tục nhận hàng và thanh toán tiền thế nào. Làm ơn cho mình biết với. Thanks nhìu nhìu.:x

14
0
0

chuppykat

@ chị khai tâm : Huhu em chậm chân quá. Chị ơi em ở Hà Nội ạ. Mà em là chuppykat chứ ko phải cat hihi

6
0
0

hoacuc

Hihi, mẹ Rùa ơi, ko dập tan được làn sóng "khủng bố" đâu. Có làn sóng mới của những người ko đặt kịp khuôn nè, mẹ Rùa thấy chưa. Mình là Dung ở Sài Gòn, đt llạc 0908.357.343, mẹ Rùa cho mình vào "waiting list" (và cả "fan club" của Rùa nữa) nhé:
1bộ Pooh & Pig
1bộ Miffy
1bộ Car
1bộ Kitty
(trên 3 bộ rùi,còn được khmãi 1 túi gói bánh đẹp đẹp xinh xinh ko nhỉ?)

Mình cám ơn nhiều. Chúc mẹ Rùa luôn đắt hàng để quỹ CSTT thêm dồi dào!

51
0
0

Thaiha601

Chị Khai tâm ơi, Ngoài bộ số 3 đã được đưa vào, em còn có đặt bộ Kitty và Pooh và miffy nữa mà chị. Em không thấy em trong danh sách và khuyến mãi (nếu có). em không biết cập nhật vào danh sáhc thế nào, các chị xem bổ sung giúp em với nhá! Em cám ơn ạ:cstt01:

51
0
0

Thaiha601

Trong lần đặt trước em còn có đăng ký cả bộ "car" nữa nhưng thôi em hủy nhé, em thích các bộ kia hơn. Hj. Em cập nhật lại danh sách nhưng không chèn thứ tự đâu. Nếu có chị Rùa ưu tiên em tý vì em ngoan nhé! :D

Cập nhật danh sách đặt hàng. Cho em dừng nhận đặt hàng mới tại đây nhé. Ai đặt thêm lại vào danh sách chờ ở phía dưới. Mọi người xem lại danh sách xem có gì thiếu sót không nhé. Ai rảnh rảnh hãy giúp em chia các phần order theo từng miền (HN_SG_ĐN_VT) và của từng người, cùng với số tiền và quà khuyến mại (nếu có)

1.Pooh n Piglet:
july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG) , kelly (HN), Karem (SG), MeTep (HN), phamhang313 (HN), Nikki - hết

2.Mickey n Minnie:
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi (ĐN), july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), kelly (HN), phamhang313 (HN), songbien307 (HN), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN) - hết

3.Chip n dales:
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), SUHAO (SG), lovehoasua (HN), Thaiha601 (HN), haidieugiandi (HN) - hết

4.Marie:

5.Stitch:

6.Miffy:
july137 (HN), Medangtam (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), , phamhang313 (HN), SUHAO (SG), Mẹ Gôn - hết

Danh sách 7. và 8. tùy theo tình hình thực tế mua được bao nhiêu thì KT gửi bấy nhiêu, theo thứ tự người đặt trước nhận trước nhé.

7.Cars: danh sách đặt 19 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), baoduy_susu (ĐN), Medangtam (SG), Tamarin (HN), judylove1983 (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), MeTep (HN), Tiny (SG), songbien307 (HN), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG) Hoacuc(SG);kiencon2004

8.Kitty - danh sách đat 22 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi, Medangtam (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), Tiny (SG), SUHAO (SG), nhoc_nicolas (???), kelly (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG) Thaiha601(HN);Hoacuc(SG);kiencon2004

Khuyến mại:

