Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Chắc giờ này mọi người đang chuẩn bị ngủ thân mật ở nhà chị Tâm nhỉ,em tiếc cái khoản này lắm chị Tâm ui.:D
Em chúc đoàn mình lên đường chân cứng giày dép mềm nhé. Chở tất cả tình thương của nhà HP đến với Nghệ An với nhé.:cstt09:
Em ơi cái khoản ngủ thân mật ý.... sướng cực!

Em chẳng nhớ gì cả, bây giờ vào mới biết mọi người chuẩn bị Nghệ An rồi. Chúc mọi người đi an toàn, về mạnh khỏe :-*:)
@ Chị Tâm: sang tuần em qua chỗ chị nhé :)
Nhớ nhắc chị trao bằng khen nhé :)

Có quá nhiều lý do để CTB lại lên danh sách off :D;)
Nhưng chốt lại 2 cái quan trọng nhất
- Mọi người đi về bình an
- As nhớ lại được ID và Pass
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
http://www.youtube.com/watch?v=bh_ssWfP-Vo&feature=related

Chị vote ý kiến này.

620
0
0

hamy2k5

e bổ sung thêm 1 lí do ọp nữa là trao bằng khen cho ng chăn nuôi giỏi, chứ ai lại hai chị trao cho nhau thì bùn cười chít:D

90
0
0

June

em bận quá, ko vào nhà mình được, các chị sau một ngày về nhà, đã khỏe lại chưa ạ? sếp Aslan đã quay lại, về nhà cuối cùng mà hum nay đi làm sớm thế, chị đúng là super woman;)

384
0
16

tho2006

Member

Giờ em mới vào được mạng đây ạ. Cảm ơn nhà HP đã gắn thêm đuôi nhé. Cảm ơn các chị thật nhiều.
@aslan: Nhờ chị gưir lời cảm ơn anh LX giúp em nhé. Mừng chị lại tái xuất giang hồ.@};-

360
0
0

tminh's mum

@ Aslan: chị ơi :-*:) em ứ post được bài bên kia, nhưng mà sáng nay vào nhà, thấy chị mà vui lên hẳn, hì, chẳng biết nói gì cả, ôm chị một cái nhé :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

e bổ sung thêm 1 lí do ọp nữa là trao bằng khen cho ng chăn nuôi giỏi, chứ ai lại hai chị trao cho nhau thì bùn cười chít:D
Ờ há, chị cũng thấy vậy.

em cũng vote...he he tò te tí tủm...:D
Vote thì mai xuống HP nhá nhá nhá.

em bận quá, ko vào nhà mình được, các chị sau một ngày về nhà, đã khỏe lại chưa ạ? sếp Aslan đã quay lại, về nhà cuối cùng mà hum nay đi làm sớm thế, chị đúng là super woman;)
Em ơi phải là super super-woman em ạ.

Giờ em mới vào được mạng đây ạ. Cảm ơn nhà HP đã gắn thêm đuôi nhé. Cảm ơn các chị thật nhiều.
@aslan: Nhờ chị gưir lời cảm ơn anh LX giúp em nhé. Mừng chị lại tái xuất giang hồ.@};-
Thỏ ơi có gửi gì cho anh LX nữa không để các chị hộ luôn thể ;)

@ Aslan: chị ơi :-*:) em ứ post được bài bên kia, nhưng mà sáng nay vào nhà, thấy chị mà vui lên hẳn, hì, chẳng biết nói gì cả, ôm chị một cái nhé :)
Chị cũng thích ôm, cho chị 1 cái nhé :D

@ All: cả nhà mình ơi theo cái sự thèm đột xuất của 1 số người, chị đề xuất ý kiến trưa mai đi ăn cháo lòng. Ở đâu thì lại phải xin ý kiến chỉ đạo của tập thể vì chị không biết hàng nào bán buổi trưa mà lại ngon bổ rẻ.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

XUống HP, đơn giản như ăn phở...(em nghiện phở);)

