Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
360
0
0

tminh's mum

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

@ Nhà cháu ơi! đồng đội cùng quê người ta chiến đấu ầm ầm bên kia rồi thế mà nhà cháu lại cứ ngồi đây mà chờ, nhanh nhanh lên không hết suất đến nơi rồi. Còn cái chuyện tiền nong nhà cháu tiện thì chuyển, k tiện thì để chị chuyển luôn cho.
Khổ, thì em đã bảo lúc em đọc được topic bên ấy thì mới thấy rao hàng thôi mà, chưa có ai đặt cả, đến lúc vào thấy mọi người chiến đấu ầm ầm nên phải bon chen ngay rồi :D

25
0
0

mexinhnhatnha

@Mẹ Chiptombi:Chị ơi check PM giùm em với. Em chưa có số điện thoại của chị nên chỉ PM được thôi.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Trưa nay chị em em sẽ đến đúng giờ ạ, có một chị bận rồi k đi được. Nhưng có mấy cái đuôi bé bé đi theo ạ.
Em có nhận tiền ủng hộ của các chị, chiều đi em sẽ chuyển cho chị Tâm ạ.

620
0
0

hamy2k5

giờ e mới vào đc nhà mình, em đang ngóng tin chiều nay đây ạ:cstt08:

360
0
0

tminh's mum

Nhà mình hôm nay đi về có muộn không :-* chưa ai có tin tức gì ah?

631
0
0

Aslan

Èo ôi, mọi ng toàn buôn bán ở tận đâu đâu, để nhà cửa lạnh lẽo quá cơ.
Sáng đi làm sớm gặp gánh hàng hoa tươi, Aslan xin đc mấy bông hồng tặng nhà mình cho có không khí Tết nào:whileflower01:whileflower03:whileflower02.

311
0
0

yingtiti

Lâu quá rùi em ko ghé vào nhà HP (em là người HP 99.99% đấy ah).Tết này em sẽ về HP ăn Tết, em rất gặp mặt các anh các chị. Có gì báo cho em bít nhé!
@MeChiptombi : chị cho em gửi 500k giúp cho các trường hợp bảo trợ ở HP, sorry em bít trễ quá! Chị ứng ra giúp em rùi khi về HP em gửi lại chị or chị cho em xin số tk em ck cho chị nhé!Tks chị

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Haizaaa...
Từ thứ 7 đến giờ chị bận quá. Đi An Lão, Thủy Nguyên về mà không thông tin lên được. Từ mai chắc là rảnh hơn rồi. Ai định rủ chị đi ăn uống cafe gì thì cứ mái thoải nhé ;)

Trưa nay ọp tất niên lần thứ nhất. Vì gần tết ai cũng bận rộn nên khó hẹn tất cả mọi người vào cùng 1 ngày. Chị nghĩ mình tổ chức tất niên 3, 4 lần là ổn nhỉ. Lần thứ 2 dự kiến trưa thứ 2 nhé.

Èo ôi, mọi ng toàn buôn bán ở tận đâu đâu, để nhà cửa lạnh lẽo quá cơ.
Sáng đi làm sớm gặp gánh hàng hoa tươi, Aslan xin đc mấy bông hồng tặng nhà mình cho có không khí Tết nào:whileflower01:whileflower03:whileflower02.
Mọi người đang bận đếm tiền tết đấy em ạ. Nhưng có em trông nhà là nhà cửa rộn ràng rồi. Gớm, ở gần làng hoa có khác :p

Lâu quá rùi em ko ghé vào nhà HP (em là người HP 99.99% đấy ah).Tết này em sẽ về HP ăn Tết, em rất gặp mặt các anh các chị. Có gì báo cho em bít nhé!
@MeChiptombi : chị cho em gửi 500k giúp cho các trường hợp bảo trợ ở HP, sorry em bít trễ quá! Chị ứng ra giúp em rùi khi về HP em gửi lại chị or chị cho em xin số tk em ck cho chị nhé!Tks chị
Ra HP nhớ à lố cho chị nhé. Chị mất số ĐT của em rồi :)

255
0
0

Gió

Mèo Già nhanh chân gứm. Thuận anh định đánh quả lẻ với bác hn06 mà chậm hơn bạn một bước. DS lập xuân chắc ghẹ sẽ ngon và chắc hơn>:)>:)>:).
Dù sao cũng cảm ơn cái mắt cận của bạn. Nhìn thứ 7 mà nhảy thành chủ nhật thành ra Thuận mới trúng quả lớn. ;):D

535
0
0

MeoGiaHp

Thứ 7 em nhé, không phải chủ nhật đâu.
Mèo Già nhanh chân gứm. Thuận anh định đánh quả lẻ với bác hn06 mà chậm hơn bạn một bước. DS lập xuân chắc ghẹ sẽ ngon và chắc hơn>:)>:)>:).
Dù sao cũng cảm ơn cái mắt cận của bạn. Nhìn thứ 7 mà nhảy thành chủ nhật thành ra Thuận mới trúng quả lớn. ;):D
Sáng nhận mess off của bác HN em cũng nghĩ hay CN bác ấy bận nên đổi sang thứ 7, hehe. Vào đọc lại hóa ra em đọc nhầm :p, chán thế chứ :D

Chủ nhật ngày nào hả các chị ơi? tuần này ạ?
Bạn ơi, thứ 7 tuần này bạn ah, hi hi, xin lỗi vì tớ đọc nhầm nên ......... thành CN :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mèo ui, chị cũng muốn đi nhưng bận quá không bon chen được.
Giờ này nhà mình đang say giấc nồng còn em vẫn phải làm đây ạ.Hu..hu:((

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Nhà cửa vắng vẻ quá, cả nhà ui dọn nhà đón tết nào<:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình năm nay ai cũng được thưởng tết to nên mấy ngày nay mọi người bận đếm tiền chưa xong :D

Trưa nay ọp tất niên nhé. 11h45 ở 5B/106 Lương Khánh Thiện hoặc 12 giờ đến thẳng quán cũ ở Tràn Quang Khải luôn.

À chị nhầm. Chưa phải ọp tất niên. Ọp mừng Ngân Hà đã có Tré ăn tết thôi. Ọp tất niên vào hôm khác :p

620
0
0

hamy2k5

thế là em vẫn còn cơ hội off tất niên nhỉ:), thèm cháo lòng thế=P~

535
0
0

MeoGiaHp

HM ơi, chị ăn hộ em cho em đỡ thèm nhá? :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

thế là em vẫn còn cơ hội off tất niên nhỉ:), thèm cháo lòng thế=P~
Em bé ơi, trưa nay đi ăn mà ai cũng thương em, cũng giành phần ăn hộ em :D Mọi người thống nhất chiều mai ọp tất niên lần 3 để em có thể tham gia, chứ Hamy mà chưa tất niên thì Tết chả dám về. 5h30 chiều lẩu cua đồng bên cạnh nhà băng năm sao nhé.

@All: Chị và Huyenlinh đã mua được 23 chiếc hòm tôn đựng quần áo Chiều mai 4 giờ bạn Thuận sẽ chuyển cho các cháu tàn tật ở công ty Thiện Giao (Đồ Sơn). Nhà mình ai đi được vào giờ đó thì cùng đi cho vui nhé. Xong về ọp luôn :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.