26.12 HN: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình Offline cuối năm “Mình nuôi lợn đất – Mua sách vở cho các học sinh nghèo Quỳ Châu"

737
0
0

hienvth

Ðề: 26.12 HN: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình Offline cuối năm “Mình nuôi lợn đất – Mua sách vở cho các bạn học sinh nghèo Quỳ Châu"

Em vừa đi cục tác Thái Nguyên về, thấy em hienvth pot list sợ quá, may có bác Nát ko thì lại bị em hienvth cho ra rìa:p
hihi, em định đặt confirmed hết nhưng sợ bị kêu lanh chanh nên thôi đấy chứ :p

110
0
0

mdsg05

Ðề: 26.12 HN: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình Offline cuối năm “Mình nuôi lợn đất – Mua sách vở cho các bạn học sinh nghèo Quỳ Châu"

Em xin đăng ký 2 người lớn (vì...chưa có trẻ). Lợn nhà em cũng dang mong được trẩy hội với anh chị em của nó rồi nè.

151
0
16

Hanhsonlinh

Member

Em xin đưa danh sách đăng ký tham gia tính đến bây giờ nhé, DS sẽ chốt lại vào cuối ngày mai, những thành viên chưa confirm vui lòng confirm lại để giúp BTC định lượng đặt bàn nhé :)
Danh sách off 26.12
46. hanhsonlinh: 1 nhớn + 1 bé =>>>> cũng confirmed
:cstt01::cstt03::cstt02:

737
0
0

hienvth

Em xin đưa danh sách đăng ký tham gia tính đến bây giờ nhé, DS sẽ chốt lại vào cuối ngày mai, những thành viên chưa confirm vui lòng confirm lại để giúp BTC định lượng đặt bàn nhé :)
Danh sách off 26.12
1. BB&C: 2 lớn + 2 bé confirmed
3. Ong: 1 lớn + 2 bé confirmed
4. Cam: 1 nhớn + 1 bé confirmed
5. Sông Cấm: 01 lớn, 01 bé.
6. Choachnhim: 1 lon + 2 be (sẽ gửi tiền qua mẹ Hacunlinh) confirmed
7. Mít Nhợn: 1 "suất"confirmed
8. MeXecuazin: 1 suất confirmed
9. hienvth: 1 suất confirmed
10. Đồng Nát: 1 lớn + 1 bé ( tiền gửi qua OMM hoặc Hacunlinh)confirmed
11. ALnMLconfirmed
12. mecunlinhconfirmed
13.T&Gconfirmed
14. OMMconfirmed
15. metyruoiconfirmed
16. Hạnh Nguyễn + bobim2 + 1 bé
18. Virgo confirmed
19. Bảoconfirmed
20. Bừaconfirmed
21. Mường Tè
22. TrangDoremon (bạn Mít nhợn)confirmed
23. Mít & Nemconfirmed
24. mequoctrung: 1 nhớn + 2 bé
25. Thuyvuong : 2 nhớn + 2béconfirmed
27. Lá mơ ( dập dòm)
28. Bubibo (1 lớn, 1 bé)confirmed
29. Aroma (1 lớn, 1 bé)confirmed
30. An Bình confirmed
31. Linhmèo 2 lớn 2 bé
33. MẹBB 1 lớn 1 bé
34. Em bé ngoan 1 lớn 1 bé confirmed
35. MENGONGBOM 2 người lớn, 3 trẻ em
37. 1974 1 lớn 1 bé
38. Mẹ Bubu &shi 2 lớn 2 bé
40. Me Đan Hà: 1 lớn + 1 bé
41. Quang Anh: 1 lớn (chị ong bảo lãnh nhá :p) confirmed
42. Temporal_life confirmed
43.MeTuquan: 01 lớn,01 bé
44.Cáo đăng ký: 1 già, 2 trẻ confirmed
45.Xuka đăng ký 2 lớn 1 bé confirmed
46. hanhsonlin: 1 nhớn + 1 bé confirmed
47. 291179: 1 nhớn + 1 béconfirmed
48. laumam: 1 nhớn + 1 bé ( chị L bảo đảm nhá :p) confirmed
49. Me Ngoclinh: 1 nhớn + 1 bé confirmed
50. mdsg05: 2 nhớn (để luôn confirmed nhá :p)
51. lovehoasua: 2 nhớn + 1 bé confirmed

