Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
121
0
0

Hoài Vũ

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Thởi gian vừa rồi thật sự xin lỗi cả nhà vì em bận quá, không tham gia hoạt động cùng mọi người được! $-)

Xin update thông tin mới nhất để cùng chia vui với mọi người: Con gái em, cháu Khuê Hạ đã chào đời lúc 6h30' sáng nay (đúng ngày Rằm nhá...). Cháu ra sớm hơn dự định nửa tháng nên hơi nhỏ, chỉ được có 2,5kg thôi. Em hiện đang bám trụ ở thủ đô để ... chăm vợ đẻ...! #:-S

Hẹn gặp lại cả nhà! :)

610
0
0

MinhMinh

Thởi gian vừa rồi thật sự xin lỗi cả nhà vì em bận quá, không tham gia hoạt động cùng mọi người được! $-)

Xin update thông tin mới nhất để cùng chia vui với mọi người: Con gái em, cháu Khuê Hạ đã chào đời lúc 6h30' sáng nay (đúng ngày Rằm nhá...). Cháu ra sớm hơn dự định nửa tháng nên hơi nhỏ, chỉ được có 2,5kg thôi. Em hiện đang bám trụ ở thủ đô để ... chăm vợ đẻ...! #:-S

Wow! Chúc mừng vợ chồng em! Con gái hôm Rằm! Nhất Hoài Vũ rồi nhé! Tên Khuê Hạ nghe lạ mà hay quá!
Chúc mừng Hoài Vũ hôm nay được lên chức! Mừng vợ Hoài Vũ mẹ tròn con vuông! Chào đón bé Khuê Hạ chào đời, chúc con hay ăn chóng lớn! :-*

360
0
0

tminh's mum

Thảo nào chẳng thấy có cái tăm nào sủi lên cả :) Chúc mừng ông bố trẻ, chúc con gái Khuê Hạ hay ăn chóng lớn :-* ba mẹ Khuê Hạ cũng hay ăn nhưng đừng chóng lớn nữa @};- :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

Nhà HP thích ăn kẹo nữa em gửi thêm nhé;) Hamy đừng khóc nữa nào.
kiu kiu chị MN ạ:-*, cơ mà không biết em có phần trong cái list 5,5,5 và 5 kia không nữa, MM hay Mẹ CTB vào xác nhận hộ em cái:)

620
0
0

hamy2k5

chúc mừng hạnh phúc của anh chị@};-, em cũng rất thích tên Khuê Hạ:)

535
0
0

MeoGiaHp

@HoaiVu: Chúc mừng anh chị nhé! Chúc bé và cả nhà luôn mạnh khỏe :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hoài Vũ: Chúc mừng vợ chồng em thật nhiều. Lên chức bố là oai nhất đấy. Chia sẻ với em về cô con gái đầu lòng sinh hôm rằm nhé. Giống chị đấy. Cực bướng, cực cá tính, cơ mà nếu điều trị được thì cực tốt. Các em cứ gọi là tuân lệnh răm rắp. Khi con trai thứ 2 của chị vào học lớp 1, chị và anh xã không cần phải nhòm ngó gì đến, vì có bà chị, mặc dù chỉ hơn có 3 lớp, kèm cặp đâu vào đấy. Cô 3 nhà chị bây giờ cũng vậy, có khi bố mẹ nói không nghe, nhưng chị hô 1 tiếng là xong ngay.

