(05.10-26.10) Hàng xách tay Nhật đợt 7 (hàng đặt) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
408
0
0

bachan910

Ðề: (05.10-26.10) Hàng xách tay Nhật đợt 7 (hàng đặt) - 100% lãi ủng hộ quỹ

1. Pooh n Piglet
2. Mickey n Minnie
3. Chip n Dales
4. Marie
5. Stitch
6. Miffy
7. Hello Kitty
8. Cars

16. SU HÀO (SG): 3, 6, 7

45. MẹBảoBình (HN): 1, 8
@SU HÀO: chị ơi, theo danh sách này thì số 7 là Kitty ạ! :x

@MẹBảoBình: mẹ nó có số thứ tự là 45. nhé! :x

2,651
0
0

Khai Tâm

:x@Medangtam: Hôm nay em lại bận đột xuất không đi ra bưu điện được. Thứ Hai gửi, khoảng thứ Ba hay thứ Tư là sếp nhận được ạ

@MeKeoChip: Lần sau em nhé.@};-

45
0
0

hoahongleo

Danh sách chờ:

Pooh: Tiny (SG), Phuong Anh_Kieu (HN), haidieugiandi (HN), ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG), phamhang313 (HN)
Miffy: Tiny (SG), minhnhat (VT), haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Mickey: ivanizzac (HN), thuyvuong (HN), twins (HN), nguyenthihuyen (SG)Hoahongleo(HN)Marie: haidieugiandi (HN), thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)
Chip Dale: thuyvuong (HN), nguyenthihuyen (SG)Hoahongleo(HN)
Stitch: nguyenthihuyen (SG)

45
0
0

hoahongleo

em vừa xin vào danh sách chờ, Mẹ Rùa lưu ý giúp với nhé

2,651
0
0

Khai Tâm

em vừa xin vào danh sách chờ, Mẹ Rùa lưu ý giúp với nhé
Ôi không, danh sách chờ ở những trang trước đã thành danh sách chính thức. Chị mua đủ và đóng gói gửi về rồi. Em đợi đợt sau nhé :x

34
0
0

SUHAO

@SU HÀO: chị ơi, theo danh sách này thì số 7 là Kitty ạ! :x

@MẹBảoBình: mẹ nó có số thứ tự là 45. nhé! :x
À là vậy, chị cứ theo hình vẽ mà Tâm đưa lên mà tính. Thôi thì thứ tự 8 hay 7 gì cũng không quan trọng miễn là em Tâm gói vào cho chị Kitty nhé. Cám ơn Bachan910 (tốt bụng mà không chằn tí nào) nhé!:-*:-*:-*:-*:-*:-*

169
0
0

MẹBảoBình

:x@Medangtam: Hôm nay em lại bận đột xuất không đi ra bưu điện được. Thứ Hai gửi, khoảng thứ Ba hay thứ Tư là sếp nhận được ạ

@MeKeoChip: Lần sau em nhé.@};-
Úi chị ơi thế có thể cho e bon chen thêm cái silicon được ko ạ. :D Nếu ko được em ngậm ngùi chờ vậy. :">

19
0
0

Oceane

:( Buồn 5'. Mình xin vào danh sách chờ: miffy, Mikey va Kitty, nhưng chả hiểu sao trong danh sách của Khai Tâm, cũng không có tên mình nữa. Lúc trước đã thấy trong danh sách của bạn Hienvth rồi. Cho mình vào danh sách chờ còn kịp không vậy?

251
0
0

ANNA

chị KT ơi, cho em 1 chổi silicone cỡ trung đc ko chị? khi nào mua đc thì chị gửi về nha chị. em chờ :D

2,651
0
0

Khai Tâm

:( Buồn 5'. Mình xin vào danh sách chờ: miffy, Mikey va Kitty, nhưng chả hiểu sao trong danh sách của Khai Tâm, cũng không có tên mình nữa. Lúc trước đã thấy trong danh sách của bạn Hienvth rồi. Cho mình vào danh sách chờ còn kịp không vậy?
Bác xem bài 224, 225 và 226 nhé. Có tên Oceane đặt 3 bộ rồi :)

****Chổi silicone: Em tạm thời không nhận đặt nữa, vì loại đó ngoài cửa hàng đã hết.

228
0
0

blanch

Mình đã nhận khuôn chiffon và chổi. Cảm ơn Khai Tâm, meduydu và medangtam :x

806
1
0

meduydu

Mình post danh sách tất cả các bạn đang có hàng khuôn tại SG để các bạn tiện theo dõi và nhận hàng nhé! Thanks cả nhà đã ủng hộ.