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
66
0
0

Cunbonghe

Cho tớ đăng ký : 1 lớn - 1 bé nhé (mang cả 3 bé đi thì ngượng chết) - tiền tớ nộp hôm đó luôn nhé.
Cuối năm hơi bận nhưng vì tội metyruoi hôm qua nhà tớ tủ đi off đập lợn, con bé con hóng hớt được thế là nó nhắc mãi "mẹ cho con đi đập đầu lợn" nhé. Nhưng hơn 11h30 tớ mới đến được, cả nhà giành chỗ cho tớ với, lần đầu tiên tớ đi off đấy đến mà hết chỗ thì xấu hổ lắm:D.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Cho tớ đăng ký : 1 lớn - 1 bé nhé (mang cả 3 bé đi thì ngượng chết) - tiền tớ nộp hôm đó luôn nhé.
Cuối năm hơi bận nhưng vì tội metyruoi hôm qua nhà tớ tủ đi off đập lợn, con bé con hóng hớt được thế là nó nhắc mãi "mẹ cho con đi đập đầu lợn" nhé. Nhưng hơn 11h30 tớ mới đến được, cả nhà giành chỗ cho tớ với, lần đầu tiên tớ đi off đấy đến mà hết chỗ thì xấu hổ lắm:D.
Chị ơi, mang cả 3 bé đi cũng được, em nhận trông hết!:x Và em sẽ giữ chỗ cho chị ngồi cạnh em nhé.:p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Trời có vẻ ấm lên rồi, em đăng ký thêm 1 bé nhá. Giả sử đi thêm 1 lớn 1 bé nữa thì em gửi chị Ruồi nhá

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Trời có vẻ ấm lên rồi, em đăng ký thêm 1 bé nhá. Giả sử đi thêm 1 lớn 1 bé nữa thì em gửi chị Ruồi nhá
Chị chỉ nhận trông bé bé thôi, hừm:D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Danh sách off 26.12

52+53. 2 thành viên mới bạn của ĐN - còn phom
@XuKa: nhắc ox là thành viên này cũng quen biết của L đấy nhé. Nó đang mong gặp L lắm đấy.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

37. 1974 1 lớn 1 bé confirmed

nhé

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

21. Mường Tè : confirmed
EM có lời gửi gắm thế ah:p

41
0
0

MENGONGBOM

Chị Hiền ơi, em đã chuyển khoản phí tham gia vào TK của chị. Số tài khoản của em ....426319, số tiền đã chuyển là 300.000VND

737
0
0

hienvth

Chị Hiền ơi, em đã chuyển khoản phí tham gia vào TK của chị. Số tài khoản của em ....426319, số tiền đã chuyển là 300.000VND
Em đã nhận được 300k ạ. Hẹn gặp chị tại buổi off :x

737
0
0

hienvth

Danh sách off 26.12
3. Ong: 1 lớn + 2 bé confirmed
4. Cam: 1 nhớn + 1 bé confirmed
5. Sông Cấm: 01 lớn, 01 bé.
6. Choachnhim: 1 lon + 2 be (sẽ gửi tiền qua mẹ Hacunlinh) confirmed
7. Mít Nhợn: 1 "suất"confirmed
8. MeXecuazin: 1 suất confirmed
9. hienvth: 1 suất confirmed
10. Đồng Nát: 1 lớn + 1 bé ( tiền gửi qua OMM hoặc Hacunlinh)confirmed
11. ALnMLconfirmed
12. mecunlinhconfirmed
13.T&Gconfirmed
14. OMMconfirmed
15. metyruoiconfirmed
16. Hạnh Nguyễn + bobim2 + 1 bé
18. Virgo confirmed
19. Bảoconfirmed
20. Bừaconfirmed
21. Mường Tè confirmed
22. TrangDoremon (bạn Mít nhợn)confirmed
23. Mít & Nemconfirmed
24. mequoctrung: 1 nhớn + 2 bé
25. Thuyvuong : 2 nhớn + 2béconfirmed
27. Lá mơ ( dập dòm)
28. Bubibo (1 lớn, 1 bé)ko tham gia được, hẹn gặp chị vào 1 dịp khác nhá :)
29. Aroma (1 lớn, 1 bé)confirmed
30. An Bình confirmed
31. Linhmèo 2 lớn 2 bé confirmed
33. MẹBB 1 lớn 1 bé
34. Em bé ngoan 1 lớn 1 bé confirmed
35. MENGONGBOM 2 người lớn, 3 trẻ em confirmed - Đã nộp tiền
37. 1974 1 lớn 1 bé confirmed
38. Mẹ Bubu &shi 2 lớn 2 bé
40. Me Đan Hà: 1 lớn + 1 bé
41. Quang Anh: 1 lớn (chị ong bảo lãnh nhá :p) confirmed
42. Temporal_life confirmed
43.MeTuquan: 01 lớn,01 bé
44.Cáo đăng ký: 1 già, 2 trẻ confirmed
45.Xuka đăng ký 2 lớn 1 bé confirmed
46. hanhsonlin: 1 nhớn + 1 bé confirmed
47. 291179: 1 nhớn + 1 béconfirmed
48. laumam: 1 nhớn + 1 bé ( chị L bảo đảm nhá :p) confirmed
52. Cunbonghe: 1 nhớ + 1 bé confirmed
53. Bạn anh ĐN: 2 nhớn confirmed

