Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
90
0
0

June

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

:D Chẳng mấy khi được CTB đưa cho cái Micro Thuận em cứ mạo muội đề xuất một buổi. Vì cũng gần tết rồi, mọi người chắc cũng bận bịu nhiều nếu gộp chung lại đi cả hai huyện trong một ngày thì hay còn bằng không thì buổi đầu tiên:13h30 Thứ 7 ngày 30 tháng 1 năm 2010 ( Tức ngày 16 tháng 12 năm Kỷ Sửu). Cả nhà cho ý kiến ạ:)
Em cứ tạm thời đưa ra đây cái list
1- Mẹ CTB
2- Thuận em
3 ...........

@Me Hải Tâm chị. Ngày nào cũng mơ thế có mà chít em ah :D Còn nữa là MinhMinh nói trong tất cả các Mem CSTT của HP MinhMinh thương có thằng em Thuận này nhất vì thế mà chị chỉ được có 1 thôi còn con số 3 là dành cho em. MinhMinh nhở :))
đẩy lịch xuống chủ nhật được ko ạ?

620
0
0

hamy2k5

đẩy lịch xuống chủ nhật được ko ạ?
chủ nhật chắc ko được đâu em ơi
e ở nhà cổ vũ cho chuyến đi ạ, nếu lùi lại đc 40 phút nữa thì cho e đăng kí với:)

631
0
0

Aslan

Không phải tị nạnh làm giề. Chị thay mặt MM thông báo MM sẽ tặng mỗi người 1 hộp kem ăn Tết. Riêng người nào đăng ký đầu tiên tặng 2 hộp. Số lượng có hạn! Chỉ nhận order đến 16h00 ngày 25 tháng 1 năm 2010. Chị đăng ký luốn đây :D
1. Mẹ CTB :D:D:D
May quá, vẫn chưa hết giờ. Em đăng ký nhá. Theo giờ GMT mà cả thế giớ tin dùng thì bây giờ mới là 15h00 ạ.
Dạ thưa em nói toạc ra lun chứ khỏi phải bật biêc gì hết. Là mơ thôi hình ảnh, âm thanh không sắc nét lắm vì thế em không sure đâu nhá. Lúc ở xa thì là hamy2k5 nhưng lúc tới gần thì lại té ngửa ra là Mèo Già nhưng ác một cái là lúc gọi tên em lại gọi tên huyenlinh 8-}8-}#:-S#:-S#:-S
Cái này gọi là lắm mối.... đấy bé;) (cho chết, ai bảo chê chị giừ)
:D Chẳng mấy khi được CTB đưa cho cái Micro Thuận em cứ mạo muội đề xuất một buổi. Vì cũng gần tết rồi, mọi người chắc cũng bận bịu nhiều nếu gộp chung lại đi cả hai huyện trong một ngày thì hay còn bằng không thì buổi đầu tiên:13h30 Thứ 7 ngày 30 tháng 1 năm 2010 ( Tức ngày 16 tháng 12 năm Kỷ Sửu). Cả nhà cho ý kiến ạ:)
1- Mẹ CTB
2- Thuận em
3 ...........
Nếu đi 13h30 thì bao giờ có thể có mặt ở HP cụ thể là đg Lê Hồng Phong hả T ui??

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
9
0
0

Phượng hồng

Ôi, nhìn ảnh mấy chị trên diễn đàn sao mà quen thế nhỉ? Có chị nào ở phố Đình Đông hay học ở trường cấp 3 Lê Quý Đôn không nhể? Trông các chị wen quá cơ...hic, phải về HP nhận đồng hương khẩn trương thôi!

21
0
0

RAINY

Số em may ơi là may, mới vào nhà mình hôm trước, hôm sau đã được đi chơi thăm Khoai cùng các anh chị, được ăn kem ngon ơi laàngon của chị MM (nhắc đến tự dưng lại thấy thèm...:D), được ăn thịt gà và nộm tép nhà a Thuận...Thanks mọi người nhìu nhìu ah!
@ me CTB: e nhớ nhất câu nói này của c để chứng minh là gà a Thuận, í quên gà của nhà a Thuận rất rất ngon "Cứ mỗi lần c gắp thịt gà sang đều thấy mấy cái tay xua xua, thôi thôi c ah, nhưng khi gắp xong lần nào quay lại nhìn cũng chỉ còn mỗi cái đĩa...";)

21
0
0

RAINY

T7 phải đến 14h10' e mới xong nhiệm vụ được giao ah, lùi time xuống 1 chút được ko ah?:)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

chủ nhật chắc ko được đâu em ơi
e ở nhà cổ vũ cho chuyến đi ạ, nếu lùi lại đc 40 phút nữa thì cho e đăng kí với:)
Em đi giờ nào cũng thu xếp được ạ.
Hà My ui, phải :crying::crying::crying: thì các chị mới thương mà cho đi. Như hôm đi thăm Khoai ý,:crying: có tác dụng nay mà