Mẹ Gôn (ĐN) x 1 túi
baoduy_susu (ĐN) x 1 túi
ruagia (HN) x 2 túi
Nikki (SG) x 2 túi (có Gà con, nguyên “1” con gà con luôn)
kelly (HN) x 1 túi
Karem (SG) x 1 túi
SUHAO (SG) x 1 túi
july137 (HN) x 1 túi
me cua Bach (SG) x 1 túi
Thaiha601(hn)......chờ chị Rùa ghi vào!!!!
(Đồ khuyến mại rất hay bị bác bán hàng giả vờ quên Mọi người kiểm tra lại giúp em rùa nhé, thiếu phải đòi ngay )[/QUOTE]

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN),nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN),Thaiha601;Hoacuc(SG);kiencon 2004
Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG),Thaiha601(HN);Hoacuc (SG);kiencon2004
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG) MeTep;kiencon2004
Marie: haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG);kiencon2004
Chip Dale: thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG);kiencon2004
Stitch: nguyenthihuyen (SG);kiencon2004

51
0
0

Thaiha601

em cập nhật xong mới đọc kỹ là chị Khai tâm bảo dừng danh sách đặt hàng. Nhưng tại chị thống kê thiếu tên em nên châm chước có mua được thì cho em bộ Kitty nhé. Còn các bộ kia em xếp vào hàng chờ rùi.:x

34
0
0

twins

Ai đặt thêm lại vào danh sách chờ ở phía dưới.

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN)
Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG), twins (HN)
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)
Chị ơi em đăng kí danh sách chờ mẫu miffy và mickey nhé. Em add vào list ở trên rồi. Hy vọng bạn car và kitty về nhiều nhiều để em có phần. Hồi hộp quá :)

2,651
0
0

Khai Tâm

@Cả nhà: Ban đầu dự tính là 50 bộ, giờ đây tất cả các danh sách đặt đã lên đến gần 130 bộ :-O :-O :-O :-O Dự kiến cuối tháng 10 hoặc tuần đầu tháng 11 sẽ gửi được một ít. Tuy nhiên mặt hàng này rất cồng kềnh nên có thể phải gửi về thành 2 chuyến. Do vậy, em xin nhận hết đơn đặt hàng trên, nhưng mọi người chịu khó chờ, hàng có thể về trước, có thể về sau. Ai đặt trước thì nhận hàng trước, ai đặt sau thì nhận hàng sau giúp em, nhé. @};-

Chúng mình gây quỹ nhờ vào sự nhiệt tình của những người đi công tác, đi du lịch xách về giúp nên lịch gửi hàng bị phụ thuộc. Nhưng cũng nhờ không mất phí vận chuyển (trừ phí gửi trong nội địa Nhật), giá của các mặt hàng cũng dễ chịu hơn, và bao nhiêu lãi sẽ được tổng kết chuyển quỹ 100%. Con rùa không biết đi buôn bán :"> , chỉ biết gây quỹ CSTT nhờ vào sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người. Do vậy nếu có yêu cầu đặt hàng, mọi người hãy PM hoặc email để em có thể lưu lại, đừng viết vào blog rồi comment trôi đi em không nhớ ai dặn gì đâu ạ. Lỡ chẳng may quên mà bị bắt đền thì chẳng biết làm sao :-*

Em đã save lại các order cookie cutters ở trên và cố gắng mua hết số lượng theo danh sách để ai cũng có phần. Trước cuối tuần này, mọi người giúp xem lại danh sách, thiếu thừa thế nào sửa lại và bổ sung. Em cứ theo danh sách cuối ngày mai thứ sáu 9.10 để mua hàng đấy nhé.

Còn bây giờ, khuôn sò, các thể loại đồ đặt (danh sách đặt bài #1 trong topic này) đã có mặt ở HN và SG. Mời mọi người đến nhận hàng giúp cho :-*

7
0
0

nhoc_nicolas

Chị Tâm ơi, em là Maichi đây mà. Em ở Hanoi chị ạ. Cho em đặt thêm một bộ Miffy nữa nhé! Vào danh sách chờ cũng được ạ!
Vậy tổng cộng em đặt 2 bộ. Một bộ Kitty , một bộ Miffy nha chị!
Em cảm ơn chị ạ!:x

235
0
16

1974

Member

Rùa à, cho chị vào danh sách chờ nhé: số 1: 01 bộ; xe cho con trai: 01 bộ

19
0
0

Oceane

Mình cũng xin vào danh sách chờ: 1 bộ Mickey, 1 bộ Miffy và 1 bộ Hello Kitty. Mình ở SG. Cám ơn Khai Tâm nhé.

