Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
255
0
0

Gió

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

CTB chị ơi trưa mai em không đi được rồi, Cả Lạng Sơn mua mũ cũng không tham gia được nữa luôn.
Thăm Khoai yêu của các chị chiều thứ 6 cho em đi với nhé. Tiện thể em mời các chị về Vĩnh Bảo thăm
quê em. và nếu được thì ăn bát cơm quê, rau muống - mắm cáy, trà xanh - Thuốc Lào
( Ao sâu, vườn rộng, rào thưa không bắt được cá với gà đâu)

620
0
0

hamy2k5

CTB chị ơi trưa mai em không đi được rồi, Cả Lạng Sơn mua mũ cũng không tham gia được nữa luôn.
Thăm Khoai yêu của các chị chiều thứ 6 cho em đi với nhé. Tiện thể em mời các chị về Vĩnh Bảo thăm
quê em. và nếu được thì ăn bát cơm quê, rau muống - mắm cáy, trà xanh - Thuốc Lào
nhiều cái vụ bạn thuận bạn í biết mà em ko biết:(:)(:)(:)((

631
0
0

Aslan

Khóc lóc cái nỗi gì, có biết cô cũng có đi được đâu, nhở, CTB nhở (em chả thấy cái icon nịnh nọt).
Em xin lỗi cả nhà trưa nay em không off đc rồi, kế hoạch ăn chơi cũng bị gián đoạn vì đang có đoàn kiểm tra công tác phục vụ Tết. Chúc cả nhà ngon miệng ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Khóc lóc cái nỗi gì, có biết cô cũng có đi được đâu, nhở, CTB nhở (em chả thấy cái icon nịnh nọt).
Em xin lỗi cả nhà trưa nay em không off đc rồi, kế hoạch ăn chơi cũng bị gián đoạn vì đang có đoàn kiểm tra công tác phục vụ Tết. Chúc cả nhà ngon miệng ạ.
Cả nhà đã quyết định hoãn cái sự sung sướng lại rồi. Lý do buổi ọp hôm nay là để gặp Aslan mà Aslan không đi thì ai dám ọp ;) Địa điểm có rồi, người có rồi, chỉ còn chờ Aslan đưa ra lịch mới của tuần sau nữa thôi. Bật mí tý : Món mới món mới !!!

NÓNG NÒNG chờ được gặp 2 thành viên MỚI

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Khóc to thế :D
Trưa hôm kia ọp cháo lòng (em nhắn tin cho chị là không đi nhá) bọn chị đã lên luôn kế hoạch làm việc cho 2 tuần tiếp theo mà. Hôm qua chị đi HN nên cả ngày không vào nhà thông báo lại được. Mà chị Át chị ý chả nói em có biết cũng không đi được mà ;)

Trưa nay thôi không ăn uống gì nữa nhé, không cô lại khóc :-*

Còn kế hoạch đi thăm Khoai, lúc đầu định đi thứ 7, nhưng mọi người ưu tiên em nên đi chiều thứ 6. Hay thật đấy, bây giờ ai cũng nhớ lịch nghỉ dạy của Hamy :D

620
0
0

hamy2k5

all: :-*:-*:-*
chiều thứ 6 đi mấy h hả chị, chắc sau giờ làm ạ, 4h e mới dạy xong:(
2 mem mới là ai thế ạ, món mới là món gì ấy ạ, em cũng lóng lòng quá cơ:D

255
0
0

Gió

Hỏi chị mà như truy bài học sinh. Công nhận CTB hiền thật <:p>:)>:)>:)

610
0
0

MinhMinh

Chị thích! chị thích! Thật lòng là chị thích về quê em để thăm bà nội của em!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo ôi, cả nhà chờ đến thứ 6 để em đi mà em tan dạy muộn thế này thì cho em ở nhà khóc tiếp đi. Chứ 4, 5 giờ mới khởi hành thì về muộn lém. Trả nhời cho cô từng câu một nhé:
- chiều thứ 6 đi lúc 2h30 (cao su đến 3h00 :D)
- 2 mem mới là 2 mem rất mới :D
- Món mới là món nhà mình chưa ăn bao giờ. Chị đang cố "dàn xếp" để ọp trưa thứ 2 hoặc thứ 6 cho cô không khóc nữa nhỉ :D

Hỏi chị mà như truy bài học sinh. Công nhận CTB hiền thật <:p>:)>:)>:)
Hic, ngày xưa đi học hư nên bị cô giáo quát nhiều quen rùi :)