199
0
0

huyenlinh

Chị MM ơi!Lâu lắm rồi em mới ăn kem.Thế nên hôm trước ăn kem của chị rồi , em thèm quá nên chiều qua phải trốn làm đi ăn 1 ly kem tươi mới về làm tiếp.
Em đăng ký chị 01 hộp thôi.
Em ngoan, chắc thể nào chị củng thưởng thêm nhở chị nhở;););)

535
0
0

MeoGiaHp

Nhà mình đi vào thứ 7 cho em xin 1 ghế với ah. hôm đó thì em giờ nào cũng đc ah :)

125
0
0

hathu

Mặc dù trời mưa gió nhưng CSTT HP (bỏ làm, bỏ dạy) vẫn quyết tâm lên đường thăm Khoai ( Yến NHi ) và sau đó là ghé thăm nhà bạn Thuanplt

Nhà Khoai to đẹp chưa!!!!

Giường con gái yêu!

Ui, Trộm vía, nhìn con khác quá, iu quá cơ!!!

125
0
0

hathu

Sao cái pác nào đăng ký nhận kem ko gia hạn đến ngày 26 nhở nhở??, E vào mà thấy tiếc hùi hụi, lại còn vụ đùi gà a Thuận nữa chứ :(;:)(. thèm ơi là thèm, tiếc ơi là tiếc .........
Chị MM ơi, vẫn còn kem cho em chị nhỉ???
E đăng ký luôn chiều thứ 7 này với ah.

255
0
0

Gió

@ôm cả nhà (all) Em xin phép type lại cái list đi An Lão nhá mọi người tiếp tục chỉnh sửa ạ. Còn quyết định thế nào vẫn là CTB:D
1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mèo Già
4- Mẹ Hải Tâm
5 -HuyenLinh (Đăng ký hộ được 1 kiss and hug. nhớ phải trả đấy nhá)
6 - Thuận em
7 - Hamy (delay 40 phút)
8 - RAINY (Delay 40 phút)
9.............

PS: CTB chị! Chị hứa với mama em rối đấy nhá. cho em ga lăng 1 lần với số 7 và số 8 đi chị :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

@ôm cả nhà (all) Em xin phép type lại cái list đi An Lão nhá mọi người tiếp tục chỉnh sửa ạ. Còn quyết định thế nào vẫn là CTB:D
1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mèo Già
4- Mẹ Hải Tâm
6 - Thuận em
7 - Hamy (delay 40 phút)
9-Mẹ Bống Bi( Đăng ký nick rồi nhưng chưa vào nhà mình lần nào ạ) Tên là Lan ạ
10-Chị Ngọc -là giáo viên trường Văn Hóa Nghệ Thuật ạ.( chưa đăng ký nick

PS: CTB chị! Chị hứa với mama em rối đấy nhá. cho em ga lăng 1 lần với số 7 và số 8 đi chị :D
Em đăng ký cho 2 thành viên mới nữa nhé.Hai chị này không online thường xuyên đc nhờ em đăng ký hộ ạ. Em đã nhận rất nhiều quần áo ủng hộ của 2 chị này ạ, hiện đang để nhà em ạ.

Thuận ui, đanh sách lúc đầu em đứng cạnh mẹ CTB cơ mà,sao bi giờ lại ở số 6 nhở

620
0
0

hamy2k5

Em đi giờ nào cũng thu xếp được ạ.
Hà My ui, phải :crying::crying::crying: thì các chị mới thương mà cho đi. Như hôm đi thăm Khoai ý,:crying: có tác dụng nay mà
e cũng muốn :(( lắm ạ, cơ mà phải theo số đông chứ chị:)
@ MM: ko phải e ko thèm kem mà ko đăng kí, cơ mà, lại cơ mà... :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Dạ thưa em nói toạc ra lun chứ khỏi phải bật biêc gì hết. Là mơ thôi hình ảnh, âm thanh không sắc nét lắm vì thế em không sure đâu nhá. Lúc ở xa thì là hamy2k5 nhưng lúc tới gần thì lại té ngửa ra là Mèo Già nhưng ác một cái là lúc gọi tên em lại gọi tên huyenlinh 8-}8-}#:-S#:-S#:-S
=D>=D>=D>=D>=D>=))=))=))

1- Mẹ CTB
2- Thuận em
3 ...........