631
0
0

Aslan

@ All: cả nhà mình ơi theo cái sự thèm đột xuất của 1 số người, chị đề xuất ý kiến trưa mai đi ăn cháo lòng. Ở đâu thì lại phải xin ý kiến chỉ đạo của tập thể vì chị không biết hàng nào bán buổi trưa mà lại ngon bổ rẻ.
Chị ơi em cũng thèm này, lâu quá không có thời gian cho mình nên tuần này và tuần sau em cố gắng ăn đủ những thứ mình thích (bọn em gọi là ăn tết sớm), còn sau đấy thì em lại lên núi tiếp ạ (trước mắt là đến hết tháng 3;) ), nhà mình có ai có hứng với món gì thì cứ ới em đánh đu theo với nhá@};-.

4
0
0

Công lý

Thế là chị đọc cái topic em lập, đã định trả lời bên ý rồi cơ mà chóng hết cả mặt, phải định thần từ sáng đến giờ. Thế là giờ thấy em vào nhà được rồi. Thế là may quá trả lời luôn ở đây cho tiện. Thế là ... Phù... mệt quá...

Géo cằm em nhiều lần nhé!
THế là lâu nay em bận quá không vào nhà,thế là tối nay vừa gọi cho chị được,thế là em cảm ơn không hết cả nhà,thế là mong chị gởi lời cảm ơn cả nhà đã geo căm em nhé !

90
0
0

June

@chị Aslan, chị ơi, trên núi có sư thầy đẹp rai lắm đúng ko ạ?;)

125
0
0

hathu

thế là cả nhà đã đi ăn cháo lòng rùi, e chúc nhà mình ăn ngon miệng nhá, có gì up cho e bát cháo lên đây với nhá.:)

255
0
0

Gió

thế là cả nhà đã đi ăn cháo lòng rùi, e chúc nhà mình ăn ngon miệng nhá, có gì up cho e bát cháo lên đây với nhá.:)
Dạ em nó đây chị ạ :grin:

431
0
0

letuanninh

Rượu vang hũ hả chị? Em được mua mấy hả chị. Công nhận ngon thiệt!!
chị Tâm ơi có gì ngon thế phần e với....!
cho em 1 hũ rượu vang nhé..!
chủ nhật này em xuống HP nhé e lấy luôn..!
chi ơi e xin lỗi hôm off e bị ốm ko đi được....!chủ nhật này e về HP công tác chỉ có thể họp nhóm ko để e xin lôi mọi người luôn...!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Dạ em nó đây chị ạ :grin:

Thèm thế :drooling:

chi ơi e xin lỗi hôm off e bị ốm ko đi được....!chủ nhật này e về HP công tác chỉ có thể họp nhóm ko để e xin lôi mọi người luôn...!

Ôi em ơi chị bị mất máy, không có số ĐT của em nên hôm đó không biết liên lạc với em thế nào. Không thấy em xuống, lại không liên lạc với chị nên chị chả biết em sao. Chủ nhật này xuống à? Chưa chắc chị ở nhà vì đang có kế hoạch đi Lạng Sơn.

631
0
0

Aslan

Chủ nhật này xuống à? Chưa chắc chị ở nhà vì đang có kế hoạch đi Lạng Sơn.
Có Aslan nhá;)

431
0
0

letuanninh

Át ơi Át, có ở HP để đón LTN hay có đi LS với chị? Làm chị cứ hùi hụp mừng !
Ôi chán thế ..! các chị lên kế hoạch đi LS a..!
bao giơ đi vậy ....?
em xuống tư t7 có kip ko..?
e đinh cn mới xuống...!nhưng kiểu này e xuống từ t7 vậy có gi cho em ké xe đi LS chơi luôn...!
;);)

431
0
0

letuanninh

Thèm thế :drooling:

Ôi em ơi chị bị mất máy, không có số ĐT của em nên hôm đó không biết liên lạc với em thế nào. Không thấy em xuống, lại không liên lạc với chị nên chị chả biết em sao. Chủ nhật này xuống à? Chưa chắc chị ở nhà vì đang có kế hoạch đi Lạng Sơn.
chi ơi số máy e nè:0983354654

;););)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.