Chị thích! chị thích! Thật lòng là chị thích về quê em để thăm bà nội của em!
Chị cũng thích! Thích vì 2 lý do:
1 - Thăm bà ốm.
2 - Thích cơm quê lắm :p

535
0
0

MeoGiaHp

em cũng thích cái vụ ngày thứ 6, nhưng mà đi từ 2h30' thì em lại ko đi đc chị ah

610
0
0

MinhMinh

em cũng thích cái vụ ngày thứ 6, nhưng mà đi từ 2h30' thì em lại ko đi đc chị ah
Chị CTB ơi! chị dàn xếp thêm tí nữa đi, cao su thêm 1 tí cho các em ý đi với! Mưa gió thế này mà cả 2 em cùng :(:)(( thì lụt hết, lụt hết... Cơ mà 2 em ý k đc đi em cũng ... :(( :(

255
0
0

Gió

My Papa: may dtdd cua cua con da dung 3g chua neu chu cap vao dien thoai co duoc khong
Thuận Phát: :D
Thuận Phát: Được chứ ạ
Thuận Phát: Con bảo này
Thuận Phát: chiều mai có mấy người chị bạn
Thuận Phát: về qua nhà thăm bà
Thuận Phát: ở lại ăn cơm tối
Thuận Phát: bố bảo mẹ chuẩn bị con ít rau cỏ nhá
My Papa: co may nguoi co phai chuan bi nua khong
Thuận Phát: Khoảng 5 người gì đấy
Thuận Phát: không cần gì cả
Thuận Phát: cứ rau muống luộc - mắm cáy là đc rồi
Thuận Phát: :)
My Papa: the thi lam lau ga nhe
Thuận Phát: Tùy gia chủ đi
Thuận Phát: mà thôi
Thuận Phát: lẩu lích kích lắm
My Papa: vi chieu mai moi ve sang mai me di cho
Thuận Phát: thôi bố
Thuận Phát: làm ít gỏi tép với rau cỏ ji đấy thôi
My Papa đang trả lời...
My Papa: chieu mai may gio ve
Thuận Phát: 5 giờ ạ
My Papa: thoi cu nhu the nhe bo dung nhan day
Thuận Phát: dạ vâng

Phụ huynh nam em đấy. Đáng yêu chưa 8->8->8->

620
0
0

hamy2k5

Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
hamy2k5*, RAINY

mời em rainy vào nhà, đứng thập thò thế có người thả chó ra cắn lại khổ
@ all: em rất sorry cả nhà, dạo này e có xu hướng già đi nhanh chóng nên ko nhớ mình dạy tiết mấy, ngày mai em dạy tiết 4,5 buổi chiều, có nghĩa là 5h e mới về được. Sáng mai e sẽ nghía qua tkb để đổi lịch, nếu đổi đc e sẽ báo cho mẹ CTB ngay ạ, còn nếu không nhà mình đi vui vẻ ạ, nhà mình có quà gì mừng cho Khoai thì cho em chung với
@ thuận: phụ huynh bạn đáng iu như bạn í;):D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị giờ nào cũng được. Nếu đi sớm thì về sớm các con đỡ ngóng mẹ thôi mà. Thế các em cứ biểu quyết gìơ nào nhé. 4 giờ có được không?

@ Thuanplt: Èo, phụ huynh em thanh niên nhỉ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

Chị CTB ơi! chị dàn xếp thêm tí nữa đi, cao su thêm 1 tí cho các em ý đi với! Mưa gió thế này mà cả 2 em cùng :(:)(( thì lụt hết, lụt hết... Cơ mà 2 em ý k đc đi em cũng ... :(( :(
Thêm em :(:)(( nữa nhá. Nếu mà thứ 6 thì 3h15 em đi được nếu cả nhà ưu tiên đón em.