Chị LG ơi, chị bảo lãnh những bác chưa confirm nhá :p

1,007
0
0

Mường Tè

Cảm ơn Xề, hôm đó anh xin 1 suất, sẽ mặc áo comple, đóng khố, đi tông Lào đến off nhá...
Tks Hiền!

1,557
0
0

Camellia

Mường Tè nhớ nhá! Cam kết comple đóng khố nhá.

Mình thì chỉ háo hức tiết mục văn nghệ văn gừng cây nhà lá vườn...có vũ điệu hồ thiên nga do các thành viêt hot nhất CSTT trình diễn :))

66
0
0

Cunbonghe

Chị ơi, mang cả 3 bé đi cũng được, em nhận trông hết!:x Và em sẽ giữ chỗ cho chị ngồi cạnh em nhé.:p
Ôi cám ơn em, hôm nay đọc lại chương trình thì chị đổi ý rồi, chị sẽ đến sớm để cho bé nhà chị còn được đập lợn.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Đến giờ theo danh sách của em Hiền sẽ có 58 người lớn + 39 trẻ em tham gia off ngày 26.12. Một số mẹ chưa confirm nhanh chóng báo lại cho hienvth giúp nhé.

Lần off này là lần kỷ lục về đổi địa điểm, quá tam 3 bận mới xong vì những lần trước BTC đặt địa điểm khá rộng nhưng thấy số người đăng ký tham gia hạn chế, sợ loãng quá nên thay đổi tìm chỗ nhỏ hơn với tiêu chí gặp mặt ấm cúng, vui vẻ. Không ngờ đến phút 89, các thành viên nhà mình nhiệt tình tham gia, nên số người tăng chóng mặt :D. Tuy nhiên đã quá gần ngày off, BTC không thể thay đổi địa điểm được nữa vì vậy với số người hiện đã đăng ký, địa điểm này tương đối chật, các bố mẹ sẽ phải vai kề vai :p, các bé sẽ không có chidren coner nữa. Mong cả nhà thông cảm :x

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Đến giờ theo danh sách của em Hiền sẽ có 58 người lớn + 39 trẻ em tham gia off ngày 26.12. Một số mẹ chưa confirm nhanh chóng báo lại cho hienvth giúp nhé.

Lần off này là lần kỷ lục về đổi địa điểm, quá tam 3 bận mới xong vì những lần trước BTC đặt địa điểm khá rộng nhưng thấy số người đăng ký tham gia hạn chế, sợ loãng quá nên thay đổi tìm chỗ nhỏ hơn với tiêu chí gặp mặt ấm cúng, vui vẻ. Không ngờ đến phút 89, các thành viên nhà mình nhiệt tình tham gia, nên số người tăng chóng mặt :D. Tuy nhiên đã quá gần ngày off, BTC không thể thay đổi địa điểm được nữa vì vậy với số người hiện đã đăng ký, địa điểm này tương đối chật, các bố mẹ sẽ phải vai kề vai :p, các bé sẽ không có chidren coner nữa. Mong cả nhà thông cảm :x
hihi, nếu đổi đc thì cứ đổi, ko sợ quá tam 3 bận đâu chị ạ :D

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hôm nay em mới đăng ký tham gia được. Cho nhà em đăng ký 2 lớn 1 bé ạ.
Em đã ck 300k vào tk chị Hiền rồi. Chị check giúp em nhé.