@Me Hải Tâm chị. Ngày nào cũng mơ thế có mà chít em ah :D Còn nữa là MinhMinh nói trong tất cả các Mem CSTT của HP MinhMinh thương có thằng em Thuận này nhất vì thế mà chị chỉ được có 1 thôi còn con số 3 là dành cho em. MinhMinh nhở :))

Chị đồng ý đi chiều thứ 7, nhưng em xem xét lui lại 40 phút cho Mỳ Ha nhé. Mà chỉ đi được 1 huyện thôi em ạ. Đi cả 2 nơi vất vả mà về muộn quá, các chị lại mất danh hiệu phụ nữ đảm đang. Với cả có người 6 giờ chiều phải có mặt trên đường Lê Hồng Phong rồi :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

May quá, vẫn chưa hết giờ. Em đăng ký nhá. Theo giờ GMT mà cả thế giớ tin dùng thì bây giờ mới là 15h00 ạ.

Cái này gọi là lắm mối.... đấy bé;) (cho chết, ai bảo chê chị giừ)

Nếu đi 13h30 thì bao giờ có thể có mặt ở HP cụ thể là đg Lê Hồng Phong hả T ui??[/QUOTE]

Màu xanh: Bọn chị dùng hàng Việt Nam nhá, theo múi giờ BangKok thôi. Chiểu theo quy định thì chỉ có 2 mem được nhận kem của Minh Minh là CTB (2 hộp) và MeoGia (1 hộp). Mit Nem tuy đúng giờ nhưng chị MM không giao hàng quá 20 km :D
Mảu đỏ : Chuẩn không cần chỉnh ;)
Màu tím : 6 giờ em về là Ok nhỉ.

Ôi, nhìn ảnh mấy chị trên diễn đàn sao mà quen thế nhỉ? Có chị nào ở phố Đình Đông hay học ở trường cấp 3 Lê Quý Đôn không nhể? Trông các chị wen quá cơ...hic, phải về HP nhận đồng hương khẩn trương thôi!
Em về HP đi, kiểu gì cũng có người quen mà. P.S là em dâu chị nhà ở Đình Đông. Mẹ bạn chị dạy tiếng Nga ở trường Lê Quý Đôn :)

T7 phải đến 14h10' e mới xong nhiệm vụ được giao ah, lùi time xuống 1 chút được ko ah?:)
Chị đang xin anh Thuanplt lùi time đấy :p

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mèo Già
4- Mẹ Hải Tâm
6 - Thuận em
7 - Hamy (delay 40 phút)
9.............

Chị vừa hỏi em xong mà, thống nhất delay nhá. Cho em có dịp đón riêng 2 người đẹp :)

Lại cái DS này:

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mèo Già
4 - Mẹ Hải Tâm (3 người)
5 - HuyenLinh (Đăng ký hộ được 1 kiss and hug. nhớ phải trả đấy nhá)
6 - Thuận em
7 - Hamy (delay 40 phút)
9 - Aslan (Nhớ là đúng 6 giờ Thuanplt phải thả Aslan ở giữa đường đấy)

Thế phải đi cả xe chị và xe em rùi Thuanplt ui, còn 1 cô bé bên Thành Đoàn nữa mừ.

90
0
0

June

em em học Lê Quý Đôn đây ạ! hì hì! khóa 40 lun! năm kỷ niệm 40 năm thành lập trường sếp có về ko ạ? trường LQD bi h hoàng tráng lắm, đang xây dựng nhà đa năng, và rất nhiều cái đổi mới! Cô oTrinh đã lên làm hiệu trưởng thay cho thầy Hùng về nghỉ hưu, gần 2 năm rùi, nhiều lớp giáo viên gạo cội đã lui về chăm cây cảnh, nhiều giáo viên mới xinh và trẻ! ^^

535
0
0

MeoGiaHp

em xin lỗi cả nhà, chiều thứ 7 em lại ko đi đc rồi ah, em up lại danh sách nhé:

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (3 người)
4 - HuyenLinh (Đăng ký hộ được 1 kiss and hug. nhớ phải trả đấy nhá)
5 - Thuận em
6 - Hamy (delay 40 phút)
7 - RAINY (Delay 40 phút)
8 - Aslan (Nhớ là đúng 6 giờ Thuanplt phải thả Aslan ở giữa đường đấy)

:-*:-*:-*

360
0
0

tminh's mum

Có chị (chả biết có được làm chị không, cứ xưng bừa thế đã :D) đáp ứng đủ 2 câu hỏi trên, đã ở Đình Đông 23 năm và học Lê Quý Đôn khóa 93-96. Em ở Đình Đông hay học LQĐ, hay cả 2? :)
@ cả nhà: thứ 7 em không đi được vì chiều phải họp rồi, cho em gửi mỗi bé 1 phần quà ăn Tết, em sẽ chuyển cho chị CTB trước chiều thứ 7 ah

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em đăng ký thêm một thành viên mới nữa nhé.
9-Chị Phượng (đại gia) ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.