Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Nhà HP rộn ràng quá ! Hix hix bước chân vào nhà HP lại chỉ ước có đôi cánh bay về HP cho nhanh.
Chúc cả nhà HP nhiều sức khỏe, ngập tràn hạnh phúc, niềm vui !!!
@ Chị Mẹ CTB : xin lỗi chị , đọc tin chị nhắn rồi mà em lười nhắn tin lại quá.:(:( Nghe theo chị cố gắng cho nhóc ăn hoa quả tươi thôi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Màu xanh: Bọn chị dùng hàng Việt Nam nhá, theo múi giờ BangKok thôi. Chiểu theo quy định thì chỉ có 2 mem được nhận kem của Minh Minh là CTB (2 hộp) và MeoGia (1 hộp). Mit Nem tuy đúng giờ nhưng chị MM không giao hàng quá 20 km :D
Chị Tâm với chị MM ới, em ko cần giao hàng, em để dành order này cho lần off sau nhá nhá;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị up lại danh sách nhé:

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (4 người)
4 - HuyenLinh (Đăng ký hộ được 1 kiss and hug. nhớ phải trả đấy nhá)
5 - Thuận em
6 - Hamy (delay 40 phút)
7 - RAINY (Delay 40 phút)
8 - Aslan (Nhớ là đúng 6 giờ Thuanplt phải thả Aslan ở giữa đường đấy)
9 - Mẹ Tit
10 - Lancuccu

631
0
0

Aslan

Chị up lại danh sách nhé:

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (4 người)
5 - Thuận em
6 - Hamy (delay 40 phút)
7 - RAINY (Delay 40 phút)
8 - Mẹ Tit
9 - Lancuccu
Em xin lỗi cả nhà em sửa lại cái DS nhá. Em tự nhiên đc tín nhiệm trợ lý đi chúc Tết nên em không đi được rồi ạ.

620
0
0

hamy2k5

em và em Rên xin lỗi cả nhà, thứ 7 bọn e có việc ở trường nên không đi được rồi ạ:(

Em up lại danh sách ạ

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (4 người)
5 - Thuận em
̉̉̉̉̀̀̉̉̉6 - Mẹ Tit
7 - Lancuccu

255
0
0

Gió

Em xin lỗi cả nhà là em ... Spam tý

360
0
0

tminh's mum

Me CTB ơi, mai em mang ít quà nhờ chị thứ 7 này gửi cho các cháu ăn Tết nhé
@ Aslan, Minh Minh: 2 chị ơi, cái vụ bánh ấy, tiền chuyển thẳng vào tài khoản của khổ chủ hay tập hợp riêng theo order của HP ah?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
360
0
0

tminh's mum

Quê hương thân yêu của em ơi... bánh núm dừa ăn Tết cho ngọt ngào cả năm đây ạ...

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=3198

Em spam 1 tí...ai ko quan tâm thì em lại spam tiếp =))
Nhà cháu có quan tâm, cơ mà lúc đầu tiên vào đọc mới thấy rao hàng, chưa thấy có ai ở cùng quê lên tiếng, nhà cháu chờ có đồng đội mới xông lên chiến đấu :D

125
0
0

hathu

em và em Rên xin lỗi cả nhà, thứ 7 bọn e có việc ở trường nên không đi được rồi ạ:(

Em up lại danh sách ạ

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (4 người)
5 - Thuận em
̉̉̉̉̀̀̉̉̉6 - Mẹ Tit
7 - Lancuccu
Em rất muốn đứng thứ 8, cơ mà ko biết 5h có về chỗ xuất phát đc ko các chị nhỉ, e lại có cuốc về Hải dương nữa cơ, nếu không thì e gửi chị Hải Tâm chút quà cho các cháu ah.

610
0
0

MinhMinh

Chú ý! Chú ý!

Các bạn có tên trong danh sách sau:

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (4 người)
5 - Thuận em
̉̉̉̉̀̀̉̉̉6 - Mẹ Tit
7 - Lancuccu

Đúng 12h20' ngày mai 30.01.2010 có mặt tại nhà Mẹ CTB để đi An Lão và Thủy Nguyên nhé! Chúng mình còn qua Thành Đoàn đón 1 bạn nữa vào lúc 12h30, bạn ý sẽ dẫn đường cho chúng mình, 13h sẽ có 1 cán bộ Đoàn đón đoàn mình ở Thủy Nguyên rồi, vì thế các bạn đúng giờ nhé. Chúng mình không còn nhiều thời gian nên sẽ tranh thủ đi luôn cả 2 nơi trong 1 buổi thôi, như thế có thể về hơi muộn một chút, các bạn thu xếp thời gian và công việc nhé!

