27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT

51
0
0

Me-Kim

Ðề: 27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT đến với các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch"

Đi đi chị, đi thì hết bịnh á :D

Bột mì Nga, em hết ham rùi từ ngày chị VA gthiệu bột interflour 3 số. Cake cứ quất số 3, bánh mì quất số 1 là xong. Bánh mì làm bột này dai hơn bột Nga. :p. Em hết tơ tưởng bột mì khác rồi há há :p
đề nghị thư ký Ana xinh đẹp cho 200đ thông tin về loại bột này với ạ...:D. Cảm ơn nhé.

499
0
0

Shortee2009

Ðề: 27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT đến với các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch"

hmm .... bao nhiêu người rũ nhau ăn chơi .... tại sao chỉ có 6 con heo? :D người ăn chơi thì đông còn hơn quân Nguyên bên tàu .... còn đàn heo thì thưa thớt quá :D .... còn nữa còn nữa .... tại sao hông có hình của mấy "bà" nuôi heo? ... phải tìm hĩu rõ ràng .... ai không có năng khiếu nuôi heo .... đóng thùng gởi wa tét xịt .... Sọt dẫn đi nuôi bò =))

228
0
0

blanch

Thấy lòng mình rưng rưng xúc động. Thương cả nhà @};-@};-@};-

1,961
0
0

anatomysu

Chị ơi, tuần sau mừng năm mới rồi, đi ọp ăn trưa với bọn em đê, còn ko ăn tối ạ :D :-*

1,528
0
0

saomai

Chị ơi, có nhiều điều để chia sẻ lắm mình gặp nhau chị nhé.:x