Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
255
0
0

Gió

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

@ Tâm ơi chị vào thu thuế môn bài chị Mít Nem đi chị :));))>:)>:)>:)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Tâm ơi chị vào thu thuế môn bài chị Mít Nem đi chị :));))>:)>:)>:)
Thuanplt ới, chị không thích khóc, nhưng khóc là khóc to lắm ý, chú lại phải đi bảo hành tai thì khổ nhể;)

620
0
0

hamy2k5

nhà mình dạo này vắng vẻ quá ạ, các chị đi tránh nóng ở đâu hết rùi:(

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Nhà mình vắng vẻ thật đấy, tinh thần ọp ẹp đi đâu hết cả rồi ạ.
CTB chị ui, bức tranh của em lưu lạc đâu rùi nhỉ<:p

6
0
0

meomeo75

Cho tôi được làm quen mọi người nhé! :)

620
0
0

hamy2k5

Weo căm anh/chị vào nhà@};-@};-@};-@};-@};-
@ Mẹ HT: cv chị ổn ko, chắc bận lắm nên hnay mới thấy bóng dáng chị:)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cảm ơn Hà My , chị ổn em ạ. Chỉ có là thời gian hơi gò bó thôi nhưng đi làm cũng vui em ạ.
Meomeo75: Chả bít trai gái già trẻ giề véo cằm mời vô nhà:cstt08:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hề nhô cả nhà!

Dạo này chị bận rồi, không vào mạng thường xuyên nữa. Thỉnh thoảng vào nhà xem có ai hô ọp để chia quà Đà Nẵng không mà chả thấy.

Mọi người rất vui được làm quen với bạn!

@ Mẹ Hải Tâm : Bắt đầu cảm thấy đi làm vui là OK rồi em. Mất tự do 1 tý, nhưng được nhiều cái khác, đến lúc nghỉ ở nhà 1, 2 ngày là em thấy nhớ cơ quan ngay.

@ Hà My : Cô thế nào ấy nhỉ? Kế hoạch nghỉ hè sao? Rảnh rỗi thì mời các chị thường xuyên đi. Thế tháng 7 chị có mấy kế hoạch đi chơi xa đấy có đi với chị không?

620
0
0

hamy2k5

trời nắng nóng quá thể, em chỉ ước nhảy tùm xuống nước, hoặc chui trong đất chắc sẽ mát lắm í:D
@ Mẹ CTB: kế hoạch chơi hè năm nay của em bị lùi lại 1 năm nữa rùi:(
chị mà ko hô ọp thì chạ ai dám hô đâu:D

273
0
0

NganHa

Hề nhô cả nhà!

Dạo này chị bận rồi, không vào mạng thường xuyên nữa. Thỉnh thoảng vào nhà xem có ai hô ọp để chia quà Đà Nẵng không mà chả thấy.
Kìa, ai có quà ĐN thì vào hô ọp đi ;) nhưng có ọp thì để tuần sau nhé, tuần này em vướng bạn Chíp nghỉ hè ở nhà rùi :)

6
0
0

meomeo75

Cảm ơn Hà My , chị ổn em ạ. Chỉ có là thời gian hơi gò bó thôi nhưng đi làm cũng vui em ạ.
Meomeo75: Chả bít trai gái già trẻ giề véo cằm mời vô nhà:cstt08:
Meomeo75 là con Mèo (cái) già SN 75. Hehe. Meo xin anh Nhân (HN) sdt của Tâm ở HP nhưng chưa kịp gọi thì mất điện thoại. Hic, chán!