34
0
0

SUHAO

@Cả nhà: Ban đầu dự tính là 50 bộ, giờ đây tất cả các danh sách đặt đã lên đến gần 130 bộ :-O :-O :-O :-O Dự kiến cuối tháng 10 hoặc tuần đầu tháng 11 sẽ gửi được một ít. Tuy nhiên mặt hàng này rất cồng kềnh nên có thể phải gửi về thành 2 chuyến. Do vậy, em xin nhận hết đơn đặt hàng trên, nhưng mọi người chịu khó chờ, hàng có thể về trước, có thể về sau. Ai đặt trước thì nhận hàng trước, ai đặt sau thì nhận hàng sau giúp em, nhé. @};-

Chúng mình gây quỹ nhờ vào sự nhiệt tình của những người đi công tác, đi du lịch xách về giúp nên lịch gửi hàng bị phụ thuộc. Nhưng cũng nhờ không mất phí vận chuyển (trừ phí gửi trong nội địa Nhật), giá của các mặt hàng cũng dễ chịu hơn, và bao nhiêu lãi sẽ được tổng kết chuyển quỹ 100%. Con rùa không biết đi buôn bán :"> , chỉ biết gây quỹ CSTT nhờ vào sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người. Do vậy nếu có yêu cầu đặt hàng, mọi người hãy PM hoặc email để em có thể lưu lại, đừng viết vào blog rồi comment trôi đi em không nhớ ai dặn gì đâu ạ. Lỡ chẳng may quên mà bị bắt đền thì chẳng biết làm sao :-*

Em đã save lại các order cookie cutters ở trên và cố gắng mua hết số lượng theo danh sách để ai cũng có phần. Trước cuối tuần này, mọi người giúp xem lại danh sách, thiếu thừa thế nào sửa lại và bổ sung. Em cứ theo danh sách cuối ngày mai thứ sáu 9.10 để mua hàng đấy nhé.

Còn bây giờ, khuôn sò, các thể loại đồ đặt (danh sách đặt bài #1 trong topic này) đã có mặt ở HN và SG. Mời mọi người đến nhận hàng giúp cho :-*
Rùa vất vả quá, cảm ơn em nhiều nhé!
Nhân tiện, không biết đợt nhận cutter tới đây này có chổi silicon mà chị đã đăng ký luôn không hả em?

228
0
0

blanch

Rùa ơi, chị và Medangtam hùn mua vì chị ngấp nghé quà của em :">. Nếu được cả car và kitty thì cho Medangtam vao danh sách KM nhé. Cảm ơn em.

Cập nhật danh sách đặt hàng. Cho em dừng nhận đặt hàng mới tại đây nhé. Ai đặt thêm lại vào danh sách chờ ở phía dưới. Mọi người xem lại danh sách xem có gì thiếu sót không nhé. Ai rảnh rảnh hãy giúp em chia các phần order theo từng miền (HN_SG_ĐN_VT) và của từng người, cùng với số tiền và quà khuyến mại (nếu có)

1.Pooh n Piglet:

2.Mickey n Minnie:

3.Chip n dales:

4.Marie:

5.Stitch:

6.Miffy:

7.Cars: danh sách đặt 19 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), baoduy_susu (ĐN), Medangtam (SG), Tamarin (HN), judylove1983 (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), MeTep (HN), Tiny (SG), songbien307 (HN), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG) Hoacuc(SG);kiencon2004

8.Kitty - danh sách đat 22 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi, Medangtam (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), Tiny (SG), SUHAO (SG), nhoc_nicolas (???), kelly (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), chuppycat (????), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG) Thaiha601(HN);Hoacuc(SG);kiencon2004