Blanch: khuôn chiffon
Mehaibi: khuôn gato

Minhnhat: khuôn chiffon và 4 bộ khuôn nhỏ. SM nhận dùm
Bachan: Cân, thớt, tigger ( hàng nợ) . Đã nhận hàng và thanh toán 490K
ANNA: 3 bộ khuôn
HSN: 2 bộ khuôn

Kiencon: 2 bộ khuôn
Canation: 2 bộ khuôn
Nikki: 3 bộ khuôn ( đã nhận hàng)

Kimsonbui: 2 bộ khuôn
Bếp của bạn: 4 bộ khuôn
Anatomysu: 2 bộ khuôn
Heovang: 2 bộ khuôn

Suhao: 2 bộ khuôn
Momcuabong: 2 bộ khuôn ( nhường meduydu 1 bộ)

Theo như cũ,màu đỏ vẫn là màu của các mẹ đã nhận hàng rồi.
@Kiencon: máy mình không có chức năng nhắc lại nên tin nhắn thường bị miss, đến giờ mới coi tin. Giờ chỉ còn vài oder chưa nhận nên mình mang theo hàng của các bạn trong xe, ở đâu có meduydu, ở đó có khuôn :D:D:D
@BCB: Sorry là VA không qua PRG

@Bachan: Nếu Rùa lu bu chưa phân kịp hàng, chị phiền em mail cho chị danh sách oder cuối cùng của cutter để khi hàng về tới, chị phân cho dễ nhe. Chị vẫn chưa biết được mẹ nào SG, HN để chuyển cho chính xác. Thanks em. Có mẹ nào sót chưa đăng ký nơi nhận hàng không ạ?

806
1
0

meduydu

Sorry Suhao, em sót chưa tô đỏ tên chị ạ.
Topic này không cho sửa, em cứ post liên tục y như câu bài. Chiếm dụng đất công :cstt04::cstt04::cstt04:

42
0
0

kiencon2004

Meduydu ơi,

Nếu chị không ngại lâu quá, thì để cho em đến thứ 3 tuần tới em lấy được không, tuần này em phải đi Đà Nẵng nên không kịp ghé chị. Hôm nay em đã nhờ người đi lấy nhưng không nhận được confirm của chị nên lại thôi. Nếu chị không chờ được vì phải kết thúc topic này thì em sẽ nhờ người đến lấy ạ. Cảm ơn chị nhiều

806
1
0

meduydu

Meduydu ơi,

Nếu chị không ngại lâu quá, thì để cho em đến thứ 3 tuần tới em lấy được không, tuần này em phải đi Đà Nẵng nên không kịp ghé chị. Hôm nay em đã nhờ người đi lấy nhưng không nhận được confirm của chị nên lại thôi. Nếu chị không chờ được vì phải kết thúc topic này thì em sẽ nhờ người đến lấy ạ. Cảm ơn chị nhiều
Ok, vậy thứ 3 nhé! . Kiencon cứ phone trực tiếp nhé! Ai Nhắn tin cho meduydu cũng "hồi hộp" :D:D:D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chia theo miền nha:

B. ĐN
1. memynhi:
- Sò dài mini (125K/bộ)
- Sò dài (125K/bộ x 2= 250K)
==> TC: 375K

2. baoduy_susu
- 2 quả vani = 50K

3. mẹ cu Gôn
- Khuôn tròn gateau 20cm (290K)
Khai Tâm ơi, Khuôn tròn gateau 20cm này về tới Đà Nẵng thì lại thành tên muathu, thành ra nhờ KT để ý giúp cho mình vô hàng đợt sau nhé

34
0
0

SUHAO

Sorry Suhao, em sót chưa tô đỏ tên chị ạ.
Topic này không cho sửa, em cứ post liên tục y như câu bài. Chiếm dụng đất công :cstt04::cstt04::cstt04:
Chị nhận được hàng là cảm ơn em lắm rồi!Không sao đâu nhé!

2,651
0
0

Khai Tâm

@Medangtam: Xin lỗi để bác phải gọi sang tận nơi :x :x :x Ngay lúc đó em đã vác thùng đồ ra bưu điện trung tâm để gửi nhanh. Họ hẹn ngày 18 (tức là hôm qua) hàng đã đến Tokyo, giao đến văn phòng khoảng 12h-14h chiều nay ạ. Sếp sau đó cũng gọi và em đã nhắn thông tin đó. Làm phiền mọi người quá. Em đã có ý đợi để chờ khuôn ô tô giao đến thì gửi kèm 1 ít về trước nhưng không đợi được. Ô tô hôm nay mới được giao đến nhà.

Khai Tâm ơi, Khuôn tròn gateau 20cm này về tới Đà Nẵng thì lại thành tên muathu, thành ra nhờ KT để ý giúp cho mình vô hàng đợt sau nhé
1 chiếc khuôn 20cm đã có sẵn ở thùng hàng đợt sắp gửi về rồi ạ, nhưng nó vẫn mang tên "muathu" (chắc tại em nhớ LýG :p) Chiếc đang còn ở nhà tùy hai bác quyết định, ai cần trước thì lấy trước giúp em nhé. Hôm nay cũng gần 20 rồi... Còn chục ngày nữa là thùng hàng tiếp theo về đến rồi.

85
0
0

Medangtam

@Medangtam: Xin lỗi để bác phải gọi sang tận nơi :x :x :x Ngay lúc đó em đã vác thùng đồ ra bưu điện trung tâm để gửi nhanh. Họ hẹn ngày 18 (tức là hôm qua) hàng đã đến Tokyo, giao đến văn phòng khoảng 12h-14h chiều nay ạ. Sếp sau đó cũng gọi và em đã nhắn thông tin đó. Làm phiền mọi người quá. Em đã có ý đợi để chờ khuôn ô tô giao đến thì gửi kèm 1 ít về trước nhưng không đợi được. Ô tô hôm nay mới được giao đến nhà.
Chị sợ nhỡ việc của mọi người nên phải gọi vội cho em, nhưng gọi xong chị thấy áy náy quá vì em đang ốm:-*:-*(Cái này là của cu Đăng Tuệ tặng cô Rùa nhé)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.