@ Aslan, Minh Minh: 2 chị ơi, cái vụ bánh ấy, tiền chuyển thẳng vào tài khoản của khổ chủ hay tập hợp riêng theo order của HP ah?

Nhà cháu có quan tâm, cơ mà lúc đầu tiên vào đọc mới thấy rao hàng, chưa thấy có ai ở cùng quê lên tiếng, nhà cháu chờ có đồng đội mới xông lên chiến đấu :D
@ Nhà cháu ơi! đồng đội cùng quê người ta chiến đấu ầm ầm bên kia rồi thế mà nhà cháu lại cứ ngồi đây mà chờ, nhanh nhanh lên không hết suất đến nơi rồi. Còn cái chuyện tiền nong nhà cháu tiện thì chuyển, k tiện thì để chị chuyển luôn cho.

@ Hathu: em oi! e la 5h chieu thi k the ve kip dc em a. Lan nay em ban thi thoi vay, de lan khac em nhe, hang thang minh se den voi cac con ma.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
255
0
0

Gió

Chú ý! Chú ý!
Đúng 12h30' ngày mai 30.01.2010 có mặt tại nhà Mẹ CTB để đi An Lão và Thủy Nguyên nhé! Chúng mình không còn nhiều thời gian nên sẽ tranh thủ đi luôn cả 2 nơi trong 1 buổi thôi, như thế có thể về hơi muộn một chút, các bạn thu xếp thời gian và công việc nhé!
Nhớ nhớ nhớ .. mang cho em hộp kem chị 3 nhá \:D/\:D/8->8->8->

125
0
0

hathu

Chú ý! Chú ý!

Các bạn có tên trong danh sách sau:

1 - Mẹ CTB
2 - MinhMinh
3 - Mẹ Hải Tâm (4 người)
5 - Thuận em
̉̉̉̉̀̀̉̉̉6 - Mẹ Tit
7 - Lancuccu

Đúng 12h20' ngày mai 30.01.2010 có mặt tại nhà Mẹ CTB để đi An Lão và Thủy Nguyên nhé! Chúng mình còn qua Thành Đoàn đón 1 bạn nữa vào lúc 12h30, bạn ý sẽ dẫn đường cho bạn mình, vì thế các bạn đúng giờ nhé. Chúng mình không còn nhiều thời gian nên sẽ tranh thủ đi luôn cả 2 nơi trong 1 buổi thôi, như thế có thể về hơi muộn một chút, các bạn thu xếp thời gian và công việc nhé!

@ Nhà cháu ơi! đồng đội cùng quê người ta chiến đấu ầm ầm bên kia rồi thế mà nhà cháu lại cứ ngồi đây mà chờ, nhanh nhanh lên không hết suất đến nơi rồi. Còn cái chuyện tiền nong nhà cháu tiện thì chuyển, k tiện thì để chị chuyển luôn cho.

@ Hathu: em oi! e la 5h chieu thi k the ve kip dc em a. Lan nay em ban thi thoi vay, de lan khac em nhe, hang thang minh se den voi cac con ma.
Vâng ah, thôi e lỡ hẹn đợt này, chúc đoàn mình đi thành công, e có chút quà gửi các cháu e sẽ gửi chị Hải Tâm ah

125
0
0

hathu

Chị Hải Tâm cho e nho` nho` nhá nhá!!!, chụt chụt

255
0
0

Gió

@ All: nhà mình vào đây http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=62342#post62342 nhé!

@ Em thuanplt: thay mặt cả nhà cảm ơn em ;):D
Cảm ơn em bằng kem đi chị:D. Mà không cần kem cũng được chị chỉ cần đảo câu chữ một chút thôi. Em Thuận chị thay bằng Thuận em rồi chấm cảm một cái như thế này này. ( Thuận em!):cstt07::cstt07::cstt07::cstt07::cstt07:

610
0
0

MinhMinh

Cảm ơn em bằng kem đi chị:D. Mà không cần kem cũng được chị chỉ cần đảo câu chữ một chút thôi. Em Thuận chị thay bằng Thuận em rồi chấm cảm một cái như thế này này. ( Thuận em!):cstt07::cstt07::cstt07::cstt07::cstt07:
Ok, Thuận em! (xong rồi mai đừng ăn kem nhá). Mà chị bảo: "Ứ phải " Thuận ạ (thế mới bùn chứ !#-o)

255
0
0

Gió

Ok, Thuận em! (xong rồi mai đừng ăn kem nhá). Mà chị bảo: "Ứ phải " Thuận ạ (thế mới bùn chứ !#-o)
Chị sửa thì phải sửa từ bài viết trên kìa:D. Mai vẫn được ăn kem. Em chỉ muốn "tham nhũng" thêm một chút nữa thôi nhưng có vẻ khó khăn nhở ;):D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.