Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
273
0
0

NganHa

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Thế còn cái đùi gà, hôm qua ai cầm về hộ chị đấy hả em :)

Chị ơi em nói thiệt , không còn miếng thịt gà nào ở đĩa, nói nhỏ thôi chị nhé:(;)
Èo ơi. gà quê có khác, lại thêm cái thời tiết làm lòng người "mau đói" nữa, hic mình biết ngay mà :( đã thế NÓI TO cho cả CSTT biết là chị em HP chia sẻ với nhau như thế nào :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhìn cái mặt yêu chưa kìa :-*:-*:-*
Đề nghị nói rõ mặt nào yêu? Làm chị cứ xốn xang trong lòng :D
Vụ đùi gà thì chị NÓI TO cho em nghe là chả có cái đùi nào. Chỉ có từng miếng nho nhỏ mềm mềm và ngon ngon thôi nên bọn chị chén sạch :p Ngoài món gà còn có món nộm tép nữa, ngon lém ;)

273
0
0

NganHa

Vụ đùi gà thì chị NÓI TO cho em nghe là chả có cái đùi nào. Chỉ có từng miếng nho nhỏ mềm mềm và ngon ngon thôi nên bọn chị chén sạch :p Ngoài món gà còn có món nộm tép nữa, ngon lém ;)
Chị không thấy em chèn 3 cái icon à :D

255
0
0

Gió

Thuận em cả đêm cứ ngắm mãi bức hình này rồi mơ thấy " Ngôi nhà và những đứa trẻ" :cstt07:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thuận em cả đêm cứ ngắm mãi bức hình này rồi mơ thấy " Ngôi nhà và những đứa trẻ"
Có thể "bật mí" ai là nhân vật chính trong giấc mơ của em không?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Công nhận món kem của Minh Minh ngon. Nếu MM đồng ý cho chị đặt 2 hộp ăn tết nhé :)

631
0
0

Aslan

Èo ơi. gà quê có khác, lại thêm cái thời tiết làm lòng người "mau đói" nữa, hic mình biết ngay mà :( đã thế NÓI TO cho cả CSTT biết là chị em HP chia sẻ với nhau như thế nào :D
=D>=D>=D>=D>=D> =))=))=))
Cái này người ta gọi là cố tình gây chiến>:)>:)>:)
Thuận em cả đêm cứ ngắm mãi bức hình này rồi mơ thấy " Ngôi nhà và những đứa trẻ" :cstt07:
Ơ, từng miếng nhỏ nhỏ mềm mềm và ngon ngon làm chị ra thế này ạ???

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cái này người ta gọi là cố tình gây chiến>:)>:)>:)
Cái này đúng là CỐ TÌNH KHIÊU CHIẾN :D:D

Ơ, từng miếng nhỏ nhỏ mềm mềm và ngon ngon làm chị ra thế này ạ???
Không chị vẫn tỉnh táo mà có say thịt gà đâu :)
Thuận nói đêm ngắm hình đó. Đêm mơ về "ngôi nhà và những đứa trẻ" chứ có nói mơ thấy bức hình đó đâu. Thế mới phải hỏi :D

255
0
0

Gió

Công nhận món kem của Minh Minh ngon. Nếu MM đồng ý cho chị đặt 2 hộp ăn tết nhé :)
Em không " đặt" mà em Xin một hộp trong thời gian sớm nhất MM nhá :D
@As vs CTB 2 chị giừ thật rồi hà hà

535
0
0

MeoGiaHp

èo ôi, vào nhà mình lại làm em xèm nộm tép và thịt gà 8->

@Chị CTB: chị ơi, bức ảnh đi vào giấc mơ của anh Thuận mà chị vưỡn thắc mắc ah? :D
@Chị MM: em tị nạch cái hộp kem :(

90
0
0

June

ui ui, kem ngon quá xá, nhưng mà nhìn ảnh ko được măm măm hết ngon mất tiu rùi! sếp CTB ui, sắp tết rùi, sếp xem đánh lệnh cho chị em xây tầng mới thui!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@Chị CTB: chị ơi, bức ảnh đi vào giấc mơ của anh Thuận mà chị vưỡn thắc mắc ah? :D
Không phải tị nạnh làm giề. Chị thay mặt MM thông báo MM sẽ tặng mỗi người 1 hộp kem ăn Tết. Riêng người nào đăng ký đầu tiên tặng 2 hộp. Số lượng có hạn! Chỉ nhận order đến 16h00 ngày 25 tháng 1 năm 2010. Chị đăng ký luốn đây :D