631
0
0

Aslan

My Papa: may dtdd cua cua con da dung 3g chua neu chu cap vao dien thoai co duoc khong
Thuận Phát: Được chứ ạ
Thuận Phát: Con bảo này
Thuận Phát: chiều mai có mấy người chị bạn
Thuận Phát: về qua nhà thăm bà
Thuận Phát: ở lại ăn cơm tối
Thuận Phát: bố bảo mẹ chuẩn bị con ít rau cỏ nhá
My Papa: co may nguoi co phai chuan bi nua khong
Thuận Phát: Khoảng 5 người gì đấy
Thuận Phát: không cần gì cả
Thuận Phát: cứ rau muống luộc - mắm cáy là đc rồi
Thuận Phát: :)
My Papa: the thi lam lau ga nhe
Thuận Phát: Tùy gia chủ đi
Thuận Phát: mà thôi
Thuận Phát: lẩu lích kích lắm
My Papa: vi chieu mai moi ve sang mai me di cho
Thuận Phát: thôi bố
Thuận Phát: làm ít gỏi tép với rau cỏ ji đấy thôi
My Papa đang trả lời...
My Papa: chieu mai may gio ve
Thuận Phát: 5 giờ ạ
My Papa: thoi cu nhu the nhe bo dung nhan day
Thuận Phát: dạ vâng

Phụ huynh nam em đấy. Đáng yêu chưa 8->8->8->
Èo, thứ 6 là hôm nay luôn ý ạ, thế thì em chịu rồi, em cứ tưởng thứ 6 tuần sau cơ.
@thuan: Phụ huynh em hiện đại nhở@};-

21
0
0

RAINY

Cháu chào các cô, các bác, các chú...
Em chào các anh, các chị... trong box Hải Phòng nhà mình ^.^
Em đã có dịp gặp mọi người trong nhà mình 2 hay 3 lần gì đó (cái này là do "được" chị Hamy rủ rê, nhưng phải cái tính em nó cũng ham vui...hìhì nên...hìhì :D). Đến bây giờ mới gia nhập nhưng em đã theo dõi diễn đàn mình được 1 thời gian, em thực sựu rất cảm phục những gì mà các anh chị đã, đang và sẽ làm vì bao người khó khăn ở xung quanh. Khi vào nhà mình rồi, e ko biết mình có thể làm tốt như các anh các chị ko nhưng e sẽ cố gắng hết sức mình ah@};-
@ Hamy: ko phải e thập thò dập dò chưa vào, mà là chọn mãi mới được cái ngày đẹp để vào chào mọi người (hum nay e đi ăn hỏi chắc ngày phải đẹp rùi). Chưa gì đã dọa thả chó...bắt nạt em quá >.<

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thêm em :(:)(( nữa nhá. Nếu mà thứ 6 thì 3h15 em đi được nếu cả nhà ưu tiên đón em.
Èo, thứ 6 là hôm nay luôn ý ạ, thế thì em chịu rồi, em cứ tưởng thứ 6 tuần sau cơ.
Em rảnh ngày nào chị sẽ đưa em đi chơi ngày đó. Đưa đón tận nơi luôn. Để chị nghĩ xem thứ 6 tuần sau chị e mình đi đâu chơi được nhé ;)

Em đã có dịp gặp mọi người trong nhà mình 2 hay 3 lần gì đó (cái này là do "được" chị Hamy rủ rê, nhưng phải cái tính em nó cũng ham vui...hìhì nên...hìhì :D). Đến bây giờ mới gia nhập nhưng em đã theo dõi diễn đàn mình được 1 thời gian, em thực sựu rất cảm phục những gì mà các anh chị đã, đang và sẽ làm vì bao người khó khăn ở xung quanh. Khi vào nhà mình rồi, e ko biết mình có thể làm tốt như các anh các chị ko nhưng e sẽ cố gắng hết sức mình ah@};-
@ Hamy: ko phải e thập thò dập dò chưa vào, mà là chọn mãi mới được cái ngày đẹp để vào chào mọi người (hum nay e đi ăn hỏi chắc ngày phải đẹp rùi). Chưa gì đã dọa thả chó...bắt nạt em quá >.<
Chào các anh các chị các em là được rồi em ạ :) Nhà mình có người U50 rồi nhưng tệ cái là toàn nghĩ mình mới 20 :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Aslan : Nhìn cái Avatar của em, lại thèm... :drooling:

273
0
0

NganHa

Welcome em :) ở đây không có các cô các chú đâu nhé, kể cả bác Dithalilo cũng chỉ thích gọi bằng anh thôi :)

@All: Hôm nay mưa gió thế này nhưng đọc cái tin nhắn của Papa bạn Thuận chắc mọi người vẫn quyết tâm đi nhỉ, cho em gửi lời hỏi thăm sức khoẻ bà và hai bác nhé, nhớ phần em cái đùi gà nữa ;)

@Aslan: Chị nhớ, cả nhà ưu tiên chị nhất đấy, chị cố chọn một ngày để cuối năm mọi người được gặp nhau một buổi đông đủ, không chọn được là bị phạt đấy :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.