535
0
0

MeoGiaHp

chào mừng chị Mèo cái gia nhập nhà HP, còn em là Mèo già ah :D
số đt của chị Tâm đây ah: 0903 hai một chín 2 chín 2

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Meomeo75 là con Mèo (cái) già SN 75. Hehe. Meo xin anh Nhân (HN) sdt của Tâm ở HP nhưng chưa kịp gọi thì mất điện thoại. Hic, chán!
Em cứ vào Guc gờ gõ "xin số ĐT của nhóm CSTT HP" là ra cả list luôn đấy :D

Welcome em lần nữa nhé. Không biết đợt tới anh HN có dẫn anh bác sỹ "được lắm" xuống HP giao lưu không nhỉ, bọn chị mong quá cơ. Chị Welcome em lần nữa là bởi vì biết được năm sinh của em chị thích lắm ý. HP nhà mình toàn các em tre trẻ, phần lớn là tám ích, nên chị nhiệt liệt chào đón những người 6, 7 ích :)

@ ALL: Tuần sau ọp nhé, quà nước ngoài của chị sắp hết rồi. Còn cái bạn mà định biếu chúng mình quà Đà Nẵng ý, bạn ấy bảo chỉ có thời gian chơi không có thời gian đi mua quà. Chị có thay mặt cả nhà đề đạt ý kiến rằng thì là cái tiền mua quà chuyển qua mua 1 nồi lẩu. Chị thì các buổi trưa trong tuần là OKIE, cả nhà mình biểu quyết xem thứ mấy nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình những ai đi ọp Thái Bình 26/6 ấy nhỉ? Mèo già (giờ phải gọi rõ không lại nhầm với Mèo cái) lại làm chân thư ký cho chị nhé. Để chị tính xe ấy mà.

620
0
0

hamy2k5

Nhà mình những ai đi ọp Thái Bình 26/6 ấy nhỉ? Mèo già (giờ phải gọi rõ không lại nhầm với Mèo cái) lại làm chân thư ký cho chị nhé. Để chị tính xe ấy mà.
chắc chị Mèo già mải đi tình iu rồi nên em lanh chanh phần của chị ấy nhé:D (em quay lại topic đi TB để xem lại cơ mà gần 10 trang rồi em chạ đọc nữa, em nhớ mang máng vậy:D )
1. Mẹ CTB
2. Minh Minh
3. thuanplt
4. huyenlinh
5. hamy
6. rainy (đi đc ko e, confirm nhé)
7. Mèo (rất) già :)-p)
8. June
....
còn ai nữa nhể, các chị vào đăng kí đi nhá:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

tình hình là hôm trc em đặt chôm chôm bên topic bán hàng ủng hộ quỹ, chôm chôm rất ngon nhà mình ạ, sắp đặt hàng đợt 3 ai có nhu cầu sang bên đấy mua nhá, không ăn thì phí lắm lắm ấy, mí lại đặt nhiều nhiều tí để đóng hộp cho bõ ạ:D
nhà mình hình như ai cũng thích ăn sầu riêng nhể, e hóng thấy sầu riêng cũng ngon lắm lắm, em đặt 3 quả ko đóng gói đc, thế nên ai thèm sầu riêng và muốn ủng hộ quỹ thì nhanh chân nhanh tay sang bên topic trái cây miền nam nhé
èo, sao hnay em trình bày dài dòng thế ko bít:D

199
0
0

huyenlinh

tình hình là hôm trc em đặt chôm chôm bên topic bán hàng ủng hộ quỹ, chôm chôm rất ngon nhà mình ạ, sắp đặt hàng đợt 3 ai có nhu cầu sang bên đấy mua nhá, không ăn thì phí lắm lắm ấy, mí lại đặt nhiều nhiều tí để đóng hộp cho bõ ạ:D
nhà mình hình như ai cũng thích ăn sầu riêng nhể, e hóng thấy sầu riêng cũng ngon lắm lắm, em đặt 3 quả ko đóng gói đc, thế nên ai thèm sầu riêng và muốn ủng hộ quỹ thì nhanh chân nhanh tay sang bên topic trái cây miền nam nhé
èo, sao hnay em trình bày dài dòng thế ko bít:D
Bao giờ em chuyển khoản, chị chuyển khoản cùng nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.