1. Mẹ CTB :D:D:D

ui ui, kem ngon quá xá, nhưng mà nhìn ảnh ko được măm măm hết ngon mất tiu rùi! sếp CTB ui, sắp tết rùi, sếp xem đánh lệnh cho chị em xây tầng mới thui!
OKie em June. Để kịp Tết xây tầng mới, đề nghị June mỗi ngày đặt 50 viên gạch :)

@ All: cả nhà mình ơi, nhà mình thu xếp đi đến với các cháu ở 2 huyện An Lão và Thủy Nguyên nào
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=61824#post61824
Sẽ đi làm 2 buổi. Thuanplt lại làm cán bộ đường lối nên chị ưu tiên cho cậu chọn ngày. Trong tuần này và tuần sau thôi nhé. Lưu ý đi buổi chiều nhé. Sáng chị hay ngủ nướng :p

535
0
0

MeoGiaHp

Không phải tị nạnh làm giề. Chị thay mặt MM thông báo MM sẽ tặng mỗi người 1 hộp kem ăn Tết. Riêng người nào đăng ký đầu tiên tặng 2 hộp. Số lượng có hạn! Chỉ nhận order đến 16h00 ngày 25 tháng 1 năm 2010. Chị đăng ký luốn đây :D

Em đăng ký số 2, số 2 có đc 2 hộp ko chị MM ơi? :D

2. MeoGia

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

2. MeoGia
3. MN ạ, lúc nào em cũng ready to eat, ko cần đợi Tết ợ chị MM nhé:D

255
0
0

Gió

Dạ thưa em nói toạc ra lun chứ khỏi phải bật biêc gì hết. Là mơ thôi hình ảnh, âm thanh không sắc nét lắm vì thế em không sure đâu nhá. Lúc ở xa thì là hamy2k5 nhưng lúc tới gần thì lại té ngửa ra là Mèo Già nhưng ác một cái là lúc gọi tên em lại gọi tên huyenlinh 8-}8-}#:-S#:-S#:-S

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

2. MeoGia
3. Mẹ Hải Tâm. Số 3 chắc được 3 hộp chị MM nhở.:D

Trùi ui, hết giờ rùi có được tặng không chị yêu ui. Nếu không đc tặng thì em đặt hàng 2 hộp và XIN thêm một hộp ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Dạ thưa em nói toạc ra lun chứ khỏi phải bật biêc gì hết. Là mơ thôi hình ảnh, âm thanh không sắc nét lắm vì thế em không sure đâu nhá. Lúc ở xa thì là hamy2k5 nhưng lúc tới gần thì lại té ngửa ra là Mèo Già nhưng ác một cái là lúc gọi tên em lại gọi tên huyenlinh 8-}8-}#:-S#:-S#:-S

Èo ôi( cái này bắt chước ạ) Thuận mơ khôn thật đấy,được lòng cả mấy em nhà mình. Thế ngày nào cũng mơ thế này hả Thuận

255
0
0

Gió

OKie em June. Để kịp Tết xây tầng mới, đề nghị June mỗi ngày đặt 50 viên gạch :)

@ All: cả nhà mình ơi, nhà mình thu xếp đi đến với các cháu ở 2 huyện An Lão và Thủy Nguyên nào
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=61824#post61824
Sẽ đi làm 2 buổi. Thuanplt lại làm cán bộ đường lối nên chị ưu tiên cho cậu chọn ngày. Trong tuần này và tuần sau thôi nhé. Lưu ý đi buổi chiều nhé. Sáng chị hay ngủ nướng :p
:D Chẳng mấy khi được CTB đưa cho cái Micro Thuận em cứ mạo muội đề xuất một buổi. Vì cũng gần tết rồi, mọi người chắc cũng bận bịu nhiều nếu gộp chung lại đi cả hai huyện trong một ngày thì hay còn bằng không thì buổi đầu tiên:13h30 Thứ 7 ngày 30 tháng 1 năm 2010 ( Tức ngày 16 tháng 12 năm Kỷ Sửu). Cả nhà cho ý kiến ạ:)
Em cứ tạm thời đưa ra đây cái list
1- Mẹ CTB
2- Thuận em
3 ...........

@Me Hải Tâm chị. Ngày nào cũng mơ thế có mà chít em ah :D Còn nữa là MinhMinh nói trong tất cả các Mem CSTT của HP MinhMinh thương có thằng em Thuận này nhất vì thế mà chị chỉ được có 1 thôi còn con số 3 là dành cho em. MinhMinh nhở :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
90
0
0

June

híc, quá hạn rùi, chiều em đi học, ko vào được, ko đk kem được, chị MM ui, còn hok ạ? huhu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.