@ All: Chị vìa rồi nhá. Ọp đê, chào mừng chị sống sót trở về sau mấy ngày bôn ba xứ người :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Hôm nay em trốn đc vào đây tí. Chúc mừng gia đình Hoài Vũ có thêm thành viên mới.
Mẹ CTB: Ọp tối đi cho em tham gia với ạ. Em lượn đây không sếp lườm rùi:(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chào cả nhà, cho phép em vào PR hàng một tý:p

Chả là bên topic gây quỹ chôm chôm, có 20kg sẽ chuyển về HP, mà thùng hàng lại đóng 15kg/thùng, vậy nên em sẽ gửi 2 thùng tổng là 30kg, vị chi em còn thừa 10kg về HP, bác nào có nhu cầu ăn chôm chôm thì mua giúp em nhá nhá:D

620
0
0

hamy2k5

Hamy chôm 5kg :D (bao h có hàng hả chị MN)

311
0
0

yingtiti

Chào cả nhà, cho phép em vào PR hàng một tý:p

Chả là bên topic gây quỹ chôm chôm, có 20kg sẽ chuyển về HP, mà thùng hàng lại đóng 15kg/thùng, vậy nên em sẽ gửi 2 thùng tổng là 30kg, vị chi em còn thừa 10kg về HP, bác nào có nhu cầu ăn chôm chôm thì mua giúp em nhá nhá:D
Em này vào đây sales chôm chôm luôn, bái phục!:D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em này vào đây sales chôm chôm luôn, bái phục!:D
Ô, em là thành viên danh dự nhà HP mà lị, nhỉ các bác nhỉ hí hí:D (Thể nào bác CTB cũng bảo em Hí gì mà hí, thôi em :)):)):)) vậy nhá:p)

@ hamy: nhắn cho chị số cầm tay nhé, cảm ơn em nhiều:-*

37
0
0

Me Susu

Mít và Nem ơi còn Chôm chôm ko , mình đăng kí nốt 5kg còn lại nhé @};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít và Nem ơi còn Chôm chôm ko , mình đăng kí nốt 5kg còn lại nhé @};-
Còn nốt chị là vừa hết ạ, nhà HP ai muốn ăn thêm thì báo em đợt sau em gửi tiếp ạ. Mẹ Susu cho em xin số đt cầm tay nhá, cảm ơn chị nhiều ạ:)

@ chị yingtiti: Đấy chị thấy chưa, em sales đắt hàng ko?;)

311
0
0

yingtiti

@ chị yingtiti: Đấy chị thấy chưa, em sales đắt hàng ko?;)[/QUOTE]
Ko có con icon cúi đầu bái phục nhỉ? :D Khi nào truyền cho chị xin tý bí quyết nha!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mit Nem: Có gì khác ngoài chôm không? Chị không thích ăn chôm chôm ;)

@ Yingtity : Em có gì bán hông? Cứ vô nhà HP loa lên 1 hồi là hết mà :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Mit Nem: Có gì khác ngoài chôm không? Chị không thích ăn chôm chôm ;)

@ Yingtity : Em có gì bán hông? Cứ vô nhà HP loa lên 1 hồi là hết mà :)
Thế túm váy lại chị thích ăn gì em bán cái ý, ăn gì em cũng bán được nhé;):D

620
0
0

hamy2k5

@ MN: giờ em mới đọc kĩ là chỉ có 10kg chôm chị đóng thừa thôi, và nó đã có mặt ở HP rồi, thế nên vụ sầu riêng thôi chị ạ:)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ MN: giờ em mới đọc kĩ là chỉ có 10kg chôm chị đóng thừa thôi, và nó đã có mặt ở HP rồi, thế nên vụ sầu riêng thôi chị ạ:)
Hàmy ơi, chôm chôm và sầu riêng sẽ về cùng một lúc, chưa cái gì có ở HP hết, nếu suy nghĩ lại thì báo chị sớm nhé, chị vẫn tạm cho SR vào danh sách order của em nhé. Cảm ơn em nhiều.

455
0
0

Meyeuconhat

Hàmy ơi, chôm chôm và sầu riêng sẽ về cùng một lúc, chưa cái gì có ở HP hết, nếu suy nghĩ lại thì báo chị sớm nhé, chị vẫn tạm cho SR vào danh sách order của em nhé. Cảm ơn em nhiều.
Chị ơi top sầu riêng ở đâu đấy, e tìm mãi ko thấy :) Có sầu riêng e cũng muốn "bon chen" tý ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.