Khuyến mại:

Mẹ Gôn (ĐN) x 1 túi
baoduy_susu (ĐN) x 1 túi
ruagia (HN) x 2 túi
Nikki (SG) x 2 túi (có Gà con, nguyên “1” con gà con luôn)
kelly (HN) x 1 túi
Karem (SG) x 1 túi
SUHAO (SG) x 1 túi
july137 (HN) x 1 túi
me cua Bach (SG) x 1 túi
Thaiha601(hn)......chờ chị Rùa ghi vào!!!!
Medangtam (SG) ... chờ
(Đồ khuyến mại rất hay bị bác bán hàng giả vờ quên Mọi người kiểm tra lại giúp em rùa nhé, thiếu phải đòi ngay )[/QUOTE]

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN),nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN),Thaiha601;Hoacuc(SG);kiencon 2004
Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG),Thaiha601(HN);Hoacuc (SG);kiencon2004
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG) MeTep;kiencon2004
Marie: haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG);kiencon2004
Chip Dale: thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG);kiencon2004
Stitch: nguyenthihuyen (SG);kiencon2004

2,204
1
0

Nikki

Em đặt thêm nhé

Cập nhật danh sách đặt hàng. Cái đen đen là hết, Cái đỏ đỏ là còn, Cái tím tím là chưa chắc chắn có hàng để mua.

1.Pooh n Piglet: 10 bộ
july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG) , kelly (HN), Karem (SG), MeTep (HN), phamhang313 (HN) - hết
2.Mickey n Minnie: 10 bộ
me cua Bach (SG), Mẹ Gôn (ĐN), memynhi, july137 (HN), baoduy_susu (ĐN), judylove1983 (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), kelly (HN) - hết
3.Chip n dales: 10 bộ
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), , phamhang313 (HN), SUHAO (SG) - còn 3
4.Marie: 4 bộ
ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), – Nikki (SG) - còn 1
5.Stitch: 4 bộ
Nikki (SG), ruagia (HN), - còn 2

6.Miffy: 10 bộ
july137 (HN), Medangtam (SG), ruagia (HN), BẾP CỦA BẠN (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), kelly (HN), Karem (SG), , phamhang313 (HN), SUHAO (SG) - hết
7.Cars
me cua Bach, Mẹ Gôn (ĐN), baoduy_susu (ĐN), Medangtam (SG), Tamarin (HN), judylove1983 (SG), Nikki (SG), ruagia (HN), MeTep (HN),
8.Kitty
me cua Bach, Mẹ Gôn (ĐN), memynhi, Medangtam (SG), BẾP CỦA BẠN (SG), Nikki (SG), ruagia (HN),

Khuyến mại:
Mẹ Gôn (ĐN) x 1 túi
baoduy_susu (ĐN) x 1 túi
ruagia (HN) x 2 túi
Nikki (SG) x 2 túi (có Gà con, nguyên “1” con gà con luôn) :p
kelly (HN) x 1 túi
Karem (SG) x 1 túi
(Đồ khuyến mại rất hay bị bác bán hàng giả vờ quên ;) Mọi người kiểm tra lại giúp em rùa nhé, thiếu phải đòi ngay :-* )
Chị ơi, em có order 1 bộ Marie mà...đâu mất rồi???

113
0
0

songbien307

Danh sách chờ:

Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG), songbien307(HN)

Chị ơi em đặt bộ Mickey cùng đợt với bộ car mà, chị sót em rồi, thằng con trai một tuổi của em nó đang đòi. hihi:D:D:D:D

113
0
0

songbien307

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN), songbien307(HN)
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG), songbien307(HN)

Chị ơi em đặt bộ Mickey cùng đợt với bộ car mà, chị sót em rồi, thằng con trai một tuổi của em nó đang đòi. hihi:D:D:D:D
,
em đăng ký thêm bộ gấu Pooh nữa nhé, thế là 3 bộ có được khuyến mại k chị.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.